TIN TÀI TRỢ.

Nội dung chương trình Moms Offline của nhóm "Blue stars" tại công viên Định Công - ngày 15/8

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 250 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Quá đẹp lun, mình chưa thấy nhóm nào có phông như thế này đâu hii
    Cảm ơn mẹ Chíp na, hi vọng bạn Chíp nhà mình dễ tính chút chút cho cún Đăng có cơ hội hehe...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Thông báo với cả nhà là có mẹ thanhha1618 vì bận đi du lịch nên không tham được với nhóm nữa. Trong khi đó có mẹ thanhtamhn rất nhiệt tình xin vào nhóm nên mình xin thay phần của mẹ thanhha1618 thành mẹ thanhtamhn các mẹ nhé. Mẹ thanhtamhn đăng kí cho mẹ + 1 bé gái gần 4 tuổi + bà ngoại mới ở quê ra. Vậy mình xin thay mặt cả nhóm hoan nghênh mẹ thanhtamhn cùng tham gia với nhóm. Chúc cả nhà mình sum họp vui vẻ nha. Lát nữa mình sẽ gọi lại cho toàn bộ các mẹ chưa đăng kí danh sách với mình để chốt danh sách luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mình xin tổng kết kế hoạch nội dung chương trình của nhóm mình tại đây nhé:

Nội dung chương trình Moms Offline của nhóm “Blue stars”:

1. Thời gian: 8h30 – 11h00 sáng chủ nhật (15/8/2010)
    2. Địa điểm: Công viên Tuổi Thơ Định Công
    3. Nội dung của buổi Offline: Trao đổi về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi.

8h15 – 8h30: Các gia đình tập trung tại cổng Công viên Tuổi Thơ Định Công.
    8h30 - 9h00: Cả nhóm sẽ sum họp tại một địa điểm chỗ trống trong công viên cho các mẹ và các bé làm quen với nhau.

* Nội dung chính:

9h05:
    Các chuyên gia và các bố/mẹ sẽ cùng gặp gỡ và trao đổi về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi thông qua một số nội dung sau:

- Phần I
    : Trong buổi gặp gỡ, trò chuyện này các gia đình sẽ cùng các chuyên gia liên hoan bánh, kẹo, trái cây và uống nước lọc/ nước hoa quả… Và từ đó các chuyên gia sẽ tư vấn giúp các gia đình về phương pháp giúp trẻ thích nghi với các loại thức ăn mới cũng như giải đáp các thắc mắc của các bố/mẹ về kỹ năng này. (Các mẹ nào có câu hỏi gì cần tư vấn thì hãy chuẩn bị trước nhé)

- Phần II (phần thi tự trổ tài): Chúng ta sẽ cho các bé thi hát, tô màu, thi đọc thơ hoặc kể chuyện, tập làm cô/thầy giáo…. (có phần thưởng) để từ đó các chuyên gia sẽ tư vấn giúp các gia đình về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi với môi trường và đám đông,. Ngoài ra các bé cũng có thể phát triển kỹ năng khám phá thiên nhiên, kỹ năng giao tiếp, sự tự tin của các bé nữa. (Các mẹ có thể đăng kí cho bé tham gia các hoạt động trên: Hiện tại đã có 2 mẹ đăng kí cho con thi làm cô giáo rồi).

- Phần III (phần thi cạnh tranh): Chúng ta sẽ cho các bé chơi trò “Ai nhanh hơn”: Mình sẽ chuẩn bị những chiếc rổ nhựa và những quả bóng nhựa rồi cho các bé đăng kí tham gia chơi trò ném bóng vào rổ xem ai nhanh hơn trong thời gian nhất định mà ném được nhiều trái bóng vào rổ hơn thì sẽ được thưởng một phần thưởng. (Hoặc trò “ai giỏi hơn” có thế ném bóng xa hơn). Ngoài ra, mình sẽ cho các bé thi chạy tới có những đồ chơi và cầm đúng đồ chơi mà mình gọi tên lên cũng sẽ có phần thưởng,… (Mà phần thưởng này nhỏ thôi nhưng mẹ ếch đảm bảo là các bé sẽ rất thích). Và một số trò khác như trò thi bắt cá xem ai bắt được nhiều hơn cũng rất hay… Qua phần thi này các chuyên gia sẽ tư vấn giúp các gia đình một cách chi tiết hơn về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi với môi trường và đám đông

