Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ðề: Kinh doanh chứng khoán - cơ hội và thách thức( Phần 9)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 743 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyendinh's Xem bài viết
    Tk của bác tớ nhìn còn thấy thèm :Laughing:
    Mờ bác cứ ép tớ nói phét hoài vậy, tớ đâu phải thánh sống đâu :Sad:

Đưa ra nhận định của mình cũng đơn thuần chỉ là ngu ý của tớ vì với tớ như vậy là tốt nhất. Còn phụ thuộc vào mọi thành viên khác trong tt nghĩ gì và tt sắp tới ra sao nữa bác ạ
    Ngủ ngon :Rose:
    Hi hi thanks bác thế thôi em lại hóng tiếp :Battin ey:. Em cứ ghi nhớ trong đầu là vào thì theo chị Oliver, ra thì theo bác D là chuẩn không cần chỉnh:Applause:. Danh mục em nhìn thì đẹp thía nhưng 2/3 con phòng thủ của em là từ thời VNI 1000 chưa hòa vốn ạ, chứ có phải là từ sóng mới này đâu :Crying:.
    Chết vì tình là cái chết bất thình lình nhưng mà rất thường tình đối với mình :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 653 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

tránh con MHC ra nhé. Tớ biết rõ nó không có vẹo gì đâu
    Thời kỳ đầu lên do tin bán phần vốn góp ở tòa nhà MHC sau đó là lên theo nước.
    Trade cũng nên chọn hàng mà trade, dây vào mấy hàng lởm cỡ này gặp nạn khó tìm thuốc chữa lắm kể cả khi thân với đội làm giá :Sad:
    Theo tin nội bộ thì báo cáo quý II của MHC tốt đấy bác, nó sẽ được ủn lên 2x đấy. Con này đợt trước đúng là lình xình, mới thăng từ khoảng ngoài 10/5 thôi.
    Không biết đi đâu thì sẽ không bao giờ đến
    • 653 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Trade cũng nên chọn hàng mà trade, dây vào mấy hàng lởm cỡ này gặp nạn khó tìm thuốc chữa lắm kể cả khi thân với đội làm giá :Sad:
    Theo tin nội bộ thì báo cáo quý II của MHC tốt đấy bác, nó sẽ được ủn lên 2x đấy. Con này đợt trước đúng là lình xình, mới thăng từ khoảng ngoài 10/5 thôi.
    • 653 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

• 653 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Theo tin nội bộ thì báo cáo quý II của MHC tốt đấy bác, nó sẽ được ủn lên 2x đấy. Con này đợt trước đúng là lình xình, mới thăng từ khoảng ngoài 10/5 thôi. Em thì em chả biết nó lởm hay không ạ, nhưng em biết người ôm vài trăm K em nó ạ.
    • 653 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

WTT đêm hôm mà sao chậm hơn rùa, cứ trong tình trạng process liên tục nên mẹ cháu chả biết đã post được chưa. Mod ơi xóa hộ tớ các bài trước, chỉ giữ cái cuối cùng số #1597 thôi.

Giữa đêm tỉnh giấc ko ngủ lại đc post vài dòng với cả nhà. Em đi ngủ tiếp đây. À, nhà ND's mất điện hay sao mà ngủ lang. Khu nhà UMX được báo mất từ 12h đêm đến 6h sáng, cả khu lục tục đi sơ tán, vài nhà ra thuê KS ngủ qua đêm. May sao giờ này vẫn chưa thấy mất, nóng này mà ko có điện đúng là phải sơ tán thật
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,241 Bài viết

• 10,468 Được cảm ơn

Nhà của các bạn đầy tràn rồi, admin khóa lại nhé. Ai mát tay kinh doanh mở nhà mới đi nào!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn