Chỉ giúp em với các mẹ ơi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 905 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em muốn tìm một số trang web bán hàng online có uy tín để mua một số đồ dùng cho bé nhà em như bình sữa ,sửa tắm v.v....Có mẹ nào biết chỉ cho em với . em cám ơn các mẹ nhiều!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 102 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tam_wesser Xem bài viết
    Em muốn tìm một số trang web bán hàng online có uy tín để mua một số đồ dùng cho bé nhà em như bình sữa ,sửa tắm v.v....Có mẹ nào biết chỉ cho em với . em cám ơn các mẹ nhiều!
    Mình ko mua hàng online mẹ nó ạ.
    Mẹ nó ở Sg thì cứ vào mấy tiệm Mẹ & bé đấy, thứ gì cũng có. Mình mua thế được nhìn tận mặt thì an tâm hơn
    Sp cho bé phải chọn lựa kỹ càng. Mua online ko thích trả lại cũng phứ tạp
    • 280 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieudang Xem bài viết
    Mình ko mua hàng online mẹ nó ạ.
    Mẹ nó ở Sg thì cứ vào mấy tiệm Mẹ & bé đấy, thứ gì cũng có. Mình mua thế được nhìn tận mặt thì an tâm hơn
    Sp cho bé phải chọn lựa kỹ càng. Mua online ko thích trả lại cũng phứ tạp
    Đúng đó mẹ, em nghĩ chị nên đi đến các cửa hàng để mua đồ cho bé để chắc chắn đúng thứ mình cần và không sợ bị giao hàng nhái, hàng giả.
    • 155 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tam_wesser Xem bài viết
    mẹ nó muốn mua hàng nhập khẩu cũng có, hàng trong nước cũng thừa, chịu khó đi siêu thị, các cửa hàng bán hàng cho bé mà lựa cho nó đúng ý mình và an tâm.
    Minh cảnh báo Cm ko mua sữa, váng sữa, .. thực phẩm online cho bé nhé. Phải thật sự tin tưởng và bảo đảm là nhg thứ đó được bảo quản tốt hãy mua cho con ăn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cám ơn lời khuyên của các mẹ!