TIN TÀI TRỢ.

Kinh doanh vàng (phần 2)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 91.7K Lượt đọc
  • 1.57K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong-diep Xem bài viết
    Topic nhà này post bài như giá vàng ấy, vàng lên post bài thấy sợ, vàng xuống post còn nhanh hơn vàng, hihihi, vote cho sự nhảy tầng 5 sao nhé, đúng như míc nói hen, hôm nay chưa thấy chị conchimnon, chắc chị ấy đi xem PMH mất tiêu rồi
    Conchimnon ôm 10L chờ giá rồi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 480 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tudinhhuong Xem bài viết
    Chính thức thông báo với cả nhà là tớ không tham chiến đợt này rồi vì chiều tối nay chuẩn bị cho chuyến du lịch xa Thành Phố...Thứ 2 mình mới tham gia trở lại nên các mẹ cùng bàn bạc với nhau mà "oánh" nhé. Chúc mọi người đánh nhanh thắng đậm:Laughing: :Laughing: :Laughing:
    Mẹ tudinhhuong cho cả nhà 1 lời khuyên trước khi rời nhà đi. cụ thể là theo dự đoán của mẹ nó thì đầu tuần giá sẽ thế nào
    chúc gia đình đi chơi vui vẻ . gửi cho Hạnh nguyên 1 cái hôn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi, chào tất cả mọi người trong hội vàng, mới đó mà đã có nhà mới rồi,chúc chị Tudinhhuong đi chơi vui vẻ, chúc Maithuylinh mẹ tròn con vuông , chúc hội vàng nhà ta ngày càng phát đạt
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ ốc và bông Xem bài viết
    Mẹ tudinhhuong cho cả nhà 1 lời khuyên trước khi rời nhà đi. cụ thể là theo dự đoán của mẹ nó thì đầu tuần giá sẽ thế nào
    chúc gia đình đi chơi vui vẻ . gửi cho Hạnh nguyên 1 cái hôn nhé
    Theo mình thế này: Ai có lãi thì bán ra đi cho chắc. Ai muốn nhảy vào vay hay mua thì chờ đầu tuần sau mới tính tiếp được vì xu hướng lên xuống không thể biết trước đâu:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thế này: Ai có lãi thì bán ra đi cho chắc. Ai muốn nhảy vào vay hay mua thì chờ đầu tuần sau mới tính tiếp được vì xu hướng lên xuống không thể biết trước đâu:LoveStruc:
    cám ơn mẹ tudinhhuong rất nhiều .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:LoveStruc:
    cám ơn mẹ tudinhhuong rất nhiều .
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 259 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

808.4 rồi
    • 193 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ nhà Vàng cho mình hỏi với. Mình vừa gọi điện hỏi Sacombank thì họ báo lãi suất 0,55% mà phải vay tối thiểu 20L mới được vay, còn Eximbank thì lãi suất 0,92%. Sao mình ko thấy như các mẹ trên này nói nhỉ? Giải thích giùm mình với, mình vừa hỏi ở Hà Nội nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 493 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Nhà mình dọn qua đây rồi mà em ko biết. Chúc chị đi chơi cuối tuần vui vẻ nhé. Hy vọng đầu tuần chị về hội nhà ta toàn thắng.
    • 77 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá đang lên cao thế này khoan mua đã em nhé:LoveStruc:
    ôi em hạnh phúc quá vì đã được chị Tú Đinh Hương chỉ đường rồi.Em biết chị rất bận và còn nhiều mẹ mong đợi chi. Vậy mà em vẫn được chị quan tâm. Em chúc chị và gia đình có một chuyến đi chơi thật vui vẻ & hạnh phúc nha,
    tặng chị triệu đóa hồng, triệu nụ hôn của em đó:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zin 1/2/2007 Xem bài viết
    chị ơi, thế em có vài L tiết kiệm, giờ có nên bán đi rồi lấy vốn đua đòi học các chị đc k ạ?
    em thích lắm mà chưa kinh doanh cái gì bao giờ. Giá như kiếm đc tiền sữa cho con thì tốt quá.
    cho em lời khuyên với các chị.:Rose:
    Sang tuần đi rồi tính em nhé:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 116 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chính thức thông báo với cả nhà là tớ không tham chiến đợt này rồi vì chiều tối nay chuẩn bị cho chuyến du lịch xa Thành Phố...Thứ 2 mình mới tham gia trở lại nên các mẹ cùng bàn bạc với nhau mà "oánh" nhé. Chúc mọi người đánh nhanh thắng đậm:Laughing: :Laughing: :Laughing:

