TIN TÀI TRỢ.

Chụp hình cho bé ở đâu rẻ và đẹp?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhóc Bum nhà mình được 9 tháng rưỡi rồi, mình rất muốn chụp hình cho bé làm kỷ niệm nhưng mình không biết hcỗ nào chụp đẹp và rẻ nữa:Smiling:Mẹ nào biết chỉ cho mình với, mình ở Gò Vấp. Mình đã thử tự chụp bé rồi nhưng khó quá, bé rất hiếu động mình không thể nào canh được.
    Yêu Bum lắm, lớn ngoan con nhé!:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 425 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Hồi bé nhà mình 8 tháng mình cho đi chụp ở Quang Thái, nhiều người khen là đẹp và tự nhiên (k bị chỉnh sửa hay ghép hình quá nhiều). Nhưng giá thì theo mình cũng không rẻ, tầm 2tr5 trở lên. Mình vì muốn lưu lại khoảnh khắc cho con nên cũng chấp nhận giá đó. Bạn có thể chọn cách không làm album mà chỉ chọn 1 số tấm. Nhưng thường thì sau khi chụp xong ba mẹ nào cũng muốn lấy tất cả hình con mình, không nỡ bỏ đi tấm nào.
    • 115 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    minh chụp cho bé ở hiệu ảnh gần nhà( Vũ Ngọc Phan) chụp + in 10 tấm in lụa hết 350k. In 3 ảnh to cỡ 30x50 để mình treo và tặng ông bà nội ngoại, mỗi tấm hết 150k nữa hihi
    • 2,327 Bài viết

• 1,665 Được cảm ơn

Mình thấy chụp ở nhà bằng máy KTS sẽ chộp được những khoảnh khắc đáng yêu của bé. Còn đi chụp nhiều khi bé ko thích, ko chịu cười hoặc quấy khóc, đòi ngủ, đói bụng, nói chung là tùm lum hết. Bé mình hồi đó đến giờ cũng chỉ chụp studio 1 lần ở Quang Thái_Tân Bình, mình thấy chỗ này ghép ảnh đẹp,sắc nét, 1 cuốn 30 trang in lamina hết 2tr. Tiệm Duyên Dáng ở Trường Chinh, Tân Bình thì có nhiều đồ chơi và anh chụp ảnh cũng nhiệt tình hơn, chịu khó chơi với bé để làm quen, nhiều quần áo và ngoại cảnh hơn nhưng ghép ảnh ko nghệ thuật lắm, đó là ý kiến riêng of mình. Mẹ nó cứ tham khảo thêm nhé.:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trulove09 Xem bài viết
    minh chụp cho bé ở hiệu ảnh gần nhà( Vũ Ngọc Phan) chụp + in 10 tấm in lụa hết 350k. In 3 ảnh to cỡ 30x50 để mình treo và tặng ông bà nội ngoại, mỗi tấm hết 150k nữa hihi
    Tớ cũng giống mẹ Trulove chụp cho con ở Beyeuphoto Vũ Ngọc Phan, nhưng hum rùi giới thiệu cho 1 C ở cơ quan thì hiệu đã chuyển sang Huỳnh Thúc Kháng roài nhé. T làm album cho bé, rẻ và đẹp lắm. Tớ đánh giá cao địa chỉ này. Hình con tớ ai cũng khen, làm mẹ cháu nở cả mũi. Các mẹ search google tìm địa chỉ nhé.
    BDiIp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)