TIN TÀI TRỢ.

Tham gia offline Hà Nội : Ngày hội trung thu 2010

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.5K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 829 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bi_teo Xem bài viết
    Bùn quá mềnh bị đau mắt đúng ngày này mới đen chứ, quá tam ba bận, buổi sau dứt khoát phải nằm vùng với được, ru con ngàn năm ới ơi, xin lỗi vì lại trễ hẹn, lần sau có of gọi tớ với ná.
    Còn lần sau nữa chị ạ. Không biết chị vè bé đã khỏi chưa ạ. Mong chị và bé mau khoẻ ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 829 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lợn đất Xem bài viết
    Ơ chị cứ tưởng là CN tới mới ọp mà ruconngannam ơi? Dạo này chị cũng hơi busy nên cứ nghĩ là đến 19 mới ọp, hôm nay định vào đăng ký thì buổi ọp đã kết thúc hic...... Thôi lại hóng ảnh của các gia đình vậy.
    Dạ vâng chị, ban đầu là ngày 19, nhưng do các nhà cũng muốn làm ở nhà vào ngày đó, nên BTC chúng em đổi sang ngày 12. Lần sau e sẽ báo lại chị cụ thể hơn nếu có thay đổi. Hi vọng gặp gia đình mình ở lần sau nữa ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 829 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim xu xu Xem bài viết
    hì, hôm qua Mình ngạc nhiên khi thấy con biểu diễn... hịhị, k hiểu sao hôm qua Nhím con lại bạo dạn đến thế... cảm ơn BTC nhé
    Hy vọng sẽ có nhiều buổi off như thế nữa
    Bé Nhím hôm đó đáng yêu lắm chị. Cơ mà dạo này bé gầy đi nhiều quá chị ạ! Hôm đó bánh cũng ngon nữa chị à!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 613 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Mình cho cả 2 bé đến từ sớm, các con háo hức lắm. Khi về lại được bao nhiêu quà. Hy vọng những buổi off bổ ích và các me và bé đến đông vui hơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 139 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Lễ Noel cũng vui, nhưng lễ đó đông hơn trung thu nhiều vì không chỉ là ngày dành cho các bé mà, hihihiiiiii.
    Chúc Ngọc và mọi người thật nhiều buổi off thành công nha!
    Hạnh phúc nhất trên đời là mẹ đã có 2 thiên thần nhỏ - Mẹ yêu các con !
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 244 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rucon_ngannam Xem bài viết
    Còn lần sau nữa chị ạ. Không biết chị vè bé đã khỏi chưa ạ. Mong chị và bé mau khoẻ ạ.
    Mình và bé vừa đỡ rồi, mắt chỉ còn sưng thôi, vẫn cứ buồn, híc, à mình tham gia CLB Học cùng bé bên LCM đấy, thấy rucon_ngannam làm HP nên tham gia luôn, CN này đăng ký đi ọp cùng nhóm đây, nhưng vẫn đợi nhóm này vụ noel ná rucon ná, đừng quên mình đấy. Cám ơn Ngọc nhiều lắm ná.
    G9VQG9VQp7

86fdff4e3fa0484a8ee85ad1b0952125.0
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Nhà Chip đang hóng ảnh đây cả nhà ơi! Post ảnh off đi các mẹ! Hẹn gặp nhau ở Noel nhé!
    • 829 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bi_teo Xem bài viết
    Mình và bé vừa đỡ rồi, mắt chỉ còn sưng thôi, vẫn cứ buồn, híc, à mình tham gia CLB Học cùng bé bên LCM đấy, thấy rucon_ngannam làm HP nên tham gia luôn, CN này đăng ký đi ọp cùng nhóm đây, nhưng vẫn đợi nhóm này vụ noel ná rucon ná, đừng quên mình đấy. Cám ơn Ngọc nhiều lắm ná.
    Vậy hả chị, mừng quá. Chắc chắn sẽ có chương trình noel, BtC chúng em sẽ gấp rút xây dựng chương trình noel tới thật nhanh. Còn về thời gian thì sẽ lấy ý kiến của các mẹ dần dần, sao cho tất cả các nhà đăng ký đều đi được.!
    • 829 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Mời cả nhà tham gia hoạt động mới cùng em tại nhà này:
    https://www.webtretho.com/forum/f670/.../#post14100946
    Em cảm ơn cả nhà !
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6