TIN TÀI TRỢ.

Nội dung chương trình Moms Offline của nhóm "Blue stars" tại công viên Định Công - ngày 15/8

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi finger Xem bài viết
    Ok. Mẹ Khánh Chip nhận công văn rồi ạ!
    Mua thêm cả hoa cho Chuyên gia và BTC nữa mẹ Ếch nhé!
    Các mẹ đâu rồi? Mau vào nhà đi! Sắp đến ngày off rồi! Chúng mình còn giúp mẹ Ếch chuẩn bị các thứ nữa chứ!
    Việc mua hoa mình đã dự tính rồi. Cảm ơn mẹ Khánh Chip nhé. Hôm nay có mẹ gauden86 đã liên lạc với mình và giúp mình làm một số việc rồi. Vì mình dự định làm một cái phông biển có ghi chữ "Chào mừng các mẹ tham gia offline cùng nhóm "Blue stars"" cho có khí thế và để mọi người chụp ảnh luôn không biết các mẹ nghĩ thế nào? Mình đã nhờ mẹ gauden86 đi tìm hiểu chỗ làm phông biển rồi vì thế nếu các mẹ có ý kiến gì thì thông tin lại cho mình nhanh nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ếch ộp Xem bài viết
    Việc mua hoa mình đã dự tính rồi. Cảm ơn mẹ Khánh Chip nhé. Hôm nay có mẹ gauden86 đã liên lạc với mình và giúp mình làm một số việc rồi. Vì mình dự định làm một cái phông biển có ghi chữ "Chào mừng các mẹ tham gia offline cùng nhóm "Blue stars"" cho có khí thế và để mọi người chụp ảnh luôn không biết các mẹ nghĩ thế nào? Mình đã nhờ mẹ gauden86 đi tìm hiểu chỗ làm phông biển rồi vì thế nếu các mẹ có ý kiến gì thì thông tin lại cho mình nhanh nhé.
    Cái này mẹ Khánh Chip thạo này.Giá phông in bạt giao động từ 25 đến 45k/m tùy chất liệu tốt hay xấu.
    Mình có chị bạn làm tk cho 1 tờ báo. Nếu chị ý ko bận thì mình nhờ chị ý tk cho nhóm mình 1 cái fông đẹp đẹp. Nhà mình ko mất tiền thuê tk mà chỉ vc đi in thôi.

Ko bit kíck thước mẹ Ếch định bao nhiêu nhỉ? Mẹ Ếch nhắn luôn vào máy cho tớ nhé để có gì hôm nay tớ đến nhà chị ý nhờ vả luôn. Chỗ in thì mình cũng tìm rồi so sánh với giá chỗ mẹ Gấu nhé. Chỗ nào rẻ thì mình in nhé!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 250 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Vậy thì tốt quá, nhờ mẹ khanh chip luôn vậy. Vất vả cho mẹ nó rùi hiiii
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Cái này mẹ Khánh Chip thạo này.Giá phông in bạt giao động từ 25 đến 45k/m tùy chất liệu tốt hay xấu.
    Mình có chị bạn làm tk cho 1 tờ báo. Nếu chị ý ko bận thì mình nhờ chị ý tk cho nhóm mình 1 cái fông đẹp đẹp. Nhà mình ko mất tiền thuê tk mà chỉ vc đi in thôi.

Ko bit kíck thước mẹ Ếch định bao nhiêu nhỉ? Mẹ Ếch nhắn luôn vào máy cho tớ nhé để có gì hôm nay tớ đến nhà chị ý nhờ vả luôn. Chỗ in thì mình cũng tìm rồi so sánh với giá chỗ mẹ Gấu nhé. Chỗ nào rẻ thì mình in nhé!
    Vậy là tốt quá rồi. Mình sẽ iu tiên phần quà cho bé Khánh Chip vì có người mẹ rất nhiệt tình nhé. Các mẹ khác có ghen tị không thì vào nhà mình lên tiếng cái nào. Hôm nay là chủ nhật rồi, chỉ còn 1 tuần nữa thôi các mẹ ơi, hồi hộp quá. hichic.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Vậy là tốt quá rồi. Mình sẽ iu tiên phần quà cho bé Khánh Chip vì có người mẹ rất nhiệt tình nhé. Các mẹ khác có ghen tị không thì vào nhà mình lên tiếng cái nào. Hôm nay là chủ nhật rồi, chỉ còn 1 tuần nữa thôi các mẹ ơi, hồi hộp quá. hichic.
    Kích thước phông sẽ là 3m x 2m cả nhà nhé! Mình có ý kiến là các mẹ mail cho mình ảnh các bé để in phông cho tình cảm nhé. Nhanh lên nhé! Không thì ko kịp đâu. Mẹ nào ko vào nhà đọc tin và gửi ảnh mất quyền lợi ko được trách mẹ Khánh Chip nhá. Hạn cuối cùng nộp ảnh là t4 ngày 11/08/2010 nhé!
    Mail của mình: Blackpearl@ipal.com
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gauden86 Xem bài viết
    Vậy thì tốt quá, nhờ mẹ khanh chip luôn vậy. Vất vả cho mẹ nó rùi hiiii
    NHờ vả mà ko vote 1 nhát vào cái nút Thanks ah? Hi...hi....
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Các mẹ rôm rả quá,có phân công cho tớ gì nữa không để tớ làm với ngoài cái việc vác cái chiếu ra công viên ?Tớ chắc sẽ lôi ông chồng đi cùng vì khi mẹ làm về muộn ông ý chuyên gia đưa con ra công viên đứng đợi tớ nên đi ra cùng sẽ thân thuộc lắm đây,các ông bố khác cùng tham gia nhé cho mấy ông cụng nứoc dừa cho rôm rả :Laughing:tớ sẽ gửi ảnh bé cho bạn black ,check hộ tớ nhé!thank
    Ba là xúc xích bò.Mẹ là xúc xích heo.Con là xúc xích gà.3 xúc xích thơm ngon.Á à á a a.Thắp sáng một gia đình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Ui! Tớ quên mất ko dặn các mẹ chọn ảnh.
    Yêu cầu của ảnh nhé!
    1. Ảnh của bé phải từ 500kb trở lên. (Cái này nhà nào cũng đạt yêu cầu rồi vì nhà nào máy ảnh cũng xịn cả)
    2. Tốt nhất các mẹ gửi cho tớ ảnh của bé chụp gần một chút (Ảnh của mẹ Nhím có cái chụp xa, chỉ thấy toàn phong cảnh, người thì bé tí). Nếu được chỉ có mỗi cái mặt bé thôi thì càng tốt để họa sĩ đỡ công cắt ghép. Nhà mình đi nhờ nên giản tiện được khâu nào cho bạn ý thì mình càng nhanh có sản phẩm.
    3. Nếu là ảnh cả người của bé thì cần cái nào có ít phụ kiện đi kèm thui nhé. (Cái ảnh của Nhím toàn bàn ghế không thui. Muốn lựa cái mặt xinh xinh của bạn ý thì đằng sau lại toàn bàn với ghế nhựa.
    4. Tốt nhất các mẹ gửi cho mình 4 - 5 cái để tiện cho bạn họa sĩ lựa ảnh nha.

@ Mẹ Ếch: Giá in là 40k/m2 nhé. MÌnh đang mặc cả xuống nữa xem có được ko vì họ đang bảo mình in ít quá lại nhỏ nên ko giảm giá.

