Anh Tú ngao du khắp nơi mời các bạn cùng đi nào!!!!!!!!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 68 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Hôm nay mới biết thông tin bên này cũng thi Hạnh phúc li ti, Mẹ Tú gửi ảnh chia sẻ với các mẹ trên tinh thần vui là chính, dù có hay không có giải cũng đều vui, các mẹ ủng hộ cho Anh Tú nhé.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 68 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Hôm nay mới biết thông tin bên này cũng thi Hạnh phúc li ti, Mẹ Tú gửi ảnh chia sẻ với các mẹ trên tinh thần vui là chính, dù có hay không có giải cũng đều vui, các mẹ ủng hộ cho Anh Tú nhé. Dưới đây là câu chuyện nhỏ của bạn Anh Tú:
    Buối sáng hôm nay trời mát mẻ, Anh Tú còn đang lơ mơ thì nghe thấy tiếng các bạn gọi : Anh Tú ơi! chúng mình đi tắm biển đi.
    df50c411

Thôi, tớ không đi đâu, tớ mệt lắm, tớ muốn ngủ tiếp cơ!
    a9d0712d
    Các bạn vẫn nài nỉ, đi đi mà, cậu đi cùng chúng tớ đi, tắm biển thích lắm, thật đấy!
    cd65bb86
    Thật thế á? Tắm biển có thích như mẹ tắm cho tớ ở nhà thế này không?
    8a6a7153
    Ở nhà, tắm xong tớ được mẹ mặc áo choàng cho nữa cơ, tớ thích mặc áo choàng mẹ mua cho nhất.
    0376bc23
    Mẹ còn quấn khăn ấm cho tớ và ôm tớ nữa đấy!
    8a6a7153
    Cậu cứ thử đi mà xem, ra biển cậu sẽ thích lắm đấy, thích như thế này này
    ed67840f
    Ừ, thế thì chúng mình đi đi. Đến bãi biển, các bạn nhỏ chợt nhìn thấy có 1 chú cá nhỏ bị mắc trên cạn, Anh Tú chạy đến bên bạn cá và nói:
    Bạn cá ơi, chắc là bạn khát nước lắm phải không, Anh Tú cho cá uống nước rồi cho cá về biển chơi với các bạn nhé!
    d63c767b
    Cá thích lắm, vùng vẫy trong làn nước mát rồi trở vể biển cả.
    Sau khi tắm biển,Anh Tú đi về nhà tiếp tục cùng các bạn nhỏ đi khám phá nữa đấy. Mời các bạn theo chân Anh Tú khám phá thế giới nhé!
    Lên núi này
    361342c2
    Chúng mình trồng cây trên núi để khi mưa xuống đất không bị xói mòn nhé!
    13005710
    Chỗ này ít đất quá, tớ chở thêm đất đổ vào cho cây khỏi ngã đấy!
    0615aab2
    Giờ thì tưới nước thôi
    2cecab33

2fd7623f

Chúng mình bắt sâu cho cây đi!
    63ba48a8

342839da

6601072c
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,786 Bài viết

• 520 Được cảm ơn

con trai của mẹ ui, phải gửi bài cho BTC nha!
    Các tình iu vào link cho em xin 1 CẢM ƠN cho bài viết nha!

Hạnh phúc thế đã vẹn tròn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 155 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ko biết mẹ Anh Tú có cảm giác giống mình hay ko, cứ xem lại hình con là lại thấy sao con nhanh lớn thế??!!! ko chậm chậm lại cho mẹ nựng cho nó đã. hehehehe
    • 68 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Freshfish Xem bài viết
    Ko biết mẹ Anh Tú có cảm giác giống mình hay ko, cứ xem lại hình con là lại thấy sao con nhanh lớn thế??!!! ko chậm chậm lại cho mẹ nựng cho nó đã. hehehehe
    Về khoản nựng con thì tớ giống bạn, rất thích cái kiểu như là con vẫn còn bé lắm ý, giờ gần 4 tuổi rồi đôi lúc nựng yêu bảo cu" bú ti" không thì cu cười rất khoái chí, còn vế kia thì tớ không muốn con lớn chậm lại đâu, mệt lắm vì nhóc nhà tớ ăn uống lâu lắm cứ phải hò hét, thích nhất giai đoạn chàng ta ăn bột cháo thì cực nhanh, cực siêu, giờ lớn rồi mà vẫn thích ăn cháo lắm. Khoản này thì ăn nhanh bằng tốc độ người lớn.