TIN TÀI TRỢ.

Tham gia offline cùng nhóm "Bé khám phá - Bé khéo tay" ngày 04/07/2010

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.61K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho tớ tham gia cùng với nhé, tớ có 1 bé 3 tuổi nha các mẹ, bé nhà tớ cũng thích vẽ lắm, có thông tin gì thông báo cho tớ với!
    Cảm ơn các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 228 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pink_tran Xem bài viết
    Các mẹ cho tớ tham gia cùng với nhé, tớ có 1 bé 3 tuổi nha các mẹ, bé nhà tớ cũng thích vẽ lắm, có thông tin gì thông báo cho tớ với!
    Cảm ơn các mẹ.
    Vâng, chào đón mẹ nó và bé ạ! Càng đông càng vui mà!
    Cảm ơn mẹ nó nhìu nha!
    • 1,113 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pink_tran Xem bài viết
    Cảm ơn các mẹ.
    Cả nhà đang chờ ý kiến của BTC mẹ nó ạ, đến ngày đã định rồi mà chưa nhận được thông báo gì từ BTC hết, nếu kg kịp tuần này nhóm mình rời sang ngày khác các mẹ có đồng ý kg?
    MTI0MzIyNDQwMw
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 289 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Em nghe chương trình cũng thấy thích luôn cho e up giúp các mẹ nhé, ngày hôm đó cũng muốn rủ cháu đi chơi mà em con phải chăm mấy sĩ tử đi thi nên không dám đăng kí off. Chúc các mẹ và các con có 1 ngày vui và ấn tượng nhé.
    • 1,113 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigbig87 Xem bài viết
    Em nghe chương trình cũng thấy thích luôn cho e up giúp các mẹ nhé, ngày hôm đó cũng muốn rủ cháu đi chơi mà em con phải chăm mấy sĩ tử đi thi nên không dám đăng kí off. Chúc các mẹ và các con có 1 ngày vui và ấn tượng nhé.

Cảm ơn mẹ big, cả nhóm cũng đang chờ đợi đây mẹ nó ạ!
    MTI0MzIyNDQwMw
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 289 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

up cho nhóm các bạn cái, cả nhà không xôm thì ban tổ chức quên mất thì làm sao:Laughing::Laughing:
    Gần đến ngày mà BTC không liên lạc lại nhỉ, có lẽ bố khucmuathu phải xin lùi ngày rùi
    bekytu28 Con có quà tặng các bác các dì ahbekytu4
    Này em từ đâu về đây vừa hay nhìn em là say
    Này em từ xưa về nay vừa hay lòng ta thức dậy
    Oh oh la la, đường cong em đấy mà
    Oh oh la la, ngọc ngà sexy lady
    • 1,113 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Ak ak, tớ kg phải bố đâu mẹ Big, có khi phải lùi ngày thật, nhưng vấn đề là BTC kg thấy phản hồi gì hết, thôi thì cố gắng chờ BTC sắp xếp vậy!!!!

Các mẹ và bé đừng nản nhé!
    MTI0MzIyNDQwMw
    • 1,113 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Vậy là nhóm mình cũng được chọn rồi, các mẹ và các bé chuẩn bị tinh thần nha!
    MTI0MzIyNDQwMw
    • 228 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Chúc mừng cả nhóm mình! Mong sẽ có 1 ngày trời bớt nắng cho các con đỡ mệt!
    • 206 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Nhóm Bé khám phá- bé khéo tay ơi! Mau mau Gởi giúp các thông tin sau cho BTC nha: ( tất cả các nhóm khác đã cung cấp đầy đủ thông tin. BTC đợi thông tin của nhóm Bé khám phá -bé khéo tay là sẽ hoàn tất danh sách gởi cho chuyên gia của chúng ta. Mong nhóm sớm gởi thông tin cho BTC nha)
    1. Kỹ năng mà nhóm mình chọn là gì? Để chuyên gia của mình sẽ có sự chuẩn bị sâu sắc nhất cho kỹ năng đó ( bạnchọn một trong 6 kỹ năng đã đựoc chúng tôi hệ thống và thông báo trên box kỹ năng sống cho trẻ nhỏ)
    2. Thông tin contact với nhóm trưởng: số điện thoại để BTC chúng tôi liên lạc trực tiếp khi đi off nha bạn
    3. Số thành viên tham gia
    4. Độ tuổi của các bé nhà mình
    5. Vui lòng mở 1 topic để post chương trình chi tiết của nhóm mình lên box kỹ năng sống cho trẻ nhỏ nha^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 228 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Mẹ khucmuathu ơi, BTC nhắc gửi danh sách kìa. Mẹ nó cho nhà casauxanh đăng kí có 3 người nhé: bố mẹ và bé Sâu. Lúc đấy bé được gần 8 tháng!
    • 48 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trời ơi, ko thấy mẹ khucmuathu đâu cả...
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 68 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hehe! Thấy nhà cá sấu ở đây làm mình lại muốn tham gia với nhóm "Bé khám phá - Bé khéo tay" nữa. Bởi mình rất bồ kết, rất cảm tình với tên Diệp Anh mà. Nếu các mẹ còn nhận thêm thành viên thì cho gia đình gồm bố mẹ và bé Diệp Anh 21 tháng tuổi đăng ký nhé.
    • 48 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieple Xem bài viết
    Hehe! Thấy nhà cá sấu ở đây làm mình lại muốn tham gia với nhóm "Bé khám phá - Bé khéo tay" nữa. Bởi mình rất bồ kết, rất cảm tình với tên Diệp Anh mà. Nếu các mẹ còn nhận thêm thành viên thì cho gia đình gồm bố mẹ và bé Diệp Anh 21 tháng tuổi đăng ký nhé.
    Hichic, mẹ nó ơi, em chờ mãi mà ko thấy mẹ khucmua thu đâu.
    • 1,113 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, dạo này tớ bận quá nhưng chương trình của mình đến cuối tháng 8 mới tổ chức. Do đó, các mẹ yên tâm là tớ sẽ sắp xếp được thời gian để buổi off của chúng mình cũng thành công như các nhóm khác nhé!

Hẹn gặp lại các mẹ, bé và BTC.

Kmt,
    MTI0MzIyNDQwMw
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 80 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ mình mới biết có chương trình Moms offline này hay quá. Các mẹ cho mình tham gia với nhé, mình có bé Châu Anh 19 tháng tuổi. Cảm ơn BTC và các mẹ!
    Hy25p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 359 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

hihi các mẹ cho mẹ Tym tham gia với nha, hum qua mẹ Tym đi thấy vui quá hihi, nhà Tym đăng kí 2 vợ chồng và bé tym các mẹ nhé
    • 48 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mẹ khucmuathu ơi ới ời. Nhà casauxanh đây. Mẹ nó nhanh nhanh vào trả lời mọi người đi nào...
    • 78 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dieple Xem bài viết
    Mình là dieple đây. Hic, Hic sao mẹ Diệp Anh toàn bị khóa nick thế này nhà cá sấu xanh nhỉ? Mình cũng can tội thanh lý hàng công ty đây.
    Chờ mẹ khucmuathu vào confirm cho bọn mình tham gia với nhóm mà lâu quá nhẩy?
    • 206 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Nhóm "Bé khám phá-Bé khéo tay" sớm gởi chương trình chi tiết đến cho BTC nhé! Để BTC sắp xếp và lên kế hoạch tham gia cùng với nhóm. Chúc nhóm có buổi off thật vui và ý nghĩa nhé!