10h30: Tổng kết chương trình, chia tay với các chuyên gia sau đó cả nhóm sẽ cho các con chơi tự do một số trò trong công viên.

4. Về vấn đề chi phí: Mình đã đi tham khảo giá và cũng chuẩn bị được tương đối đầy đủ rồi nên xin thông báo cùng cả nhà các khoản chi phí dự tính như sau:
    - Tiền mua các dụng cụ, giáo cụ, phần thưởng phục vụ cho các trò chơi ở 3 phần trên + phần quà của nhóm cho các con: 2,8tr . (Những đồ này sẽ làm quà cho các bé mang về luôn nên mình đã bố trí mua đồ phù hợp và có giá trị tương đương nhau với số lượng phù hợp với số thành viên trong nhóm - mỗi bé đều có rất nhiều quà mang về nhé nhưng mình xin bí mật về chi tiết phần thưởng cho tới lúc nhận quà cho hồi hộp nhé; đảm bảo các bé đều thích).
    - Tiền mua đồ ăn, uống (bao gồm: 20 quả dừa, trà xanh 0 độ, nước lọc, sữa tươi, sữa chua, bánh ngọt, hoa quả như: dưa hấu, nhãn, bưởi, chôm chôm,...): 1,6tr
    - Chi phí phát sinh: (hoa tặng BTC và chuyên gia, phông biển vô cùng đẹp do mẹ finger làm, và tiền vé vui chơi ở công viên mỗi nhà 4 vé): 600k

5. Danh sách của nhóm:
    1. mẹ ếch ộp: 1 bé 13 tháng tuổi
    2. mẹ kid_home: 1 bé 4 tuổi
    3. mẹ blackpearl: 1 bé 3 tuổi
    4. mẹ thanhtamhn: 1 bé gái gần 4 tuổi
    5. mẹ momnhim xu: 1 bé gái 29 tháng tuổi.
    6. mẹ tranghoang_2410: 1 bé 32 tháng tuổi
    7. mẹ be Na 2009: 1 bé 18 tháng tuổi
    8. mẹ trongloan: 1 bé 9 tháng tuổi
    9. mẹ gauden86: 1 bé 3 tuổi
    10. mẹ johntom: 1 bé 29 tháng tuổi

Nhóm "Blue stars" xin chân thành cảm ơn BTC đã tạo điêù kiện, tài trợ cho nhóm để nhóm có một buổi offline thật vui và sẽ học hỏi được nhiêù kinh nghiệm quý báu của chuyên gia.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Mong sớm gặp cả nhà mình hôm đó,1 ngày thật vui đang đợi ch:Rose:úng ta .Tặng hoa Ban Tổ chức và các gia đình:Rose:
    Ba là xúc xích bò.Mẹ là xúc xích heo.Con là xúc xích gà.3 xúc xích thơm ngon.Á à á a a.Thắp sáng một gia đình
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 132 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Mình xin cảm ơn mẹ ếch vô cùng vì đã cho mình tham gia cùng nhóm. Có gì cần hỗ trợ mẹ ếch cứ nhắn cho mình nhé. Chúc cả nhà có buổi off thật vui vẻ ha.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Mẹ Chip in phông xog rồi nhé. Cả tranh tô màu nữa.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Chủ Nhật là nhóm của mẹ ếch off rùi, hì hì mẹ nó có còn hùi hụp không nhỉ? Chúc các mẹ off thành công và các con thì thật vui nhé.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmeo Xem bài viết
    Chủ Nhật là nhóm của mẹ ếch off rùi, hì hì mẹ nó có còn hùi hụp không nhỉ? Chúc các mẹ off thành công và các con thì thật vui nhé.
    Cảm ơn mẹ bongmeo nhé. Vẫn đang hùi hụp lém đây. hichic.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 3006188 Xem bài viết
    Phông này đẹp rùi nhưng chữ thì bị sai đấy bạn nhé.
    Moms offline chứ ko phải là mom's offline. Nhưng cái này ko quan trọng đâu. Lúc nào in sửa cũng được. Chúc nhóm vui chơi vui vẻ!
    He..he... Hóa ra bác này là Bố Chip ạ. Hi...hi... Cả nhà vote cho Bố Chip cái.

Mẹ Ếch ơi! cái địa hình căng phông thế nào nhỉ? Để tớ còn nhờ bố Chip chuẩn bị đinh với dây buộc.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 36 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:Chúc cả nhóm đi chơi vui vẻ! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi finger Xem bài viết
    He..he... Hóa ra bác này là Bố Chip ạ. Hi...hi... Cả nhà vote cho Bố Chip cái.

Mẹ Ếch ơi! cái địa hình căng phông thế nào nhỉ? Để tớ còn nhờ bố Chip chuẩn bị đinh với dây buộc.
    Ở trong công viên có rất nhiều cây nên mình sẽ căng dây buộc vào 2 cây ý mẹ Chíp ạ. Cứ chuẩn bị dây dài ra 2 bên một chút là ok. Mà bố Chíp là ai thía? Là bố Khánh Chíp à? Cảm ơn bố Chíp nhìu nhé.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mình xin tổng kết kế hoạch nội dung chương trình của nhóm mình tại đây nhé:

Nội dung chương trình Moms Offline của nhóm “Blue stars”:

1. Thời gian: 8h30 – 11h00 sáng chủ nhật (15/8/2010)
    2. Địa điểm: Công viên Tuổi Thơ Định Công
    3. Nội dung của buổi Offline: Trao đổi về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi.

8h15 – 8h30: Các gia đình tập trung tại cổng Công viên Tuổi Thơ Định Công.
    8h30 - 9h00: Cả nhóm sẽ sum họp tại một địa điểm chỗ trống trong công viên cho các mẹ và các bé làm quen với nhau.

* Nội dung chính:

9h05:
    Các chuyên gia và các bố/mẹ sẽ cùng gặp gỡ và trao đổi về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi thông qua một số nội dung sau:

- Phần I
    : Trong buổi gặp gỡ, trò chuyện này các gia đình sẽ cùng các chuyên gia liên hoan bánh, kẹo, trái cây và uống nước lọc/ nước hoa quả… Và từ đó các chuyên gia sẽ tư vấn giúp các gia đình về phương pháp giúp trẻ thích nghi với các loại thức ăn mới cũng như giải đáp các thắc mắc của các bố/mẹ về kỹ năng này. (Các mẹ nào có câu hỏi gì cần tư vấn thì hãy chuẩn bị trước nhé)

- Phần II (phần thi tự trổ tài): Chúng ta sẽ cho các bé thi hát, tô màu, thi đọc thơ hoặc kể chuyện, tập làm cô/thầy giáo…. (có phần thưởng) để từ đó các chuyên gia sẽ tư vấn giúp các gia đình về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi với môi trường và đám đông,. Ngoài ra các bé cũng có thể phát triển kỹ năng khám phá thiên nhiên, kỹ năng giao tiếp, sự tự tin của các bé nữa. (Các mẹ có thể đăng kí cho bé tham gia các hoạt động trên: Hiện tại đã có 2 mẹ đăng kí cho con thi làm cô giáo rồi).

- Phần III (phần thi cạnh tranh): Chúng ta sẽ cho các bé chơi trò “Ai nhanh hơn”: Mình sẽ chuẩn bị những chiếc rổ nhựa và những quả bóng nhựa rồi cho các bé đăng kí tham gia chơi trò ném bóng vào rổ xem ai nhanh hơn trong thời gian nhất định mà ném được nhiều trái bóng vào rổ hơn thì sẽ được thưởng một phần thưởng. (Hoặc trò “ai giỏi hơn” có thế ném bóng xa hơn). Ngoài ra, mình sẽ cho các bé thi chạy tới có những đồ chơi và cầm đúng đồ chơi mà mình gọi tên lên cũng sẽ có phần thưởng,… (Mà phần thưởng này nhỏ thôi nhưng mẹ ếch đảm bảo là các bé sẽ rất thích). Và một số trò khác như trò thi bắt cá xem ai bắt được nhiều hơn cũng rất hay… Qua phần thi này các chuyên gia sẽ tư vấn giúp các gia đình một cách chi tiết hơn về phương pháp giúp trẻ phát triển kỹ năng thích nghi với môi trường và đám đông

10h30: Tổng kết chương trình, chia tay với các chuyên gia sau đó cả nhóm sẽ cho các con chơi tự do một số trò trong công viên.

4. Về vấn đề chi phí: Mình đã đi tham khảo giá và cũng chuẩn bị được tương đối đầy đủ rồi nên xin thông báo cùng cả nhà các khoản chi phí dự tính như sau:
    - Tiền mua các dụng cụ, giáo cụ, phần thưởng phục vụ cho các trò chơi ở 3 phần trên + phần quà của nhóm cho các con: 2,8tr . (Những đồ này sẽ làm quà cho các bé mang về luôn nên mình đã bố trí mua đồ phù hợp và có giá trị tương đương nhau với số lượng phù hợp với số thành viên trong nhóm - mỗi bé đều có rất nhiều quà mang về nhé nhưng mình xin bí mật về chi tiết phần thưởng cho tới lúc nhận quà cho hồi hộp nhé; đảm bảo các bé đều thích).
    - Tiền mua đồ ăn, uống (bao gồm: 20 quả dừa, trà xanh 0 độ, nước lọc, sữa tươi, sữa chua, bánh ngọt, hoa quả như: dưa hấu, nhãn, bưởi, chôm chôm,...): 1,6tr
    - Chi phí phát sinh: (hoa tặng BTC và chuyên gia, phông biển vô cùng đẹp do mẹ finger làm, và tiền vé vui chơi ở công viên mỗi nhà 4 vé): 600k

5. Danh sách của nhóm:
    1. mẹ ếch ộp: 1 bé 13 tháng tuổi
    2. mẹ kid_home: 1 bé 4 tuổi
    3. mẹ blackpearl: 1 bé 3 tuổi
    4. mẹ thanhtamhn: 1 bé gái gần 4 tuổi
    5. mẹ momnhim xu: 1 bé gái 29 tháng tuổi.
    6. mẹ Nhinh: 1 bé gái 3 tuổi (thay mẹ tranghoang_2410)
    7. mẹ be Na 2009: 1 bé 18 tháng tuổi
    8. mẹ trongloan: 1 bé 9 tháng tuổi
    9. mẹ gauden86: 1 bé 3 tuổi
    10. mẹ johntom: 1 bé 29 tháng tuổi

Nhóm "Blue stars" xin chân thành cảm ơn BTC đã tạo điêù kiện, tài trợ cho nhóm để nhóm có một buổi offline thật vui và sẽ học hỏi được nhiêù kinh nghiệm quý báu của chuyên gia.

Các mẹ ơi! Vậy là sáng mai nhóm mình được gặp nhau rồi. Chúc nhà mình giao lưu vui vẻ nha. Các mẹ chuẩn bị tinh thần sáng ngày mai có mặt tại công viên trong khoảng thời gian từ 8h15 đến 8h30 nhé. Các mẹ đến sớm còn thổi bóng bay để trang trí nữa nhé. Hi vọng sáng mai ông trời ủng hộ cả nhà. Mà nếu có mưa thì các mẹ yên tâm vì mình đã nhờ mẹ kid_home liên hê với trường mầm non Kids home ở đối diện công viên cho chúng ta mượn địa điểm offline rồi các mẹ ạ.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Hôm nay tớ cừa đi off cùng nhóm Ngôi sao nhỏ về.
    Mình thấy nhiều gia đình cao su giờ giâc lắm nên nhóm mình cố gắng chuẩn giờ nhé, để các con có nhiều thời giam làm quen và vui chơi cùng nhau.
    Chuyên gia Thụy Anh rất nhiệt tình. Chị ấy hứa sẽ đến với nhóm mình từ 8h30 đấy. Các mẹ đến sớm ko bác Thụy Anh phải đợi lâu nhé.
    Mình cũng chia sẻ với chị Thụy Anh là nhóm mình có mấy bạn dưới 2 tuổi nên bác ý sẽ có trò chơi thú vị cho bé nhà Ếch và bé nhà mẹ Trọng Loan nhé!
    Hic..hic... Sáng nay vừa đi rồi dưng mà nghĩ đến ngày mai nhóm mình làm cứ vẫn hồi hộp quá!
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mẹ trongloan ới ời ơi! Mình gọi điện cho mẹ để xem tình hình mẹ nó thế nào mà gọi hoài không thấy mẹ nó nghe máy. Sáng mai nhóm mình offline rồi không biết các mẹ thế nào chứ mình hồi hộp quá các mẹ ạ. Mẹ trongloan đọc được tin nhắn này trả lời mình ngay nhé.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Vậy là sáng nay nhóm "Blue stars" chính thức ra mắt offline tại công viên Định Công trong niềm hân hoan phấn khởi của 10 gia đình thành viên và chuyên gia Thuỵ Anh cùng Ms. Trà _ đại diện BTC tới tham dự cùng nhóm. Một lần nữa mẹ ếch ộp thay mặt cho nhóm "Blue stars" xin chân thành cảm ơn nhà tài trợ Friso, cảm ơn WTT và cảm ơn chuyên gia tư vấn - TS Nguyễn Thuỵ Anh đã tạo điều kiện để nhóm "Blue stars" có một buổi offline thật vui vẻ và thành công mỹ mãn. Cảm ơn 10 gia đình đã có mặt đầy đủ và đóng góp nhiều công sức để tạo cho buổi offline được diễn ra một cách vô cùng suôn sẻ.
    Tối nay mời các mẹ ghé thăm topic chia sẻ về buổi offline có một không hai của nhóm "Blue stars" ở công viên Định Công nhé. Mình cho bé ngủ cái đã. hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 547 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Buổi off hôm nay thật vui và thành công mỹ mãn.
    Em cám ơn mẹ Ếch thật nhiều vì đã chọn cho các con rất nhiều món quà đẹp và ý nghĩa.(hi hi mẹ Ếch ở ngoài trẻ, xinh nhỉ)
    em xin cảm ơn WTT, Ms Trà, ban tổ chức, nhãn hàng friso đã tạo điều kiện cho nhóm chúng em có buổi off thật ý nghĩa
    và đặc biệt em chân thành cảm ơn sự có mặt của TS Thụy Anh, chị thật gần gũi và nhiệt tình.

Em rất vui được làm quen với các mẹ :mẹ kid_home (rất mong sẽ gặp lại chị để chị em mình và các mẹ cùng thao luận về phương án 0 tuổi chị nhé), mẹ blackpearl, mẹ thanhtamhn, momnhim xu (mẹ Nhím thật xinh), mẹ Nhinh, mẹ be Na 2009 bé Na tóc xoăn, ngoan hiền),mẹ gauden86cám ơn mẹ gấu đen cho em quả dưa thật to), mẹ Khánh chíp ( chị rất nhiệt tình và năng động),mẹ johntom bé tôm rât ngoan)

Mong rằng nhóm mình sẽ còn được off với nhau thật nhiều lần nữa
    QqpOcj1QqpOp7

pNAFz2upNAFp7
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ếch ộp Xem bài viết
    Vậy là sáng nay nhóm "Blue stars" chính thức ra mắt offline tại công viên Định Công trong niềm hân hoan phấn khởi của 10 gia đình thành viên và chuyên gia Thuỵ Anh cùng Ms. Trà _ đại diện BTC tới tham dự cùng nhóm. Một lần nữa mẹ ếch ộp thay mặt cho nhóm "Blue stars" xin chân thành cảm ơn nhà tài trợ Friso, cảm ơn WTT và cảm ơn chuyên gia tư vấn - TS Nguyễn Thuỵ Anh đã tạo điều kiện để nhóm "Blue stars" có một buổi offline thật vui vẻ và thành công mỹ mãn. Cảm ơn 10 gia đình đã có mặt đầy đủ và đóng góp nhiều công sức để tạo cho buổi offline được diễn ra một cách vô cùng suôn sẻ.
    Tối nay mời các mẹ ghé thăm topic chia sẻ về buổi offline có một không hai của nhóm "Blue stars" ở công viên Định Công nhé. Mình cho bé ngủ cái đã. hihi.
    Mẹ Khánh Chip cũng chung lời cảm ơn với các mẹ. Bạn Khánh Chip hôm nay về hưng phấn đến nỗi không ăn trưa và say mê trước những phần quà. Mẹ phải nịnh mãi mới chịu đi ngủ. Bạn ý chơi mệt quá hay sao mà ngủ một giấc đến tận 3h chiều.

Trích dẫn Nguyên văn bởi trongloan Xem bài viết
    Buổi off hôm nay thật vui và thành công mỹ mãn.
    Em cám ơn mẹ Ếch thật nhiều vì đã chọn cho các con rất nhiều món quà đẹp và ý nghĩa.(hi hi mẹ Ếch ở ngoài trẻ, xinh nhỉ)
    em xin cảm ơn WTT, Ms Trà, ban tổ chức, nhãn hàng friso đã tạo điều kiện cho nhóm chúng em có buổi off thật ý nghĩa
    và đặc biệt em chân thành cảm ơn sự có mặt của TS Thụy Anh, chị thật gần gũi và nhiệt tình.

Em rất vui được làm quen với các mẹ :mẹ kid_home (rất mong sẽ gặp lại chị để chị em mình và các mẹ cùng thao luận về phương án 0 tuổi chị nhé), mẹ blackpearl, mẹ thanhtamhn, momnhim xu (mẹ Nhím thật xinh), mẹ Nhinh, mẹ be Na 2009 bé Na tóc xoăn, ngoan hiền),mẹ gauden86cám ơn mẹ gấu đen cho em quả dưa thật to), mẹ Khánh chíp ( chị rất nhiệt tình và năng động),mẹ johntom bé tôm rât ngoan)
    Nhà mình lại lên kế hoạch chia sẻ kinh nghiệm và sẽ tổ chức off tiếp nhé. Mình thấy đây là cơ hội không chỉ rèn luyện cho con mà còn là những buổi học của bố mẹ nữa.

Hôm nay mẹ Khánh Chip ko chụp được ảnh nhiều. Chỉ có anh xã của mẹ Êchop là cầm máy liên tục. Cả nhà đang chờ ảnh đấy mẹ Êchop nhé!

Mong rằng nhóm mình sẽ còn được off với nhau thật nhiều lần nữa
    Nợ ảnh mọi ng vậy. Sao mạng nhà cháu hôm nay ko up ảnh đc gì cả
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3