Thông báo đến đây là hết. Hôm nay là t2 rồi. Các mẹ mau gửi ảnh cho mình nhé. Nếu không mình cho toàn hình bạn Chip vào đấy. :Laughing:

@Mẹ Nhím: Gửi thêm ảnh nhé!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Tớ gửi típ nhé,có cái chỉ mỗi mặt nàng ý nhé
    Ba là xúc xích bò.Mẹ là xúc xích heo.Con là xúc xích gà.3 xúc xích thơm ngon.Á à á a a.Thắp sáng một gia đình
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi momnhim xu Xem bài viết
    Tớ gửi típ nhé,có cái chỉ mỗi mặt nàng ý nhé
    Mới có ảnh nhà Nhím thôi! Mau mau nào các mẹ ơi! Để còn có 1 bản mẫu cho cả nhà xem trước nữa chứ nhỉ.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Ui! Tớ quên mất ko dặn các mẹ chọn ảnh.
    Yêu cầu của ảnh nhé!
    1. Ảnh của bé phải từ 500kb trở lên. (Cái này nhà nào cũng đạt yêu cầu rồi vì nhà nào máy ảnh cũng xịn cả)
    2. Tốt nhất các mẹ gửi cho tớ ảnh của bé chụp gần một chút (Ảnh của mẹ Nhím có cái chụp xa, chỉ thấy toàn phong cảnh, người thì bé tí). Nếu được chỉ có mỗi cái mặt bé thôi thì càng tốt để họa sĩ đỡ công cắt ghép. Nhà mình đi nhờ nên giản tiện được khâu nào cho bạn ý thì mình càng nhanh có sản phẩm.
    3. Nếu là ảnh cả người của bé thì cần cái nào có ít phụ kiện đi kèm thui nhé. (Cái ảnh của Nhím toàn bàn ghế không thui. Muốn lựa cái mặt xinh xinh của bạn ý thì đằng sau lại toàn bàn với ghế nhựa.
    4. Tốt nhất các mẹ gửi cho mình 4 - 5 cái để tiện cho bạn họa sĩ lựa ảnh nha.

@ Mẹ Ếch: Giá in là 40k/m2 nhé. MÌnh đang mặc cả xuống nữa xem có được ko vì họ đang bảo mình in ít quá lại nhỏ nên ko giảm giá.

Thông báo đến đây là hết. Hôm nay là t2 rồi. Các mẹ mau gửi ảnh cho mình nhé. Nếu không mình cho toàn hình bạn Chip vào đấy. :Laughing:

@Mẹ Nhím: Gửi thêm ảnh nhé!
    Cảm ơn mẹ Khánh Chip nhé. Mình vừa PM ảnh cho mẹ nó đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 250 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Mẹ Khánh chíp đúng là giỏi thật, mảng nào cũng rành cả. Xứng đáng được nhận một phần thưởng đặc biệt.Lần này không những cảm ơn mà còn tặng cả hoa cho mẹ ấy nữa này hi2222 :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 250 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Mẹ Chíp ơi mình đã PM ảnh rùi đó nha :=)
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Tình hình là đến hôm nay mẹ Chip mới nhận được ảnh của nhà Ếch, Gấu và Nhím thui. Nếu ít quá thì mình phải làm phông ko có các bé trên đó vậy Không các bạn tị nhau thì chết. Đến t5 mình sẽ post 2mẫu: 1 có hình các bé (những bé gửi ảnh rồi), 1 không có hình các bé rồi cả nhà vote vậy nhé.
    Mình nghĩ t6 đi in là đẹp vì để bạt còn khô, không có mang đến nơi mùi mực in khó chịu lắm.

Các mẹ trong danh sách off mau gửi ảnh cho mình nha. Vì còn phải đi in nên các mẹ thông cảm vậy. Nếu đến chiều tối nay ko thêm ảnh của nhà nào nữa thì nhóm mình quyết định là in phông ko có hình các bé nhé.
    @Gauden86: Bạn Tuấn Đăng cũng sinh 2007 bằng Khánh Chip ah? Nhà mình thông gia cho các con phát đạt đê!
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Cho tới hôm nay mình đã gần như hoàn thành công tác chuẩn bị mọi thứ cho buổi offline của chúng ta vào chủ nhật này rồi. Thông báo với các mẹ là các bé có nhiều quà lắm nên các mẹ hãy động viên bố đi cùng để còn có người ôm quà về cho các bé nha chứ không là chỉ có mẹ và bé là không đủ sức mang quà về đâu ạ. hichic. Chi tiết cụ thể mình sẽ báo lại sau nhé. Chúc cả nhà vui vẻ nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 250 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Tình hình là đến hôm nay mẹ Chip mới nhận được ảnh của nhà Ếch, Gấu và Nhím thui. Nếu ít quá thì mình phải làm phông ko có các bé trên đó vậy Không các bạn tị nhau thì chết. Đến t5 mình sẽ post 2mẫu: 1 có hình các bé (những bé gửi ảnh rồi), 1 không có hình các bé rồi cả nhà vote vậy nhé.
    Mình nghĩ t6 đi in là đẹp vì để bạt còn khô, không có mang đến nơi mùi mực in khó chịu lắm.