Chúc chị tudinhhuong đi chơi thật vui và hạnh phúc
    Chúc maithuylinh mẹ tròn con vuông nhé.
    • 15,473 Bài viết

• 8,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me QN Xem bài viết
    Chúc chị tudinhhuong đi chơi thật vui và hạnh phúc
    Chúc maithuylinh mẹ tròn con vuông nhé.
    Cám ơn em, cám ơn mọi người nhé:LoveStruc: :Rose:
    • 1,735 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chị tudinhhuong ơi, chị đi vui vẻ nhé, lúc về chị sẽ thấy nhiều chị em báo tin thắng lợi ấy, niềm vui nhân đôi chị nhỉ

Maithuylinh đi mổ lấy em bé nhưng còn có mẹ ở nhà thực hiện chiến lược kd vàng của mẹ ấy mà, cũng là 2 niềm vui 1 lúc ấy
    Chiến dịch bắt Trâu - 1. Đi bác sĩ, 2. Hứng trứng, 3...., 4. Thử que, 5. :Laughing: :Laughing: :Laughing:

Chiến dịch săn Cọp - 1. Canh trứng, 2. Hứng trứng, 3. Thử que, 4. 2v, 5. Mẹ con về đích an toàn:Kiss::Kiss::Kiss:

Bắt được hoàng tử Cọp rồi:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Ki ss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,016 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Cám ơn em, cám ơn mọi người nhé:LoveStruc: :Rose:
    Chị đi chơi vui vẻ nhé, thích nhỉ đi đến mấy trăm người.:LoveStruc: Chị phải bảo toàn sức khỏe để về chiến đấu nhé chị nhé:LoveStruc: :Laughing:

Khiếp, em đi có tí mà lên tận 2 trang:Laughing: nhà vàng này buôn bán đắt quá.
    Em tạm vay 11L thôirooling:

taiyo
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zin 1/2/2007 Xem bài viết
    chị ơi, thế em có vài L tiết kiệm, giờ có nên bán đi rồi lấy vốn đua đòi học các chị đc k ạ?
    em thích lắm mà chưa kinh doanh cái gì bao giờ. Giá như kiếm đc tiền sữa cho con thì tốt quá.
    cho em lời khuyên với các chị.:Rose:
    Được quá đi chứ, cứ đợi các mẹ thông thái phât lịnh bán khi giá cao và chờ giá hạ mua vào là được, có phải vậy không các mẹ ?:Thinking:
    • 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào cả nhà,

Hu hu, sao chẳng có ai để lại lời nhắn gì ở nhà cũ thế ạ? Em cho topic này vào Bookmark, thế là cả chiều nay cứ loay hoay bên nhà cũ.

Em mê topic này lắm, như nghiện ấy, ngày nào cũng vào, mặc dù còn nhát lắm, chưa dám tham gia gì. Em tham gia học hỏi với nhé!

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!!
    • 3,509 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi casauxinhhd Xem bài viết
    Các mẹ nhà Vàng cho mình hỏi với. Mình vừa gọi điện hỏi Sacombank thì họ báo lãi suất 0,55% mà phải vay tối thiểu 20L mới được vay, còn Sacombank thì lãi suất 0,92%. Sao mình ko thấy như các mẹ trên này nói nhỉ? Giải thích giùm mình với, mình vừa hỏi ở Hà Nội nhé.

Chị ơi em vừa ử Sacombank ở NGuyễn Chí Thanh về
    vẫn cho vay bình thường nhưng do giá vàng đang lên cao nên chỉ được vay 80% sổ TK thôi
    Lãi suất vẫn 0.35% / tháng chị ạ
    Em vay có 5L vẫn được mà
    xJMSp7

xF6zm7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 660 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

trời! mới ra ngoài mấy tiếng quay về mà dọn qua nhà mới, đông vui thế này!
    chúc hội trưởng đi chơi thoải mái con gà mái nhé:Laughing: :Laughing: :Laughing:
    sáng mai tớ đi vay vàng, nếu không kịp thì phiên này ngồi chơi xơi nước xem cả nhà lên xuống cùng vàng:Smiling:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 598 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đi vắng buổi chiều, về đến nhà là chạy vào nhà vàng liền. Thế mà thêm được mấy tầng rồi.
    SAC có làm việc thứ 7 không các bác ơi?
    Chúc bác hội trưởng đi chơi vui vẻ nhé.:Rose: :Rose: