TIN TÀI TRỢ.

Bán vàng, ôm chứng khoán, lãi to! (Phần 23)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 106K Lượt đọc
  • 1.57K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,655 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Phan_Khanh_Vy Xem bài viết
    KMR,XMC :Thinking:
    Em KMR này, dạo này mình thấy ở các diễn đàn hay nhắc lắm nha..

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 439 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mừng nhà mới, chúc cả nhà mua may, bán đắt :LoveStruc:

Hôm nay mình cho đi 1/2 ACB, hôm qua bán hết CTG, lỗ nhưng vẫn quyết chia tay với mấy em ngân hàng vì mệt mỏi quá:cool: Mong rằng mình bán xong các em nó sẽ tăng cho những ai còn giữ không chán nó như mình:Laughing:
    Chữ Nhẫn là chữ tượng vàng
    Ai mà Nhẫn được thì càng sống lâu :Rose:
    • 1,860 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Em điểm danh ở nhà mới cái ah. Em đang còn CTS, PVX, HLA và DXV. NAV - 1,82% :Sigh:
    • 2,497 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Điểm danh nhà mới. Tài khoản đang có SD4, C92, ACB, SHB, VKP.:cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 432 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Tài khoản em còn ACB, KLS và UIC mới nhập sáng nay, NAV +2,7% :Sigh:
    • 1,860 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Điểm danh , 60% cổ cánh :Angel:
    Bình an sẽ đến bên người thiện tâm.
    • 1,012 Bài viết

• 886 Được cảm ơn

nhà mới xây nhanh quá, em vẫn đang xúc tiến vụ mở tk, mấy con cũ lỗ chìm nghỉm đang ở tk bạn mà chưa khớp được.
    https://www.webtretho.com/forum/f189/...n của bông
    sau cơn mưa trời lại sáng. Phải thế chứ:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

TK của mình VSP, PGS, VKP, SBT, FBT. Hôm trước có đứa bạn lam ở tổng cty Sông Đà nói rằng mua STP đi sắp có tin ký hợp đồng dự án BĐS rất lớn. Hôm qua thấy STP dư mua trần một đống, hôm nay lại đỏ mât rồi. Ko biết thông tin này thế nào, có bố mẹ nào biíet ko? (Nó thì bảo là chắc chắn là có, tin thì chưa ra thôi).
    ÔI TÌNH YÊU, TÌNH YÊU,....TÌNH YÊU . TẤT CẢ TẠI .....TÌNH YÊU:Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 406 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

có ai thấy vợ Papai đâu k? chắc đang mua $ hay đóng bảng du hí r.
    Oli ơi, cái vụ Vni 480 của chị em chờ được k, bi giờ em đang 100% xieng nè. Mong.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 406 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

to TBTL: hôm trước em mua MHC theo bác 13.8, bán 16.8. Bi giờ có nên cover lại k bác. AGF nếu go long thì vào đc chưa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 591 Bài viết

• 553 Được cảm ơn

Hiện tại TN đang 80% 1 mã duy nhất: BCI, còn 20% định làm 1 em Pns nhưng tìm mãi chưa ra, mà mấy hôm nay ngập đầu trong công tác nên cũng ko có đk tìm hiểu nữa:Thinking:, anh chị em có t.tin về em nào ngon ngon phím cho TN phát với - Thank!
    • 4,163 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

cho em vào điểm danh với ạ
    chúc cả nhà ta mua rẻ bán đắt
    • 1,860 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyenNan Xem bài viết
    Hiện tại TN đang 80% 1 mã duy nhất: BCI, còn 20% định làm 1 em Pns nhưng tìm mãi chưa ra, mà mấy hôm nay ngập đầu trong công tác nên cũng ko có đk tìm hiểu nữa:Thinking:, anh chị em có t.tin về em nào ngon ngon phím cho TN phát với - Thank!
    Em: 40% BCI :Smiling:
    Bình an sẽ đến bên người thiện tâm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 82 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Em phải công nhận nhà mình xây nhanh quá, em ko theo kịp vì ko có nhiều thời gian. Cứ đêm đến mò vào các bác đã chạy đến đẩu đến đâu rồi. Mà hình như các bác cũng ko nhiệt tình với thành viên mới cho lắm. Cách đây 2 hôm gì đó, em có xin gia nhập, rủ các bác lên tầu vsp giá 33 mà ko ai thèm trả lời. Chắc các bác nghĩ em mới chơi, hàng của em lởm và vào kiếm tí thông tin. hehe.... Dù gì thì em cũng ko theo kịp các bác, ko thể theo dõi topic này thường xuyên đc.
    Như 1 món quà chia tay cho lần gặp gỡ ngắn ngủi, em gửi các bác 1 con tàu khác- VIP với giá 18 ko thể thấp hơn (nhưng sợ mai ko kịp).
    Bye các bác, em đơn côi giữa biển khơi vậy. :Laughing:
    • Khóa theo yêu cầu
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4,365 Bài viết

• 6,386 Được cảm ơn

Chào cả nhà, chúc cả nhà mua rẻ bán đắt nhá, các chiên gia đâu vào tư vấn cho em 1 con gì đi, go long cũng được, em cảm ơn nhiều
    • 527 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuti3107 Xem bài viết
    Em phải công nhận nhà mình xây nhanh quá, em ko theo kịp vì ko có nhiều thời gian. Cứ đêm đến mò vào các bác đã chạy đến đẩu đến đâu rồi. Mà hình như các bác cũng ko nhiệt tình với thành viên mới cho lắm. Cách đây 2 hôm gì đó, em có xin gia nhập, rủ các bác lên tầu vsp giá 33 mà ko ai thèm trả lời. Chắc các bác nghĩ em mới chơi, hàng của em lởm và vào kiếm tí thông tin. hehe.... Dù gì thì em cũng ko theo kịp các bác, ko thể theo dõi topic này thường xuyên đc.
    Như 1 món quà chia tay cho lần gặp gỡ ngắn ngủi, em gửi các bác 1 con tàu khác- VIP với giá 18 ko thể thấp hơn (nhưng sợ mai ko kịp).
    Chào bác, sao lại giận dỗi thế.

Tớ cũng ngắm VSP nhưng ko dám vào vì sợ vận đen . Hôm trước mà biết bác cũng đã nhỷ lên tàu VSP thì tớ cũng liều mình từ hôm đó thì đã được giá đẹp nhỉ. Hôm sau có thêm động lực từ 1 người chị nên tớ mới liều mình phi lên, còn định phi 100% cash cho VSP mới máu chứ nhưng chị ấy can ngăn nên bớt 1 phần tiền còn lại chia cho KLS và giữ 1 ít tiền để phòng thân.:Laughing:

Chúc cho tàu VIP của bác cũng chạy nhanh siêu tốc nhé. Tớ ko có duyên em này nên thôi ngồi ngoài nhìn vậy.
    KSS.
    • 113 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buoi 5 roi Xem bài viết
    TEN, cho em xí 1 chổ dzới....
    - chị em chúng mình...thích ghê nơiiiii
    :Laughing::Laughing::Laughing:
    Bưởi ơi, mời cậu cốc trà xanh rồi nghe tớ nói :Smiling:, tớ có PVD là do bạn tớ ...kêu mua chứ tớ chả biết gì, tớ còn chả biết khi nào sẽ đẩy nó đi, tính tớ lại chậm lụt, đang mày mò học thôi. Nhưng có Bưởi chung tàu cũng thấy vui. :LoveStruc:
    • 1,860 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuti3107 Xem bài viết
    Hi hi, ko phải thế đâu mẹ nó ah, nhà mình 888 nhanh quá nên đọc còn chả kịp nói j đến trả lời . H mẹ nó cứ hô ai theo VSP giá 33 của em là có khối anh hùng trong đống rơm đấy :Laughing:
    Dù j thì cũng cám ơn mẹ nó chia sẻ thông tin với nhà chứng, nếu mà có thêm thông tin chi tiết cụ thể thì thuyết phục mọi người hơn mẹ nó ah. Quay lại nhé :Rose:
    • 113 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyenNan Xem bài viết
    Hiện tại TN đang 80% 1 mã duy nhất: BCI
    Ôi, BCI niềm đau chôn dấu ! Sẽ có ngày ta phục thù ngươi, chờ nhé, BCI! :mad:
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 10 năm
    • 2,068 Bài viết

• 1,805 Được cảm ơn

Thuui, em can pác nào mua VIP, em thủ tiết em nó giá 18.9 đến giờ chưa ra đc. bọn Tây long gom hàng mà vẫn tẻo tèo teo. Hôm nay em xuốnng HNM rùi. Bác nào mua penny thì em kết on THB nhất