TIN TÀI TRỢ.

Tham gia offline cùng nhóm "Blue stars" tại công viên Tuổi Thơ Định Công Hà Nội - Ngày 11/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.24K Lượt đọc
  • 131 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mình thấy các mẹ ở Hà Nội có vẻ mải làm quên chơi sao ý mà các nhóm đăng kí ít quá. Mình có ý tưởng rất hay là sẽ tổ chức một buổi Moms Offline thật vui vẻ tại công viên Tuổi Thơ Định Công - một nơi rất mát mẻ lại có nhiều trò chơi dành cho các bé tham gia rất tuyệt. (Đảm bảo là vô cùng mát mẻ cho dù là mùa hè nóng bức nhé).

Mình mới chụp mấy bức hình về khuôn viên nơi đây xin post lên đây cho các mẹ cùng tham khảo nhé:
    Đây là cổng vào công viên nè:
    sieuthiNHANH2010060915923mtiwmzjimt1474631

Và dưới đây là hình ảnh một số các hoạt động trò chơi mà các bé có thể tham gia, có cả nơi các mẹ có thể ngồi để cùng nhau chia sẻ về việc dạy các kỹ năng sống cho các bé nữa nhé:

sieuthiNHANH2010060915923ywm3njlmmz1479030

sieuthiNHANH2010060915923n2i1zgvhyj1549183

sieuthiNHANH2010060915923nda2yjqwmz1510282

sieuthiNHANH2010060915923zjdkzdqwow1483044

sieuthiNHANH2010060915923ymu5odq4yw1478808

Đoàn tàu đang được trùm lại đây ạ:
    sieuthiNHANH2010060915923mzvkmjk3og1513048

- Tên nhóm: "Blue Stars" (Những ngôi sao xanh)

- Thời gian: Dự tính có thể là từ 8h30 tới 10h30 sáng chủ nhật ngày 11/7/2010 (Các mẹ cho ý kiến thêm nhé).

- Nội dung: Các mẹ sẽ sum họp tại một địa điểm chỗ trống trong công viên cho các bé làm quen với nhau. Sau đó có thể cho các bé tham gia các hoạt động trò chơi như đu quay, đoàn tàu tại công viên. Mình sẽ cho các bé lớn thi hát hoặc kể chuyện (có phần thưởng) để giúp bé phát triển kỹ năng giao tiếp, sự tự tin của các bé. Đối với các bé nhỏ thì mình sẽ cho bé tham quan, ngắm cảnh để giúp bé phát triển kỹ năng khám phá thế giới xung quanh và chủân bị cho các bé một số đồ chơi trí tuệ cho các bé cùng chơi.... Và một số ý tưởng khác nữa.(Xin ý kiến các mẹ nhé)

Rất mong nhận được sự ủng hộ từ các mẹ để buổi Off được tiến hành một cách thành công nhất.

Danh sách các gia đình thành viên tham gia:
    1. mẹ ếch ộp: 1 bé (11 tháng tuổi) - có thể sẽ có thêm cậu con nuôi gần 6 tuổi nữa nhé.
    2........
    3........
    4........
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Từ hình ảnh trên các mẹ có thể thấy ở công viên này rất mát nên mình nghĩ sẽ là địa điểm rất tuyệt cho các bé nhỏ không bị nóng bức. Rất mong được các mẹ nhiệt tình ủng hộ nhanh tay cùng nhau xây dựng nhóm để có thể tham gia buổi Offline này.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

mẹ ếch ơi, để mình rủ mẹ memaichi08 xem mẹ nó có tham gia cho vui không nhé( từ nhà mình lên định công cũng khoảng 15km mà thời tiết thì khắc nghiệt thế này), mình muốn tham gia cùng các mẹ lắm chỉ mỗi tội cu Bống mới được gần 10 tháng và còn thêm em Bông nữa chứ, đợi tin của mình nhé. Các mẹ ở HN đâu rùi, vào ủng mẹ ếch nào.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Ý tưởng của mẹ ếch hay lắm, vote 5 sao cho mẹ khác quan tâm nào, nhanh lên các mẹ ơi, chỉ còn mấy ngày nữa thôi. Hu hu hu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ bongmeo đã ủng hộ mình nhé. Hi vọng nhóm mình có thể hội tụ đủ số thành viên mà BTC đưa ra để nhóm được tham gia Offline như đã dự tính.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Nhóm mình đã có thêm một thành viên rồi nhé. Đó là mẹ kid_home. Cảm ơn mẹ nó nhé. Các mẹ ơi, nhanh tay lên nào.
    Danh sách hiện tại đây ạ:
    1. mẹ ếch ộp: 1 bé (11 tháng tuổi) - có thể sẽ có thêm cậu con nuôi gần 6 tuổi nữa nhé.
    2. mẹ kid_home: 1 bé 4 tuổi
    3........
    4........
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Nhóm 'Blue stars" đã có thêm một thành viên nữa đăng kí vào nhóm nhé.

Danh sách hiện tại đây ạ:
    3. mẹ Nhất: 1 bé 9 tháng tuổi
    4........
    5........
    6.........
    7.........

