TIN TÀI TRỢ.

Ðề: Kinh doanh chứng khoán - cơ hội và thách thức ( Phần 6)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 142K Lượt đọc
  • 2.17K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,497 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Tớ đang có ít tiền tiết kiệm muốn hỏi mọi người mã VSP và KBC, giữa 2 con này thì giờ nên nhảy vào con nào ah, nhờ mọi người tư vấn giúp. Thanks các bố và các mẹ trước này.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 184 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ comxanh Xem bài viết
    Sáng nay e cũng nhờ các mẹ tư vấn mua PVF mà k có mẹ nào giúp e cả :Sad:. cuối cùng nhìn lệnh biết k chen đc nên e vào KLS và CSG, giờ e lại thấy run rồi ạ :RaisedEye
    Mẹ này cùng tàu với em rồi, sáng nay em cũng vừa lên tàu con CSG :Rose:
    • 258 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình bị kẹp con nbc ở ha mà nó cứ lình xình mãi, có bác nào biết về em này ko ?
    • 1,482 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pandakungfu Xem bài viết
    mẹ nó ôm em này ở mức giá nào thía? Nếu đầu 3 thì cố chờ cũng được cá hồi.
    Em này tình hình tài chính tốt, mỗi tội HDQT chơi không đẹp với cổ đông, chia cổ tức bèo bọt, lợi nhuận chia chác cho nhau hết nên bị tẩy chay.
    278909
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,353 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

@ccr "hàng" e,a check rùi lởm quá:Laughing:
    @nếp mới.
    Bác đi đâu mất tăm vậy bác về ngay bàn kế hoạch ngày mai ,tuần này và tuần sau nhé.
    @thuyennan
    Bác để cái thuyền chỗ nào rùi để sang tuần cho e mượn e đi nhặt mấy con dép ngon.Tuần này nhìn từ xa tưởng dép ngon tới gần mới bít toàn dép rách với hỏng thui...chỉ tổ nặng bụng.
    @ ... Hx chỉ nói theo suy nghĩ bt thui chứ hx có bít gì đâu(chắc ăn may).Các mẹ ko phải cảm ơn.

Tt hôm nay lên được dự báo từ chìu qua....Ai mua,bán $ hôm qua biết liền (Ko mua bán mới kỳ:Sad

Chúc nhà chứng tự tin,quyết đoán và chiến thắng.
    Ngược dòng!
    • ccr
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,688 Bài viết

• 14,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeThaiAn Xem bài viết
    Tớ hôm nay vào thêm SSI đấy, TT xuống tớ nôp tiền vào thêm, liều mạng 1 phen :Laughing:
    Hnay em cũng cover lại phần SSI đã bán hôm qua, may được giá thấp hơn 1 chút . Công nhận nhảy choi choi mệt thật, cứ phải canh bảng, chẳng làm việc được :Silly:
    • ccr
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,688 Bài viết

• 14,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hỏa xa Xem bài viết
    @nếp mới.
    cho cái tật đã biết "lởm" rùi mà còn to mồm nè!!! Ko thấy hqua em nó "vô đối" à:Smug:?

Nói chứ bác check rùi thì P.M cho em xem "lởm" như thế nào nhé, để em còn chạy nhé. Em cũng nhác chơi mấy kiểu adua thế này lắm, nhưng vì.... :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 591 Bài viết

• 553 Được cảm ơn

@thuyennan
    Bác để cái thuyền chỗ nào rùi để sang tuần cho e mượn e đi nhặt mấy con dép ngon.Tuần này nhìn từ xa tưởng dép ngon tới gần mới bít toàn dép rách với hỏng thui...chỉ tổ nặng bụng.
    Nhà em giờ 1 thuyền đầy "Trứng" rồi, vẫn muốn nhập thêm hàng cất kho nhưng hết xèng:Smiling: Chủ yếu là DPM, PVF, PVS - Chuyến này em dự trữ để đón năm 2010 nên kệ TT rung lắc - Chỉ trừ t/h sóng to quá, em mới ra hàng cho nhẹ thuyền thôi.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sang tháng 6 lại được giao dịch thêm 15 phút nữa! Trời ạ, chưa đủ táo bón sao?
    - Hoãn thu thuế ck đến 2010
    - Sàn UPCOM khởi động tạo thanh khoản tốt cho các ck OTC
    - Kinh tế thế giới ấm lên
    -> dự đoán VNIDEX trong trung hạn vượt 45x:Thinking:
    • 3,620 Bài viết

• 4,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muoithoi06 Xem bài viết
    Sang tháng 6 lại được giao dịch thêm 15 phút nữa! Trời ạ, chưa đủ táo bón sao?
    - Hoãn thu thuế ck đến 2010
    - Sàn UPCOM khởi động tạo thanh khoản tốt cho các ck OTC
    - Kinh tế thế giới ấm lên
    -> dự đoán VNIDEX trong trung hạn vượt 45x:Thinking:
    Những ngày này làm tớ nhớ lại giai đoạn T9 năm ngoái wa', MM cũng cái kiểu bơm tin liên tục thế này,... người người cũng nghĩ vni sẽ đạp đổ mốc 900 vào cuối năm :Laughing:.