Các mẹ trong danh sách off mau gửi ảnh cho mình nha. Vì còn phải đi in nên các mẹ thông cảm vậy. Nếu đến chiều tối nay ko thêm ảnh của nhà nào nữa thì nhóm mình quyết định là in phông ko có hình các bé nhé.
    @Gauden86: Bạn Tuấn Đăng cũng sinh 2007 bằng Khánh Chip ah? Nhà mình thông gia cho các con phát đạt đê!
    Được thế thì còn gì bằng, nhưng nhà cháu ở quê nghèo lém không bít bạn Chíp nhà mình có chịu về đó không ta????
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Ten... tèn..ten..tén...ten
    Phông của nhà mình đây ạ. Cả nhà xem dc ko nhé. Không ngờ bạn ý làm nhanh thế. Hi..hi...Nếu cả nhà duyệt thì chiều nay mẹ Chip mang đi in luôn. Ko duyệt thi đợi mẫu khác nhé!

sieuthiNHANH2010081122232otk3m2y4mw3452670

Xem trên nay no be. Nhưng ảnh to đến 3m nên in rất đẹp nhé!

@ nhà Gấu: Để cn này em Chip quyết định nhé. Mẹ Chip chỉ mai mối thui. Còn chúng nó bén duyên ko phải nhờ bạn Tuấn Đăg trường kì kháng chiến đấy nhé! (Có gì mẹ Chip giúp đỡ.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 36 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Ten... tèn..ten..tén...ten
    Phông của nhà mình đây ạ. Cả nhà xem dc ko nhé. Không ngờ bạn ý làm nhanh thế. Hi..hi...Nếu cả nhà duyệt thì chiều nay mẹ Chip mang đi in luôn. Ko duyệt thi đợi mẫu khác nhé!

sieuthiNHANH2010081122232otk3m2y4mw3452670

Xem trên nay no be. Nhưng ảnh to đến 3m nên in rất đẹp nhé!

@ nhà Gấu: Để cn này em Chip quyết định nhé. Mẹ Chip chỉ mai mối thui. Còn chúng nó bén duyên ko phải nhờ bạn Tuấn Đăg trường kì kháng chiến đấy nhé! (Có gì mẹ Chip giúp đỡ.
    Phông này đẹp rùi nhưng chữ thì bị sai đấy bạn nhé.
    Moms offline chứ ko phải là mom's offline. Nhưng cái này ko quan trọng đâu. Lúc nào in sửa cũng được. Chúc nhóm vui chơi vui vẻ!
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

"Chào mừng các gia đình tham dự Moms Offline cùng nhóm Blue Stars" nhé mẹ Khánh chip ơi. Hình trông đẹp quá, thích thật đấy. Mình duyệt luôn nha. Cảm ơn mẹ Khánh Chip nhiều nhé.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

"Chào mừng các gia đình tham dự Moms Offline cùng nhóm Blue Stars" nhé mẹ Khánh chip ơi. Hình trông đẹp quá, thích thật đấy. Mình duyệt luôn nha. Cảm ơn mẹ Khánh Chip nhiều nhé.
    Chữ thì sửa vô tư mà. Chỉ cần bố cục duyệt được là coi như phần phông bạt đã xong. Vậy là duyệt rồi nhé.
    hôm nay t4 rồi. Sắp cn rồi cả nhà nhé. Hồi hộp thế nhỉ!
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Phông quá đẹp :Rose: