TIN TÀI TRỢ.

Tham gia offline cùng nhóm "Blue stars" tại công viên Tuổi Thơ Định Công Hà Nội - Ngày 11/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.24K Lượt đọc
  • 131 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ rất nhiều vì đã ủng hộ chương trình của mình. Để tiện liên lạc, các mẹ nào chưa nhắn tin cho mình thông tin cá nhân thì các mẹ xin vui lòng nhanh tay PM cho mình nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 547 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Ý tưởng của mẹ ếch ộp rất hay, em ủng hộ nhiệt liệt.
    À mẹ ếch ộp ơi, theo em với bé còn nhỏ chưa tham gia chơi trò chơi câu cá, ném bóng...như các anh chị lớn thì mình có thể chơi trò mẹ dạy học cho con. Ví dụ như trò: các mẹ bảo các con khoe áo đẹp nào, các con hoan hô cổ vũ các anh chị chơi nào, các con làm mưa, làm xấu,nhày, đi chợ...
    Nghé nhà em trộm vía ở nhà thì ngoan lắm, bảo làm gì cũng làm nhưng mà đi ra chỗ ồn ào, đông người thì vẫn hơi sợ. Em thấy buổi off này rất thú vị, mình có thể dạy cho con thích nghi với hoàn cảnh mới, không chỉ biết biểu diễn ở nhà cho bố mẹ ông bà xem mà còn biết thể hiện bản thân trước đám đông
    QqpOcj1QqpOp7

pNAFz2upNAFp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 101 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Chương trình thú vị lắm. Chúc các mẹ offline vui vẻ nha
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Hôm nay có 2 mẹ lucklymel và mẹ Zin & Kem muốn xin thêm vào nhóm mình. Cảm ơn 2 mẹ đã ủng hộ nhé. Mình rất vui khi có 2 mẹ cùng tham gia tuy nhiên vì thời điểm chốt danh sách của BTC là 9h sáng nay nên mình cũng không biết là có thêm 2 mẹ vào danh sách không nữa.
    Các mẹ chưa PM cho mình thông tin cá nhân xin vui lòng nhanh tay PM sớm cho mình để mình có thể có một danh sách chuẩn và có thể cùng nhau trao đổi về chương trình được cụ thể hơn nhé.
    Cảm ơn các mẹ nhiều!
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ mình mới biết đến buổi offline này. Mẹ ếch ộp ơi, cho mình đăng ký một suất vé vớt có được không? Bé nhà mình 32 tháng.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Mỗi Ngày Xem bài viết
    Giờ mình mới biết đến buổi offline này. Mẹ ếch ộp ơi, cho mình đăng ký một suất vé vớt có được không? Bé nhà mình 32 tháng.
    Chúng ta cùng chờ tin của BTC nhé. Hồi hộp quá các mẹ ơi!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 165 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mong là sẽ đc.. hix.. hồi hộp quá đi mất
    555430_423988084286014_1069205707_nyêu 2 cục thit của mẹ nhìu nhìu lắm..chụtchụt
    https://www.facebook.com/trannhung87
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Đã được BTC duyệt và ký dấu đỏ chưa mẹ ếch nhỉ?Tặng hoa ban tổ chức thật nhiều nào:Rose::Rose:
    Ba là xúc xích bò.Mẹ là xúc xích heo.Con là xúc xích gà.3 xúc xích thơm ngon.Á à á a a.Thắp sáng một gia đình
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 78 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Mình nhận được tin nhắn của mẹ ếch ộp muộn quá, giờ này có lẽ BTC đã chốt danh sách, hẹn lần sau vậy! Tiếc quá!
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi momnhim xu Xem bài viết
    Đã được BTC duyệt và ký dấu đỏ chưa mẹ ếch nhỉ?Tặng hoa ban tổ chức thật nhiều nào:Rose::Rose:
    Em cũng đang hồi hộp chờ đây mẹ momnhim xu ạ. Hi vọng BTC sẽ duyệt cho nhóm mình được gặp mặt nhau thì tuyệt. Mẹ Nhím có cho Nhím tham gia tiết mục gì không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 165 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mẹ ếch ộp ơi...đã đc duyệt chưa? lâu quá...chờ hồi hộp quá
    555430_423988084286014_1069205707_nyêu 2 cục thit của mẹ nhìu nhìu lắm..chụtchụt
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Bé Nhím nhà mình nói chưa sõi nhưng cháu các trò chơi có thể tham gia được chắc cháu đóng làm học sinh làm theo hiệu lệnh chứ cô giáo thì chưa nói rõ sợ mọi người hiểu sai ý hết :Laughing:
    Ba là xúc xích bò.Mẹ là xúc xích heo.Con là xúc xích gà.3 xúc xích thơm ngon.Á à á a a.Thắp sáng một gia đình
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Vậy là BTC đã duyệt xong các nhóm ở khu vực TPHCM. Không biết khi nào mới có kết quả của BTC ở khu vực HN đây. Mình thấy nhiều nhóm đăng kí qua facebook được lựa chọn nên mình càng cảm thấy hồi hộp hơn không biết ở HN thế nào. Mà trang facebook đó mình không thể vào được vì toàn báo lỗi thôi. Hồi hộp quá rồi không thể nói gì hơn nữa các mẹ ạ. Chúng ta cùng nín thở chờ tin nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 581 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Mình đăng ký Face book từ linh "kỹ năng sống" trên WTT này đấy, bạn xem lại thế nào. Chúc nhóm mình hoạt động thành công nhé!
    CLB NUÔI DƯỠNG XÚC CẢM
    https://clbnuoiduongxuccam.tk/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 581 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Tớ vào Face book từ đây mẹ nó ạ: https://www.webtretho.com/forum/f684/...e-nhoa-493685/
    CLB NUÔI DƯỠNG XÚC CẢM
    https://clbnuoiduongxuccam.tk/
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi merino Xem bài viết
    Tớ vào Face book từ đây mẹ nó ạ: https://www.webtretho.com/forum/f684/...e-nhoa-493685/
    Mình có vào đó rồi mẹ merino ạ. Nhưng bấm vào đó rồi toàn thấy báo lỗi "không tìm thấy máy chủ thôi". Chẳng hiểu sao lại thế nữa. Chán quá.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 84 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

hồi hộp quá các mẹ nhỉ.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi johntom Xem bài viết
    hồi hộp quá các mẹ nhỉ.
    Uh. Mình cũng hồi hộp quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 250 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Sao BTC ưu tiên nhóm trong TPHCM nhiều nhóm hơn lại còn thông báo kết quả cũng sớm hơn ngoài bắc nhỉ? Mình nín thở không nổi nữa rồi mẹ ếch ộp ơi. BTC ơi, nhóm em có được duyệt không ạ? BTC thông báo thông tin sớm nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 165 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

hix hix mãi chưa thấy kq hix hồi hộp đến thót cả tim rùi nè...
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7