TIN TÀI TRỢ.

CK niêm yết - Sữa cho con và nụ cười cho ba mẹ !(Phần 20)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 125K Lượt đọc
  • 1.71K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,139 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hỏa xa Xem bài viết
    Đợt rùi rất nhìu cao thủ hay thấp thủ đều bị thương.
    1.Cao thủ ôm nhìu BCs,CK....dính đạn từ ko ăn uống gì tới âm
    2.Một số thì thoát khỏi TT T6 tuần trước khi có điều chỉnh (Vì TTmẽo bất ngờ điều chỉnh mạnh)===>Cũng ko ăn uống mấy......Nhưng đã nhận ra và vào mấy ngày gần đây.
    3.Thấp thủ thì kho bít là sóng đang đổ vào đâu vì toàn sóng ngắn tũn (2 Tới 3 phiên) là mất rùi thành ra cứ đuổi theo sóng thì phải chờ tới sóng sau.
    Cao thủ vẫn là cao thủ, chỉ có thấp thủ mới bị thương thôi.
    Cao thủ ôm nhiều BCs, ck... : chỉ ăn ít hơn so với các cp sx và bđs chứ ko âm, vì các bcs và ck vẫn tăng nhẹ (hức hức vẫn cao hơn LS gửi tiết kiệm), chưa tính đến khả năng là cao thủ nhận ra sai lầm cơ cấu sang các mã khác hoặc dùng đòn bẩy tài chính.

Chỉ có gà mờ, thấp thủ chạy theo mua đuổi mới sầu vì cứ phải nuôi và chờ đợi thôi bác Pháo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 562 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrùmBuônThuốcLá Xem bài viết
    Bác hơi nhầm: cao thủ cũng có nhiều loại, có loại cứ kiên trì giữ BCs vì họ biết thế nào BCs của họ cũng sẽ tăng, và còn 1 loại nữa là đón đầu sóng PNs, hoặc chính họ tạo ra sóng . Còn thấp thủ cũng có nhiêù loại: loại chạy theo sóng rồi say sóng cũng có, và loại mèo mù vớ cá rán cũng có. Em chả thuộc loại nào trong mấy loại đó cả, vì em hết xiền rồi .:Crying:
    Bác trùm buôn lậu hôm nay vẫn ol cơ à,nhiệt tình quá tặng bác :Rose::Rose::Rose:.Này bác, bác Pháo đó là cao thủ nhà trứng ta đấy,dạo này bác ý đi ẩn dật đâu giừo mới xuất hiện chắc bác ý thấy do nhà ta nhiều mẹ mới chiên chứng nên cảnh tỉnh các mẹ này nên cẩn thựn thôi.
    Mời bác nào mệnh Kim hôm nay chú ý xây nhà mới nhá em xin post lại ngày giờ nhá:
    Ngày 30/8/09
    Mệnh ngày : Thủy
    Ngày: Ngày Hoàng Đạo.
    Giờ tốt: 3h-5h,5h-7h, 9h-11h,15h-17h, 19h-21h, 21h-23h.
    Giờ xấu : Không có
    Hướng đi tốt: Hướng hỉ thần hướng chính Nam,Hướng thần tài: –hướng chính Đông
    Hướng đi xấu:
    Nên làm: Thi cử,đơn từ,đào lấp đất,gặp mặt.
    Kỵ làm: Cưới gả,cầu phúc, nhập trạch.
    Bác nào mệnh Kim mời xây nhà mới ạ.
    Thú vui tao nhã là giặt tã cho con!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 78 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hỏa xa Xem bài viết
    Đợt rùi rất nhìu cao thủ hay thấp thủ đều bị thương.
    1.Cao thủ ôm nhìu BCs,CK....dính đạn từ ko ăn uống gì tới âm
    2.Một số thì thoát khỏi TT T6 tuần trước khi có điều chỉnh (Vì TTmẽo bất ngờ điều chỉnh mạnh)===>Cũng ko ăn uống mấy......Nhưng đã nhận ra và vào mấy ngày gần đây.
    3.Thấp thủ thì kho bít là sóng đang đổ vào đâu vì toàn sóng ngắn tũn (2 Tới 3 phiên) là mất rùi thành ra cứ đuổi theo sóng thì phải chờ tới sóng sau.
    1. Ôm nhiều BCs từ 412 thì đến giờ cũng ăn được hơn 30%. SSI & STB là ví dụ.
    2. Tuy nhiên bắt đầu cách đây khoảng 2 tuần là các cao thủ nhận ra ôm các BCs có vốn hóa cao ko thể lên mạnh đc vì nó ảnh hưởng đến Index, mà các MMs ko muốn làm cho Index tăng quá nóng vì ko đủ tiền để đỡ.... Những semi blue hoặc BCs có vốn hoá nhỏ lên ngôi --> GMD là 1 ví dụ. Vì thế các bác ôm các mã NH đừng mơ tưởng sẽ có sóng sánh vài phiên gì nhé... Sóng NH nếu có chỉ 2 ngày là maximum. Nói gọn hơn là sẽ chẳng có sóng NH in short term đâu
    3. Xăng tăng --> nên focus vào các CP ngành dầu khí và vận tải:Battin ey:
    • 562 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Oái pót roài mới thấy có nhà mới,mời các bác sang nhà mới nhé:
    https://www.webtretho.com/forum/f233/ck-niem-yet-dau-tu-thang-loi-ca-nha-cung-vui-phan-21-a-344175/
    Thú vui tao nhã là giặt tã cho con!
    • 2,045 Bài viết

• 2,617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phan_Khanh_Vy Xem bài viết
    Bác trùm buôn lậu hôm nay vẫn ol cơ à,nhiệt tình quá tặng bác :Rose::Rose::Rose:.Này bác, bác Pháo đó là cao thủ nhà trứng ta đấy,dạo này bác ý đi ẩn dật đâu giừo mới xuất hiện chắc bác ý thấy do nhà ta nhiều mẹ mới chiên chứng nên cảnh tỉnh các mẹ này nên cẩn thựn thôi.
    Mời bác nào mệnh Kim hôm nay chú ý xây nhà mới nhá em xin post lại ngày giờ nhá:
    Ngày 30/8/09
    Mệnh ngày : Thủy
    Ngày: Ngày Hoàng Đạo.
    Giờ tốt: 3h-5h,5h-7h, 9h-11h,15h-17h, 19h-21h, 21h-23h.
    Giờ xấu : Không có
    Hướng đi tốt: Hướng hỉ thần hướng chính Nam,Hướng thần tài: –hướng chính Đông
    Hướng đi xấu:
    Nên làm: Thi cử,đơn từ,đào lấp đất,gặp mặt.
    Kỵ làm: Cưới gả,cầu phúc, nhập trạch.
    Bác nào mệnh Kim mời xây nhà mới ạ.
    Cái này thì Trùm biết, chat với bác ấy mấy câu là biết cao thủ rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,353 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Cái này thì Trùm biết, chat với bác ấy mấy câu là biết cao thủ rồi
    TLC tớ bảo nó sắp chạy nhưng ko ngờ nó chạy luôn(giống laf...hix hix)
    Trời ao thủ hay thấp thủ quan trọng gì chỉ cần xèng mỗi lúc một nhìu hơn là tớ thấy phục,có 1 chú bên vc từ 2K $ giờ 4K chắc sắp thành 6K rùi....đấy mới đáng để nói.

Tớ thích mỗi hạ thủ thôi.:Laughing:
    Ngược dòng!
    • 3,255 Bài viết

• 8,013 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đây, bác thưởng thức đi: đây là live show của ban nhạc Rock Unlimited và dàn nhạc giao hưởng tp HCM, trong này có cả nhạc Trịnh, nhạc dân ca, nhạc nước ngoài được biểu diễn theo phong cách Rock pha trôn với giao hưởng, có cả death metal, nói chung là âm thanh miễn chê đối với người yêu thích Rock và giao hưởng.
    http://www3.nhac.vui.vn/Music/#Album,6845
    Thanks .Thế này thì bác nghe cai liveshow Scorpion + giao huong chac con phê nữa nhỉ ,Nhung cha biet lau roi no co duoc up len mang khong .
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ, 1 em môi giới bên CK FPTS khuyên mình mua VHG vì sắp tới có nhiều tin tốt, mình thấy cũng hay vì thanh khoản mã này rất tốt nhưng sao không thấy bứt phá gì. Hiện tại mình vẫn có lời chút xíu nhưng vãn thấy sốt ruột, hay tại mình thiếu kiên nhẫn đây. Mẹ nào thạo về mã này làm ơn cho mình lời khuyên nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 723 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngudicon Xem bài viết
    Hi các mẹ, 1 em môi giới bên CK FPTS khuyên mình mua VHG vì sắp tới có nhiều tin tốt, mình thấy cũng hay vì thanh khoản mã này rất tốt nhưng sao không thấy bứt phá gì. Hiện tại mình vẫn có lời chút xíu nhưng vãn thấy sốt ruột, hay tại mình thiếu kiên nhẫn đây. Mẹ nào thạo về mã này làm ơn cho mình lời khuyên nhé
    Bạn sang nhà mới đi, mọi người sang bên đó hết rồi.:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)