Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ðề: Kinh doanh chứng khoán - cơ hội và thách thức( Phần 9)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 97 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em hỏi mãi ko biết bây giờ cổ phiếu SHB loại mới chưa được lên sàn bây giờ bao nhiêu vậy. 20K được không ah?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 81 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melinam Xem bài viết
    Ơ thế mẹ nó cũng ôm bao..... à. Tớ cũng chưa nhả. Đúng là bao...đàn hồi tốt thật. Co ra rụt vào mãi rồi cuối cùng vẫn cứ dài ra hihi. Hôm trước thấy MeThaiAn hỏi mà xong chả biết có mua không?

Quả này tới ôm hết tuần mới bỏ bao cao su được, bây giờ nhà nước đang khuyến khích dùng bao thì tội gì không dùng, kế hoạch hóa giá đình, hnay mình vao thêm 1000cp nữa, ý mẹ nó thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 45 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tudinhhuong Xem bài viết
    Chị chưa biết sẽ xuống đến mức nào, 930 cũng không thể không dám tin. Còn lên 1000 trong tương lai gần thì chị dám chờ đây nên chưa cắt lỗ một số đấy! rooling:
    Mình cũng đang chờ giống TDH
    :RollingEy:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,423 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 15121984 Xem bài viết
    Quả này tới ôm hết tuần mới bỏ bao cao su được, bây giờ nhà nước đang khuyến khích dùng bao thì tội gì không dùng, kế hoạch hóa giá đình, hnay mình vao thêm 1000cp nữa, ý mẹ nó thế nào.
    Ấy ấy, mẹ nó lại quên MeThaiAn từng nói: bao cũng có nhiều loại nhiều kiểu..... đấy là gì. Mà trên này, hiện nay, cũng đang có mấy bác bị nhốt trong cái bao...loại khác mà chưa được thả ra đâu đấy nhé. Mẹ nó nên cân nhắc kỹ kẻo không lại cũng bị nhốt trong một loại bao...thì bùn lém.
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghiathang Xem bài viết
    Bác ND sáng nói Bluechip nên xem xét giữ lại, bác cho nhận định với DCT, PPC khi nào chạy đc ạ, hai món này em ôm từ lúc VN index 1000 lận, giờ chẳng biết thế lào, buồn quá ai cũng có lãi mình thì chờ mãi chả huề vốn.
    Bạn ơi mình nói cho bạn bớt buồn nhé: Xã mình ôm con VKP lúc giá 51, hôm nọ cắt lỗ có 10.3...Vẫn vui như 3 ngày Tết thui...Xem như tiền đó chồng sắm vợ 2 đi một năm gả cho "thèng" khác khấu hao! :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,123 Bài viết

• 5,327 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi melinam Xem bài viết
    Ơ thế mẹ nó cũng ôm bao..... à. Tớ cũng chưa nhả. Đúng là bao...đàn hồi tốt thật. Co ra rụt vào mãi rồi cuối cùng vẫn cứ dài ra hihi. Hôm trước thấy MeThaiAn hỏi mà xong chả biết có mua không?
    Ko chị ạ, thấy cao quá rồi ko dám, mà cũng có chen đc đâu, hihi

@Cả nhà: Ngày hôm nay thấy 3, 4 cú điện thoại hỏi mua đất, chắc tính đón đầu cỡ mẹ tuấn khôi, melinam rút tiền ra từ CK đây. USD thì căng rồi, xăng dầu các cụ cũng ko bán nữa :Crying:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giathu Xem bài viết
    Mình cũng đang chờ giống TDH
    :RollingEy:
    Chờ mà trợn dộc mắt lên thế á??? Mỏi mắt lắm! :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 653 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyenNan Xem bài viết
    :Angel: -
    Thời tiết và TTTK theo dự báo còn đang nóng kéo dài, tụ tập ra Tràng Tiền làm tý kem cho nó mát nhờ
    TT (thị trường) nóng, TT (thời tiết) nóng, ra TT (Tràng Tiền) có mát hơn được không, TT (tụ tập) vỉa hè ăn kem thì ko những kem chảy mà... mỡ cũng chảy....:Laughing: :Laughing: :Laughing:

