TIN TÀI TRỢ.

Thật xót xa thật cảm động không thể không rơi nước mắt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.64K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,818 Bài viết

• 1,328 Được cảm ơn

Từ sáng đến giờ mình lại mở youtube nghe đi nghe lại, và lại rớm nước mắt...
    0kTYm7
    https://lilypie.com/Fifth_Birthday_codemini.php
    Với mẹ các con là cả thế giới.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 862 Bài viết

• 842 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequit Xem bài viết
    Từ sáng đến giờ mình lại mở youtube nghe đi nghe lại, và lại rớm nước mắt...
    Mequit đã hết bệnh chưa? Cố gắng lên mequit nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,818 Bài viết

• 1,328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatdong-nhatnam Xem bài viết
    Mequit đã hết bệnh chưa? Cố gắng lên mequit nhé!
    Một số bệnh thì đỡ rồi, còn bệnh thoát vị thì sống với nó cả đời thôi mẹ nó ạ.
    0kTYm7
    https://lilypie.com/Fifth_Birthday_codemini.php
    Với mẹ các con là cả thế giới.
    • 862 Bài viết

• 842 Được cảm ơn

Chúc mequit mau mau khỏi bệnh
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,607 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người bạn thân nhất của mình cũng mới ra đi vì căn bệnh này, để lại 1 bé trai 4 tuổi và 1 bé gái 2 tuổi.
    Chứng kiến bạn suốt quá trình điều trị nên mình hiểu những gì bé Hoàng Ngân phải trải qua, thương bé lắm lắm!
    Bé Hoàng Ngân cũng giống như bạn mình, khi còn sống mang đến cho cuộc đời sự vui vẻ, lạc quan. 2 con người khát sống dường ấy mà ông trời sao nỡ.... Khi 2 người ra đi để lại cho mọi người sự day dứt, nhớ thương mãi mãi, khắc khoải...... mãi mãi..........
    Mẹ yêu các con nhất trên đời! :LoveStruc:
    Zje6WjNIp7
    • 862 Bài viết

• 842 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gianglam Xem bài viết
    Người bạn thân nhất của mình cũng mới ra đi vì căn bệnh này, để lại 1 bé trai 4 tuổi và 1 bé gái 2 tuổi.
    Chứng kiến bạn suốt quá trình điều trị nên mình hiểu những gì bé Hoàng Ngân phải trải qua, thương bé lắm lắm!
    Bé Hoàng Ngân cũng giống như bạn mình, khi còn sống mang đến cho cuộc đời sự vui vẻ, lạc quan. 2 con người khát sống dường ấy mà ông trời sao nỡ.... Khi 2 người ra đi để lại cho mọi người sự day dứt, nhớ thương mãi mãi, khắc khoải...... mãi mãi..........
    Sao mỗi lần vào topic này là lòng lại nặng trĩu vậy ! Lại nghe một chuyện đau lòng, thương quá megianglam ah! 2 đứa trẻ mồ côi ! Vì vậy những ai đang sống cuộc sống khỏe mạnh hãy biết trân trọng những gì mình đang có và hãy mở rộng tấm lòng với mọi người " Sống trên đời sống cần có một tấm lòng để làm gì bạn biết không..." Mình rất rất thích câu hát này
    • 2,457 Bài viết

• 7,484 Được cảm ơn

Nhiều khi cứ tự hỏi, tại sao còn bao nhiêu kẻ ác mà ông trời không trừng phạt mà lại lấy đi những sinh linh bé bỏng trong sáng đáng yêu như thế này?, tại sao?, tại sao?
    • 862 Bài viết

• 842 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Búp-bê xinh Xem bài viết
    Nhiều khi cứ tự hỏi, tại sao còn bao nhiêu kẻ ác mà ông trời không trừng phạt mà lại lấy đi những sinh linh bé bỏng trong sáng đáng yêu như thế này?, tại sao?, tại sao?
    Theo kinh nghiệm xem phim của mình thì những người ác đến cuối phim mới chết ! Còn những người hiền thì giữa phim là chết rùi! Cuộc sống cũng vậy người làm toàn chuyện ác thì sống hoài không chịu chết còn người hiền thì ...hichic. Nhưng nói gì thì nói cứ để người lớn bệnh đi! Để trẻ con bệnh thấy đau sót lắm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 332 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

mình cũng đã được nghe bài hát đó .bé hát thật hay và cảm động .đến nỗi mình đã gọi con gái lớn của mình cháu đang học lớp 2 ra bảo con nghe và mong rằng sau này khi cháu lớn cháu sẽ có tấm lòng nhân ái giúp đỡ những bạn kém may mắn hơn mình
    • 371 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Buồn, đau xót cho những số phận bé bỏng quá....
    • 1,008 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

đúng vậy. Tại sao chứ các mẹ. Tại sao cuộc sống lại nhiều bất công. Những đứa trẻ thật đáng yêu ngây thơ và trong sáng cơ mà. Nếu thật sự có thần chết thì cuộc sống còn rất nhiều kể đáng chết để ông ý bắt đi cơ mà. Tại sao chứ. Nhưng em nghĩ lại rồi, thần chết sẽ không bắt được các bé đó đâu đúng không. Các bé đó sẽ được thành các thiên thần ở những nơi thật đẹp, thật bình yên... Chúc tất cả các mẹ và gia đình thật mạnh khoẻ
    Ba thuong con vi con giong me.
    Me thuong con vi con giong ba.
    Ca nha ta cung thuong yeu nhau.
    Xa la nho gan nhau la cuoi:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 359 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hình như giáo lý nhà Phật cho rằng cuộc đời không có gì là bất công cả.
    Tất cả đều là nhân quả.
    mà không chỉ là nhân quả nhãn tiền có thể nhìn thấy cân đo đong đếm...
    ... mà còn từ nhiều đời kiếp nào đó không rõ... đại loại vậy.
    Có lẽ khi ngộ được điều này thì ít ra ta cũng bớt trách đời, trách người...
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vừa vào link nghe bài hát này, không có cơ hội được xem chương trình nhưng giờ nghe lại, thấy... nghẹn ngào quá. Cảm ơn bạn rất nhiều. Giờ chỉ biết hi vọng cho các cháu khỏe mạnh, có nhiều nghị lực đối mặt với bệnh tật thôi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2