Mời các mẹ cùng tham gia với nhóm đăng kí nhanh tay lên nào!: Applause::Applause::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 669 Bài viết

• 727 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ ếch ộp vì ý tưởng tuyệt vời cho các con! Cho mình đăng ký là thành viên với nhé! Chắc chắn đây sẽ là một ngày vui chơi tuyệt vời và đầy bổ ích cho bé. À bé Bank nhà mình 4 tuổi rồi, hôm đó Mình sẽ cho con gái tập làm cô giáo nhé ( hihi)
    • 102 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thật tuyệt! Ngay gần nhà mình, hơn nữa lại đối diện Trường Kidhome's của 2 nhóc nhà mình học nữa chứ. Em sẽ về rủ thêm hàng xóm nhà em nữa, đi chơi cũng phải có đoàn đội chứ !
    Công viên Định Công là một địa điểm quá hợp lý để các mẹ tổ chức cho các con vui chơi, giao lưu đấy ạ. Không phải gần nhà em thì em khen vậy đâu, chứ ở HN mình kiếm được địa điểm "ngon, bổ, rẻ" như vậy cũng hơi khó đấy ạ. Danh sách nhà em đây ạ:
    Bé gái:5 tuổi
    Bé trai:3 tuổi
    Các bà mẹ cùng đăng ký tham gia để các con được giao lưu nào!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Tớ đăng ký 1 xuất cho con gái 29 tháng,cháu thì hầu như ngày nào cũng đóng góp mẹt ở công viên đó,cháu hoc ở Giang Sơn đi học về là đòi mẹ ra "Bông Biên" đi "Xàu Hỏa" dịch là "ra công viên đi tàu hỏa ":Battin ey:
    Ba là xúc xích bò.Mẹ là xúc xích heo.Con là xúc xích gà.3 xúc xích thơm ngon.Á à á a a.Thắp sáng một gia đình
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã nhiệt tình ủng hộ. Nhóm "Blue stars" thật may mắn. Mình tiếp tục cập nhật danh sách ở đây nhé:

4. mẹ thanhha1618: 1 bé gái 5 tuổi và 1 bé trai 3 tuổi.
    5. mẹ momnhim xu: 1 bé gái 29 tháng tuổi.
    6.........
    7.........
    8.........
    9.........
    10........
    Mời các mẹ cùng tham gia với nhóm đăng kí nhanh tay lên nào!: Applause:
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Nhân tiện các mẹ có ý kiến gì về chương trình Offline của chúng ta thì xin cho ý kiến để mình có thể làm thành một chương trình vui chơi và học tập thật hoàn hảo cho các bé nhé.
    Cảm ơn các mẹ rất nhiều!
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cho minh dang ky mot xuat cho cu nha minh 23 tháng nhe.minh o truong dinh
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 274 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Mẹ ếch có ý tưởng hay quá. Lại còn chụp hình chu đáo thế kia nữa. Tiếc là dịp đó cả nhà mình vào nam chỗ ông anh chơi một tháng nên không tham gia được rồi. Chúc nhóm "những ngôi sao xanh" off vui vẻ nhé.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chung_thuy92 Xem bài viết
    cho minh dang ky mot xuat cho cu nha minh 23 tháng nhe.minh o truong dinh
    Chào mừng mẹ nó tham gia cùng nhóm nhé. Hi vọng chúng ta sẽ đem lại cho các bé một ngày thật vui vẻ và bổ ích.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã nhiệt tình ủng hộ. Nhóm "Blue stars" thật may mắn. Mình tiếp tục cập nhật danh sách ở đây nhé:

6. mẹ chung_thuy92: 1 bé 23 tháng tuổi
    7.........
    8.........
    9.........
    10........
    • 7 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cho em đăng kí 1 suất nữa nhé!Bé nhà em được 18 tháng thích đi chơi lắm nhưng bố mẹ nhiều lúc cũng bận nên ko đua con được, đây cũng là dip để các mẹ các bé giao lưu,thật bổ ích.
    • 7 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chị ơi con em mới 18 tháng, hình như là bé nhất
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be Na 2009 Xem bài viết
    Cho em đăng kí 1 suất nữa nhé!Bé nhà em được 18 tháng thích đi chơi lắm nhưng bố mẹ nhiều lúc cũng bận nên ko đua con được, đây cũng là dip để các mẹ các bé giao lưu,thật bổ ích.
    Chào mừng mẹ và bé tham gia cùng nhóm nhé.

Trích dẫn Nguyên văn bởi be Na 2009 Xem bài viết
    chị ơi con em mới 18 tháng, hình như là bé nhất
    Mẹ ơi, bé nhà em còn nhỏ hơn mà. Bé mới 11 tháng thôi mẹ ạ nên mẹ cứ yên tâm nhé.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mình tiếp tục cập nhật danh sách ở đây nhé:

6. mẹ chung_thuy92: 1 bé 23 tháng tuổi
    7. mẹ be Na 2009: 1 bé 18 tháng tuổi
    8.........
    9.........
    10........
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7