Sau hôm nay thành lập hội TT: Thuyền thủng, thuyền thép, thuyền ....???, mời các bác điền thêm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 45 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Chờ mà trợn dộc mắt lên thế á??? Mỏi mắt lắm! :Laughing::Laughing::Laughing:
    Vì mình vào hôm 21350, nhưng ko nhiều nên trợn mắt chờ luôn, tiền nhàn rỗi ý mà
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uoc mo xanh Xem bài viết
    TT (thị trường) nóng, TT (thời tiết) nóng, ra TT (Tràng Tiền) có mát hơn được không, TT (tụ tập) vỉa hè ăn kem thì ko những kem chảy mà... mỡ cũng chảy....:Laughing: :Laughing: :Laughing:

Sau hôm nay thành lập hội TT: Thuyền thủng, thuyền thép, thuyền ....???, mời các bác điền thêm.
    THUYỀN THÂM :Laughing::Talktothe
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,123 Bài viết

• 5,327 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    THUYỀN THÂM :Laughing::Talktothe
    Vào nhà chứng cái là hết ngây thơ rồi :Laughing:
    • 3,620 Bài viết

• 4,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeThaiAn Xem bài viết
    Là cái gì vậy hả kụ :Thinking:
    Ăn non hơn lỗ già
    =======================
    Với vợ: ráng chung thủy !
    với gái mại dâm: thề son sắt
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Vẫn còn chưa thò ra hết sự ngây ngô nên...đừng chủ quan có khi...té giếng đấy!!! :Laughing:
    14/6 nhé, bọn tui đang hóng dẫn bà đi gặp...giai nè!!! :Laughing:
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyendinh's Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing:
    Đã U40 đời cuối chưa mà tham vấn!!! :Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 591 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Em qua chơi vàng có khi nhà vàng lại gặp may đấy!!! :Applause:
    Sóng đang xuống, ù té chạy qua vàng hay BDS có khi là thượng sách! :cool:

Em mở TK bên Wall stress dạo đầu năm lúc sàn vàng đang sốt và chứng đang đìu hiu, nhưng lâu lắm chưa chơi lại, hôm tuần trước vừa nói vui có khi làm tý vàng thì em nó đã phi ầm ầm. Hôm nào chị thấy dễ măm, phím em tý nhé.

2 hôm cuối tuần vừa rồi lượn khắp phố phường để xem giá đất, định găm thêm 1 mảnh be bé mà choáng về giá đất mới quá chị à.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,423 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Ko chị ạ, thấy cao quá rồi ko dám, mà cũng có chen đc đâu, hihi

@Cả nhà: Ngày hôm nay thấy 3, 4 cú điện thoại hỏi mua đất, chắc tính đón đầu cỡ mẹ tuấn khôi, melinam rút tiền ra từ CK đây. USD thì căng rồi, xăng dầu các cụ cũng ko bán nữa :Crying:
    @15121984:
    Đấy nhé mẹ 15121984 nghe MeThaiAn nói không đừng mua bao nữa mẹ nó ạ. Đi mua đất đi thôi.
    • 274 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyendinh's Xem bài viết
    Bác ý đoạt giải "con nai vàng ngơ ngác" ý mà, ngác ngác ngác, sợ quá cơ:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyenNan Xem bài viết
    Em mở TK bên Wall stress dạo đầu năm lúc sàn vàng đang sốt và chứng đang đìu hiu, nhưng lâu lắm chưa chơi lại, hôm tuần trước vừa nói vui có khi làm tý vàng thì em nó đã phi ầm ầm. Hôm nào chị thấy dễ măm, phím em tý nhé.

2 hôm cuối tuần vừa rồi lượn khắp phố phường để xem giá đất, định găm thêm 1 mảnh be bé mà choáng về giá đất mới quá chị à.
    Yếu tim lắm nên chị không dám lên sàn nhảy như mấy bạn teen...Chỉ chơi vàng vật chất như đi bolero thôi...Vận động vừa phải đúng với tuổi tác và đúng model! :Laughing:
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo Me Nhim Xem bài viết
    Bác ý đoạt giải "con nai vàng ngơ ngác" ý mà, ngác ngác ngác, sợ quá cơ:Laughing::Laughing::Laughing:
    Hì hì, giải thích dùm luôn đi vì tớ nói mà chưa biết mình nói gì nè!!! :Laughing::Laughing::Laughing:
    • ccr
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,688 Bài viết

• 14,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hì hì, giải thích dùm luôn đi vì tớ nói mà chưa biết mình nói gì nè!!! :Laughing::Laughing::Laughing:
    Trời, vậy mà em cứ nghĩ giống MTA :Laughing:
    @hỏa xa: tưởng bác lo vợt mã CNR mà quên em rùi chứ :rolleyes: