TIN TÀI TRỢ.

9 tháng con biết tạo dáng vì mẹ cứ chụp hình con hoài

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.25K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Dổ ôi, nhìn đẹp zai thế kia ai mà dịn được chứ. Mẹ nó mà không mau mau cất cái ảnh kia đi thế nào cũng có đứa xin làm tập 2 của anh xã nhà mẹ nó đấy. Nhưng mà công nhận "Xứng đôi vừa lứa". Nhà này khéo chọn nhau nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeSonic Xem bài viết
    hihi, vậy thì em mạo mụi post hình cả gia đình đi offline lên ra mắt cả nhà mình nha

hoccungbe
    đẹp tuyệt.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmun_stg Xem bài viết
    Dổ ôi, nhìn đẹp zai thế kia ai mà dịn được chứ. Mẹ nó mà không mau mau cất cái ảnh kia đi thế nào cũng có đứa xin làm tập 2 của anh xã nhà mẹ nó đấy. Nhưng mà công nhận "Xứng đôi vừa lứa". Nhà này khéo chọn nhau nhỉ?
    mẹ bongmun_stg bị bố Sonic"hớp hồn" rồi mẹ Sonic ui, may mà bố cu Bống nhà em "xí trai " nên chẳng mẹ nào nhòm ngó đến cả, hi hi hi ha ha ha.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmeo Xem bài viết
    mẹ bongmun_stg bị bố Sonic"hớp hồn" rồi mẹ Sonic ui, may mà bố cu Bống nhà em "xí trai " nên chẳng mẹ nào nhòm ngó đến cả, hi hi hi ha ha ha.
    Mẹ nó bình tĩnh. Em vừa được ngắm dung nhan bố cu Bống rồi đới. Công nhận xã nhà chị nhìn hiền thật. Mà em lại thích những anh nào hiền hiền cơ. Ôi, nhìn dễ mến quá. Chả bù với anh xã nhà em lúc nào cũng cau có.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmun_stg Xem bài viết
    Mẹ nó bình tĩnh. Em vừa được ngắm dung nhan bố cu Bống rồi đới. Công nhận xã nhà chị nhìn hiền thật. Mà em lại thích những anh nào hiền hiền cơ. Ôi, nhìn dễ mến quá. Chả bù với anh xã nhà em lúc nào cũng cau có.
    hu hu hu, em không biết đâu, em bắt đền đấy, mẹ bongmun_sgt đừng thích anh nào hiền hiền nữa đi, hu hu hu, vui quá mẹ nó à, mẹ bongmun_stg thay avatar rồi à?
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

hu hu hu, em không biết đâu, em bắt đền đấy, mẹ bongmun_sgt đừng thích anh nào hiền hiền nữa đi, hu hu hu, vui quá mẹ nó à, mẹ bongmun_stg thay avatar rồi à?
    Mẹ nó không lo giữ chồng đi ở đây mà ăn vạ em à? Mà em thấy không chỉ mình em đâu, khối đứa cũng thích anh hiền hiền nhà chị đây. :Laughing:. Khối kẻ lo giữ chồng đây.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Hihi, được ngày vào đây tám chuyện chồng nhỉ!
    @Mẹ Bống: Đúng như lời mẹ Giang, anh nào hiền hiền, gái đeo theo nhiều nhé. Anh nào đẹp chỉ để ngắm thôi, ko đeo đâu. Mẹ Bống cẩn thận. Bảo trọng! Bảo trọng!:Laughing:
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Hihi, được ngày vào đây tám chuyện chồng nhỉ!
    @Mẹ Bống: Đúng như lời mẹ Giang, anh nào hiền hiền, gái đeo theo nhiều nhé. Anh nào đẹp chỉ để ngắm thôi, ko đeo đâu. Mẹ Bống cẩn thận. Bảo trọng! Bảo trọng!:Laughing:
    kha kha kha, lại giới thiệu thêm với các mẹ phương châm nữa của em: NGHE LỜI VỢ ĐẾN KHI 80 TUỔI VỢ SẼ LẤY THÊM VỢ NỮA CHO. Anh xã nhà em thấy vậy nên mừng lắm, đang cố gắng để lấy thêm được vợ nữa khi 80 đấy. Ha ha ha ha.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

kha kha kha, lại giới thiệu thêm với các mẹ phương châm nữa của em: NGHE LỜI VỢ ĐẾN KHI 80 TUỔI VỢ SẼ LẤY THÊM VỢ NỮA CHO. Anh xã nhà em thấy vậy nên mừng lắm, đang cố gắng để lấy thêm được vợ nữa khi 80 đấy. Ha ha ha ha.
    Chà chà. Thế này thì lo mà bồi bổ cho xã sống 150 tuổi đi nha. hichic. Lúc đó không biết mẹ bongmeo đang ở chốn nào nhỉ? hichic.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ếch ộp Xem bài viết
    Chà chà. Thế này thì lo mà bồi bổ cho xã sống 150 tuổi đi nha. hichic. Lúc đó không biết mẹ bongmeo đang ở chốn nào nhỉ? hichic.
    hì hì, chắc phải đợi đến lúc đó mới bít mẹ ếch à.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

hihi, vậy mà mẹ Bống bảo là tóc dài thông minh ngắn à? Anh xã mà nghe câu này có khác gì bị "lừa tình" đâu. keke
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

hihi, vậy mà mẹ Bống bảo là tóc dài thông minh ngắn à? Anh xã mà nghe câu này có khác gì bị "lừa tình" đâu. keke
    hu hu hu, không phải mình mà là xã nhà mình( tóc mình hơi dài nên nhiều lần nói hay xử lý tình huống ngu ngu là anh xã lại bảo: mèo lười chỉ được cái tóc dài nhưng mà thông minh thì lại ngắn), vậy đấy mẹ Sonic à.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2