Sao dạo này tớ thấy NN Vn quản lý giống Bá kiến ngày trước quản lý làng Vũ Đại thế. Đè đầu cưỡi cổ, dọa sống dọa chết đòi cho bằng được 3 đồng, nhưng khi lấy xong nhớ bố thí lại vài cắc lẻ... Chỉ vậy thôi cũng làm cho đứa đang dở chết ấy nhớ ơn đến hết đời rooling:
    Ăn non hơn lỗ già
    =======================
    Với vợ: ráng chung thủy !
    với gái mại dâm: thề son sắt
    • 2,497 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pandakungfu Xem bài viết
    Mình cũng bị kẹp em NBC này ở giá 37 :Sad:, chán giờ kệ luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,423 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

@nếp mới.
    Bác đi đâu mất tăm vậy bác về ngay bàn kế hoạch ngày mai ,tuần này và tuần sau nhé.
    @thuyennan
    @ ... Hx chỉ nói theo suy nghĩ bt thui chứ hx có bít gì đâu(chắc ăn may).Các mẹ ko phải cảm ơn.

Tt hôm nay lên được dự báo từ chìu qua....Ai mua,bán $ hôm qua biết liền (Ko mua bán mới kỳ:Sad

Chúc nhà chứng tự tin,quyết đoán và chiến thắng.
    Bác nên nói rõ "check hàng" gì của CCR mà lởm??? Nhìn thằng cu nhà bác ấy thì em chắc là "hàng" của CCR tốt đấy chứ:Laughing::Laughing::Laughing:.
    • 445 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyendinh's Xem bài viết
    Sao dạo này tớ thấy NN Vn quản lý giống Bá kiến ngày trước quản lý làng Vũ Đại thế. Đè đầu cưỡi cổ, dọa sống dọa chết đòi cho bằng được 3 đồng, nhưng khi lấy xong nhớ bố thí lại vài cắc lẻ... Chỉ vậy thôi cũng làm cho đứa đang dở chết ấy nhớ ơn đến hết đời rooling:
    :Applause::Applause::Applause::Applause::Applause:
    Trích quá hay! Trích quá hay! Vote cho nhà Đinh 500 điểm! :Applause::Applause::Applause:
    Ai ngày xưa đã quá xa xôi! Ai vừa đây đã quá thân quen. Trái tim người, cứ xoay tròn bốn phương...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 239 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyenNan Xem bài viết
    Nhà em giờ 1 thuyền đầy "Trứng" rồi, vẫn muốn nhập thêm hàng cất kho nhưng hết xèng:Smiling: Chủ yếu là DPM, PVF, PVS - Chuyến này em dự trữ để đón năm 2010 nên kệ TT rung lắc - Chỉ trừ t/h sóng to quá, em mới ra hàng cho nhẹ thuyền thôi.
    Hôm nay đầu phiên dịnh nhập thêm thì thằng cu nó khóc quá., Thế là vào chậm mất một lúc thì TT lại đi lên :Sigh:
    • 483 Bài viết

• 1,059 Được cảm ơn

PVF muon mua hom nay cung ko dc
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 239 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Các bác ơi con NLC có tin gì kho mà mấy hôm nay toàn kịch trần thế nhỉ?. Ôm em này mãi chẳng thấy lên vừa cho xuống tầu được mấy hôm thì nó lại lên.:Clown:
    • 975 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa phong lan Xem bài viết
    Tớ đang có ít tiền tiết kiệm muốn hỏi mọi người mã VSP và KBC, giữa 2 con này thì giờ nên nhảy vào con nào ah, nhờ mọi người tư vấn giúp. Thanks các bố và các mẹ trước này.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Mình cũng cùng câu hỏi với nhà hoa phong lan , nhờ các bác tư vấn giúp
    tình yêu ,ý nghĩa cuộc đời mẹ ,đó là con ,bé cưng.
    • 10,068 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mother whale Xem bài viết
    Em mới tham gia mục này lần đầu, và cũng mới tập tành chơi ck chút ít để kiếm tiền sữa cho con thôi, em định vào một ít mcv và htv, các bác cho em một lời khuyên xem ngày mai có vào được không ạ?
    Cám ơn các bác nhiều. Có gì thiếu sót các bác bỏ qua cho em.

Không có bác nào giúp em kiếm chút tiền còm mua sữa cho con ạ?
    tui cũng mới vào đây nghe ngóng, nhưng tui con MCV chẳng có gì, hihi, họ hàng nhà tui đấy, chán mớ đời.:Laughing:
    Nói chơi vậy thui chứ, bác tính chơi theo số tiền bác có??? đầu tư dài hạn??? hay ngắn hạn??? tớ cũng theo con đó từ hồi nó lên sàn, ôm 1 mớ rùi giờ thì say goodbye nó luôn, vì cứ lẹt đẹt ở giá đó:Sad:
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải Bịch KIM CƯƠNG :-P :Laughing:
    • 1,364 Bài viết

• 2,565 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thì có ít tiền dành dụm thôi, chắc là trong ngắn hạn thôi để kiếm tiền mua sữa cho con rồi cuối năm rút để kiếm cái lều vợ chồng ra riêng ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,473 Bài viết

• 2,452 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyendinh's Xem bài viết
    Những ngày này làm tớ nhớ lại giai đoạn T9 năm ngoái wa', MM cũng cái kiểu bơm tin liên tục thế này,... người người cũng nghĩ vni sẽ đạp đổ mốc 900 vào cuối năm :Laughing:.

ND ơi, nước lên thuyền lên thôi, mình cứ đứng ngoài hoài nghi rồi tự vấn làm gì, cuộc sống mà.
    ND có kinh nghiệm nghiên cứu ck thế cơ mà, tháng 9 năm ngoái sóng to nhỉ, năm nay ko biết có to được bằng năm ngoái ko?!
    Tớ trade theo đúng target, xong là tớ rút. Sau đấy quan sát và phân tích tiếp, oánh được tiếp thì chiến tiếp, không thì lấy thông tin mẹ Close2u cho tìm xem chỗ nào đi chơi thoải mái nhất, ke ke...
    Nguyên tắc là không uống nước cả cặn nên mình ít khi ra ở cuối sóng lắm!