4 bước chăm sóc da trẻ sơ sinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.35K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 88 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betretho Xem bài viết
    China là công trường cảu thế giới mà. Tốt nhất cũng từ nó ra mà tệ nhất cũng từ nó ra. Nên mình phải biết phân biệt và lựa chọn sao cho tốt.
    Nên xem kĩ sản phẩm trước khi mua và chọn những chỗ mua hàng uy tín tôi nghĩ chắc cũng không đến nỗi đâu
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 493 Bài viết

• 415 Được cảm ơn

Ko thể ko dùng hàng China được mà chỉ hạn chế mức thấp nhất mà thôi.
    nếu thay được hàng của nước khác thì nên thay, ko dùng hoàn toàn hàng của TQ
    • 189 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chip_kr Xem bài viết
    Ko thể ko dùng hàng China được mà chỉ hạn chế mức thấp nhất mà thôi.
    nếu thay được hàng của nước khác thì nên thay, ko dùng hoàn toàn hàng của TQ
    Nếu cái nào mình thay thế được thì thay thế, hoặc cái nào hàng của Tq mình biết rõ thì sử dụng. Mà nói chung hàng nào cũng vậy thôi. Có cái tốt cái xấu. Nên biết lựa chọn kĩ càng để tránh mắc phải sai lầm vô tình làm hại bé
    • eri
      Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 158 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoc_nho Xem bài viết
    Nếu cái nào mình thay thế được thì thay thế, hoặc cái nào hàng của Tq mình biết rõ thì sử dụng. Mà nói chung hàng nào cũng vậy thôi. Có cái tốt cái xấu. Nên biết lựa chọn kĩ càng để tránh mắc phải sai lầm vô tình làm hại bé
    Mình cũng nghĩ là hàng của TQ cũng tùy thôi, có cái tốt và có cái ko tốt nên CM lựa chọ kĩ khi mua hàng của TQ nhé.
    • 189 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi eri Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ là hàng của TQ cũng tùy thôi, có cái tốt và có cái ko tốt nên CM lựa chọ kĩ khi mua hàng của TQ nhé.
    Mình cũng đồng ý với bạn đó. Có macaais hàng mình mua trực tiếp sản phẩm nó bán trong nước. Tốt lắm.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2