Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bán vàng, ôm chứng khoán, lãi to! (Phần 23)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 1.57K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,808 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Nhà mới, chúc cả nhà mua bán lãi nhé, lấy tiền đi mua vàng hoặc $ :Laughing:
    Anh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 704 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

ÚP ụp,trở lại đề tài chính nối tiếp phần trước :Laughing: mẹ nào ôm TCM và VNE cùng nhau lái tàu ra biển lớn nhé..nhất định chờ đến 2x,ko lăn tăn,ko xi nghĩ rì nữa....:Laughing:
    Goodluck cả nhà!
    • ccr
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,688 Bài viết

• 14,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, chúc cả nhà tự tin, bản lĩnh, luôn chiến thắng bản thân và thị trường nhé:Smiling:
    • 255 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Xe ta bon trên những dặm đường giữa làng quê ta băng qua bao suối đèo, đồi nương (mà) xe ta bon ra chiến trường.
    Chào em cô gái Lam Hồng giữa tiếng bom gào đạn dội Vẫn nghe vang vang câu hò trên đường Niềm vui lớn toả lan trên quê ta Đi thông đường để chuyến xe ta băng băng qua.
    Hồng Lĩnh ơi! đỉnh cao mây vờn đã cùng em từng đêm thức trọn nối tiếp những mạch đường quê nhà. Đường rộn ràng những chuyến xe qua tình nghĩa quê em sáng tỏ như ánh trăng đêm rằm Tiền phương tay lái mang tình em đảm đang.
    Xe ta bon bon đi trên đường lòng vui như mở hội Đường quê em êm êm đưa như thoi dệt bao tâm tình Lững lờ đèn giặc dõi lửa soi để em đi thông đường Kìa gà rừng vẳng gáy cuối nương vượt đèo Ngang nào bạn ơi Tay lái ta dồn lên lời ca.
    Hỡi cô gái trên đất Lam Hồng mỗi dặm xe qua lòng em thấu tỏ Dù xe anh chạy đêm chạy ngày cũng chẳng bằng tình nghĩa em vì miền Nam yêu thương Đi thông đường để những chuyến xe qua Hòa chung tay lái em đã góp công ngày đêm trên tuyến đường.
    Xe ta bon trên những dặm đường giữa làng quê ta băng qua bao suối đèo, đồi nương (mà) xe ta bon ra chiến trường
    Chào em cô gái Lam Hồng giữa tiếng bom gào đạn dội Vẫn nghe vang vang câu hò trên đường Niềm vui lớn tỏa lan trên quê ta Đi thông đường để chuyến xe ta băng băng qua.
    Hoành (ư) Sơn một mai xuôi về hoà tình em từ những viên đá nhỏ đêm đêm lát trên đường quê nhà Đường rộn ràng những chuyến xe qua tình nghĩa quê em sáng tỏ như ánh trăng đêm rằm Tiền phương, tay lái mang tình em đảm đang.
    Xe ta bon bon đi trên đường tiền phương đang vẫy gọi Hỡi quê hương bao thân yêu cho ta gửi lời tâm tình Chào những người chẳng tiếc máu xương ngày đêm đi thông đường là "nhiễu điều phủ lấy giá gương" Đầy tình Nam với nghĩa Bắc Thương nhau ta nào có quản chi.
    Hỡi cô gái trên đất Lam Hồng với bàn tay em dời non và lấp biển Dù xe anh chạy đêm chạy ngày cũng chẳng bằng tình nghĩa em băng mình trong bao gian nan Đi thông đường để những chuyến xe qua Dồn nhanh tay lái vút tiếng hát ca chào quê hương Lam Hồng Hỡi la là hỡi là... Hỡi la là hỡi là...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ccr Xem bài viết
    Hihi, chúc cả nhà tự tin, bản lĩnh, luôn chiến thắng bản thân và thị trường nhé:Smiling:
    Chị đây thấy mắc cỡ với câu chúc: Chiến thắng bản thân của em roài...:Silly:
    Lon ton 90% cổ cánh, 8 em lúc nhúc...NAV: -2%. :cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 835 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Em cũng theo chân chị điểm danh:

75% cổ cánh, nhà nghèo chỉ nuôi 3 con NAV -1.3%
    • 132 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

TEN, cho em xí 1 chổ dzới....
    - nhà mới
    - thu mua hời
    - bán luôn lời
    - cả nhà chơi
    - năng suất tới
    - chị em chúng mình...thích ghê nơiiiii
    :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 255 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuem Xem bài viết
    Em cũng theo chân chị điểm danh:

75% cổ cánh, nhà nghèo chỉ nuôi 3 con NAV -1.3%
    11 con ,NAV +70%
    .............
    • 255 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
    • 1,655 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi XichLoHetXang Xem bài viết
    11 con ,NAV +70%
    .............
    Quá tài...
    Mình có 1 người thân nhờ mình đầu tư trung hạn 1 em, nhưng cái tật mình hay nhảy ra nhảy vào, bảo đầu tư trung hạn thì ...tìm hoài không ra. Bác có thể đề cử giúp mình 1 em được không, nếu nằm ở HOSE thì tốt nhất...
    • 255 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhngan063 Xem bài viết
    Quá tài...
    Mình có 1 người thân nhờ mình đầu tư trung hạn 1 em, nhưng cái tật mình hay nhảy ra nhảy vào, bảo đầu tư trung hạn thì ...tìm hoài không ra. Bác có thể đề cử giúp mình 1 em được không, nếu nằm ở HOSE thì tốt nhất...
    LCG
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
    NAV +70% mà sao khóc nức nỡ thế???:Thinking::Thinking::Thinking:
    • 1,655 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    LCG
    LCG vào ở giá nào thì được hả bác, mình mới check thấy em ấy đang có giá 83 ?:Rose::Rose::Rose:
    • 562 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhngan063 Xem bài viết
    Quá tài...
    KMR,XMC :Thinking:
    Thú vui tao nhã là giặt tã cho con!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,243 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Có mặt. Chúc nhà Chứng buôn may bán đắt!
    Và em lại lang thang- Con dốc xưa không còn người xưa nữa- Lòng chạnh đau dưới xác nắng tàn...
    • 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Chào nhà mới, chậm chân rồi, xin căn hộ tầng 3 vậy. Chúc cả nhà vào ra như ý!:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,439 Bài viết

• 1,861 Được cảm ơn

Chúc cả nhà mua thật rẻ, bán thật to Ôm lãi lớn lại quay ra đầu tư vàng . Hehe .
    @Mẹ Nghĩa : Chị ơi . Chị đang online ạ . từ sau lần PM với chị về tuvi , Em vẫn chưa có kịp được gặp , liên lạc hay nói chuyện với ai hết . Rồi cũng chưa có dịp nói lời cảm ơn đến sự nhiệt tình của Chị . Em cảm ơn Chị nhiều nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,243 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Giá cổ phiếu của Hòa Phát lên đỉnh cao nhờ khoản vay mới

(Vietstock) - Giá cổ phiếu HPG của CTCP Tập đoàn Hòa Phát trên Sở Giao dịch chứng khoán TPHCM sáng nay 09/09 tăng lên mức cao nhất trong vòng hơn một năm qua sau khi tập đoàn này thông báo đã đạt được thỏa thuận vay 330 tỷ đồng với Ngân hàng Đầu tư - Phát triển Việt Nam (BIDV).

Theo một đại diện từ HPG cho biết, khoản vay này được tài trợ cho hai thành viên của tập đoàn là Công ty Xây dựng và Phát triển đô thị Hòa Phát và Công ty Năng lượng Hòa Phát bởi BIDV chi nhánh Hà Thành (BIDV Hà Thành) theo hợp đồng hạn mức tín dụng được ký kết ngày 08/09 tại Hà Nội.

Trong đó, khoản vay trung-dài hạn 130 tỷ đồng dành cho Xây dựng và Phát triển đô thị Hòa Phát trong thời hạn 5 năm được sử dụng cho các dự án bất động sản chuẩn bị triển khai. Hợp đồng tín dụng ngắn hạn khác dành cho Năng lượng Hòa Phát trị giá 200 tỷ đồng được dùng để bổ sung vốn lưu động.

Giá cổ phiếu HPG ngày 09/09 đóng cửa ở mức 73.000 đồng/cp, tăng mạnh 4.3% so với phiên trước và là mức giá đóng cửa cao nhất của mã này kể từ 26/8/2008.

Thôi rồi,có BIDV, HPG của em chắc lại thăng như HAG :Thinking:
    Và em lại lang thang- Con dốc xưa không còn người xưa nữa- Lòng chạnh đau dưới xác nắng tàn...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,353 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Zo zo
    Chúc nhà mới phát tài.
    Vừa đọc nhận định của mấy cái bọn cty ck thấy sao chuối thế???
    Vừa giảm đc 3 hôm tăng 1 hôm hôm nay giảm chim bìm bịm đã bảo giảm 3 phiên???
    Chim bìm bịp muốn gì,rất nhìu cp ngon có thể nhặt đc tại sao ko?Nếu tăng nóng như hôm trước tới hết tuần tôi xuống tàu ....nhưng tình hình này thì chẳng có gì vội cả giờ đang 120% cổ.

BB cũng muốn tt đi theo hình răng cưa vì như thế các cp nào cần trần thì vẫn sẽ trần,chúng sẽ thu đc lợi nhìu hơn.Bà con tỉnh táo vì có rất nhìu Blu có khi VNI vượt hết đỉnh này tới đỉnh khác còn TK vẫn cứ từ từ giảm.
    Ngược dòng!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,123 Bài viết

• 5,326 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hỏa xa Xem bài viết
    Zo zo
    Chúc nhà mới phát tài.
    Vừa đọc nhận định của mấy cái bọn cty ck thấy sao chuối thế???
    Vừa giảm đc 3 hôm tăng 1 hôm hôm nay giảm chim bìm bịm đã bảo giảm 3 phiên???
    Chim bìm bịp muốn gì,rất nhìu cp ngon có thể nhặt đc tại sao ko?Nếu tăng nóng như hôm trước tới hết tuần tôi xuống tàu ....nhưng tình hình này thì chẳng có gì vội cả giờ đang 120% cổ.

BB cũng muốn tt đi theo hình răng cưa vì như thế các cp nào cần trần thì vẫn sẽ trần,chúng sẽ thu đc lợi nhìu hơn.Bà con tỉnh táo vì có rất nhìu Blu có khi VNI vượt hết đỉnh này tới đỉnh khác còn TK vẫn cứ từ từ giảm.
    Diễn biến phiên hôm nay quả thực bất ngờ nhỉ bác Hỏa xa, cứ tưởng như mọi lần là đẩy lên đầu phiên rồi xả, ai dè tạo cảm giác tăng rất vững rồi đúng phút chót giảm điểm luôn :Thinking: Dạo này TT mình khó đoán thật :Sigh: