TIN TÀI TRỢ.

CK Niêm yết --- Đầu tư thắng lợi..cả nhà cùng vui ( Phần 21)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 125K Lượt đọc
  • 1.58K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,139 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oliver_HN Xem bài viết
    Nếu như một lần mẹ nó nhìn thấy cái bàn tay của bác Hưng, đảm bảo suốt cả quãng đời còn lại của mẹ nó sẽ không bao giờ có thể quên được. Chao ơi là ngũ đoản cộng với tam phì.:Laughing:
    Hôm trước nhà mình có ai nói rất hay về bác Hưng đấy: bầu Đức có máy bay chả là cái đinh gì so với bác Hưng có tàu ngầm. Đúng cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng! Máy bay phô trương tưởng lắm tiền nhưng ít người thực sự biết bác Hưng "tàu ngầm" thế nào.:Laughing:
    À mà quên mẹ nó ơi, DIG nó vừa đưa thông tin chốt danh sách chia cổ tức đợt 1.2009 và lấy ý kiến về việc tăng vốn nên mẹ cháu thấy anh bạn thông báo là dự kiến xả hàng có khi sẽ được lùi lại xem diễn biến tình hình đã.:Smiling:
    Cứ khi nào thấy cùng lúc mẹ nó, cộng với ND, và cả DSX lo lắng là mẹ cháu lại thấy vui, hi hi......hy vọng lịch sử lặp lại.:Silly:
    Thảo nào mấy em BĐS trên chợ OTC cuối tuần hót thía!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 192 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em là lính mới ti toe học chơi chứng khoán cả nhà giúp em nhé đầu tuần tới em sẽ mở TK nhưng chưa biết mua con gì, cả nhà tư vấn cho em với ạh, em cảm ơn cả nhà mình. Tặng hoa cho cả nhà nhé:Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 706 Bài viết

• 1,909 Được cảm ơn

Chào bác Oliver, hôm nay ngày nghỉ mà ko nghỉ ngơi lại online trao đổi về chứng khoán hả bác?
    Tuần vừa rồi, tôi dình mua mấy lần, nhưng đều ko mua đc 2 chú PVG và PGS, giờ nó lên đã khá cao, nhưng tôi thấy 2 em nó vẫn hấp dẫn, đự định tuần tới tiếp tục canh mua
    Ko biết có bác Oliver có cao kiến, nhận định gì về 2 mã PVG và PGS ko?

Cuộc đời chia cho ta những quân bài
    Có người được bài tốt, có người nhận bài xấu
    Không quan trọng kết quả
    Mà quan trọng là cách bạn chơi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,353 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Tuần của khải hoàn ca
    Ngược dòng!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 671 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin chào mọi người, tớ cũng là 1 "con chiên" của đạo chứng khoán đây. Chúc cả nhà thắng lợi vẻ vang, có gì trao đổi kinh nghiệm nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 671 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bống & Cún Xem bài viết
    Mai có nên vào em PVA k cả nhà ơi?
    Em PVA này tớ mới vào hôm thứ 6 đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào cả nhà, Thứ hai này yest định mua HOM. Các mẹ có ai giữ HOM và bik HOM vui lòng cho yest vài lời nhận định nhé. cám ơn nhiều :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 758 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Nếu như một lần mẹ nó nhìn thấy cái bàn tay của bác Hưng, đảm bảo suốt cả quãng đời còn lại của mẹ nó sẽ không bao giờ có thể quên được. Chao ơi là ngũ đoản cộng với tam phì.:Laughing:
    Hôm trước nhà mình có ai nói rất hay về bác Hưng đấy: bầu Đức có máy bay chả là cái đinh gì so với bác Hưng có tàu ngầm. Đúng cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng! Máy bay phô trương tưởng lắm tiền nhưng ít người thực sự biết bác Hưng "tàu ngầm" thế nào.:Laughing:
    À mà quên mẹ nó ơi, DIG nó vừa đưa thông tin chốt danh sách chia cổ tức đợt 1.2009 và lấy ý kiến về việc tăng vốn nên mẹ cháu thấy anh bạn thông báo là dự kiến xả hàng có khi sẽ được lùi lại xem diễn biến tình hình đã.:Smiling:
    Cứ khi nào thấy cùng lúc mẹ nó, cộng với ND, và cả DSX lo lắng là mẹ cháu lại thấy vui, hi hi......hy vọng lịch sử lặp lại.:Silly:
    Chúc các mẹ bố kiếm nhiều xèng trong tuần lễ quốc khánh này:Smiling:
    @bác Oliver:Thiên hạ ai có một trong tứ quý đã là hơn người trong khi bác Hưng có cả cái số 1 và số 2 thì ai còn sánh được với bác ấy nữa.

:Rose:Mātāpitu upaṭṭhānaṃ.....Etammaṅgalamuttamaṃ!:Rose:

• 2,045 Bài viết

• 2,617 Được cảm ơn

Riêng mafia DIG thì tránh xa :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,139 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrùmBuônThuốcLá Xem bài viết
    Riêng mafia DIG thì tránh xa :Laughing:
    Ai chưa có tránh xa, ai có rồi thì ngồi im trật tự!:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,139 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hỏa xa Xem bài viết
    Tuần của khải hoàn ca
    Tuần đi chợ mua bán tấp nập, mà mua bán tập nập quá quá là thì mẹ cháu lượn. Nhiều người thiếu oxy khó thở lắm!
    • 111 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

xôm quá , chào cả nhà ,chúc cả nhà làm ăn phát tài nhân dịp có nhà mới :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    HO: ABT,HAG,VIS,CSM,KSH,PVF,VPH,STB,TBC.VSH
    HA: SDB,SSS
    Nhất quyết không bán:Applause::Applause::Applause::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 835 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Nhà cháu đang 75% cổ, vào điểm danh một phát lấy may. Mong sao ACB mỗi ngày tăng 1 khìn để cuối tuần sau nhà cháu còn chôt lãi :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,653 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannq123 Xem bài viết
    Chào bác Oliver, hôm nay ngày nghỉ mà ko nghỉ ngơi lại online trao đổi về chứng khoán hả bác?
    Tuần vừa rồi, tôi dình mua mấy lần, nhưng đều ko mua đc 2 chú PVG và PGS, giờ nó lên đã khá cao, nhưng tôi thấy 2 em nó vẫn hấp dẫn, đự định tuần tới tiếp tục canh mua
    Ko biết có bác Oliver có cao kiến, nhận định gì về 2 mã PVG và PGS ko?
    Tớ có PVG đang rình ra thì bác nói là lại rình lên tàu, thế nên có lẽ tớ xem xét lại có nên cho đi ngày mai nữa không :Laughing::Laughing:.
    • 2,045 Bài viết

• 2,617 Được cảm ơn

Tớ Vừa lên ttvn, có tay công an gì gì đó kêu gọi mọi người mua TCM, tớ thử nghiên cứu xem thì thấy rằng em này ko tồi đâu, mọi người xem xét.:Thinking:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Từ ngày phát hiện ra nhà chứng của WTT, mình tàu ngầm theo đọc từ tầng 4, học hỏi mở mang rất nhiều. Hôm nay, ngày đẹp reg nick lấy hên:Laughing: . Mong được mọi người chỉ giáo để có sữa cho con và nụ cười cho ba mẹ. Chúc cả nhà 1 tuần mới giao dịch nhiều thành công!:Rose: :Rose: :Rose:
    • Khóa theo yêu cầu
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4,365 Bài viết

• 6,386 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrùmBuônThuốcLá Xem bài viết
    Tớ Vừa lên ttvn, có tay công an gì gì đó kêu gọi mọi người mua TCM, tớ thử nghiên cứu xem thì thấy rằng em này ko tồi đâu, mọi người xem xét.:Thinking:
    Hay thế nào bác chỉ em cách nghiên kius với, cảm ơn bác nhiều :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 2,371 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Em VE1 có khả thi không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,123 Bài viết

• 5,324 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chúc cả nhà ko chỉ chiến thắng mà còn rút lui kịp thời điểm, bảo toàn lực lượng :LoveStruc:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Chào cả nhà, chúc mọi người ngày mai mua- bán như ý, mình mạng mộc, vào ngày thủy để lấy hên mong cây được tưới nước cho mau nhớn.