TIN TÀI TRỢ.

Tìm địa chỉ học trang điểm cá nhân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.74K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 66 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Tình hình là em rất kém cái khoản trang điểm, nhìn mọi ng trang điểm lên đẹp long lanh mà thèm ơi là thèm. Mẹ nào biết chỗ học trang điểm tốt chỉ cho em với. Gần khu vực Chùa Láng thì tốt, gần nhà em mà. Cảm ơn các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 207 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Chào mẹ canary!mẹ có thể tham khảo học trang điểm cá nhân tại Gily makeup gần ngõ Quỳnh Thanh Nhàn .
    địa chỉ web là: www.gilymakeup.com mẹ có thể vào xem để biết chi tiết.
    Chúc mẹ ngày vui!
    • 66 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ngõ Quỳnh thì xa nhà em quá. Để em thu xếp xem sao. Cảm ơn mẹ nó nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chào các chị em muốn học trang điêm chuyên nghiệp ai biết chuy tín chỉ em vói
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình mới học chỗ này xong rẻ mà tài trợ mỹ phẩm,dạy rất tận tình,tui mới học xong thôi nhưng thấy được. Nếu muốn biết thêm thì gọi số đt này đi 36012370, tui ko nhớ số di động của chị đó
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy ở chỗ Beauty Center DepHienDai cũng có dạy trang điểm thấy bảo tài trợ cả mỹ phẩm chính hãng của Mỹ mà học phí có 300K thôi. Đang định thử đi học thế nào. Hôm trc có đứa em nhận được phiếu học miễn phí đang rủ đi, nó học được 1 buổi rồi thấy bảo dạy miễn phí mà nhiệt tình lắm. Nó trang điểm đẹp lên hẳn mà mới học có 1 buổi. Vào website có thông tin chi tiết lắm mình có thể chọn những thời gian phù hợp để học web là dephiendai.com .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 86 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hồi xưa e học c. Toàn, nhà ở Đại Cồ Việt, ngay mặt phố, cửa hàng bán điện thoại di động, đoạn gần Bà Triệu. Chị này chuyên đi trang điểm đám cưới, có 1 thời làm cộng tác viên cho Phượng Anh, cũng đã từng mở beauty salon thì phải. Nói chung học cũng được, chị ấy chỉ cho mình cách sửa khiếm khuyết trên khuôn mặt. Chi phí thì cũng bình thường. Nếu học ở nhà chị ấy thì rẻ hơn chút nhưng có ít mỹ phẩm để thử. Học ở Phượng Anh thì có nhiều hơn, toàn đồ Kanebo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)