TIN TÀI TRỢ.

Trợ giúp các bà mẹ đơn thân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.3K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn chủ top đã lập ra topic này. thật sự làm "single mom" có rất nhiều áp lực. nhờ những topic và những con người tốt bụng như các chị ở trên mà ít nhiều những áp lực được giải tỏa. mọi người hãy cũng chia sẻ trên topic này thường xuyên nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh o tphcm ko giau co gi,nhung minh rat thich tre con,mjnh cung rat nguong mo cac single mom da dung cam hy sinh tat ca vi con yeu! Neu me nao o tphcm lam me don than ma gap kho khan qua hoac co don ko ai ben canh thi nt cho minh nhe,minh ko giup duoc nhieu nhung se nho nhung nguoi giau long nhan ai giup do them.
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thuyanh1978 Khách
    • 2 năm
    Bạn ơi giúp mình lúc này được kh bạn?!
    0985364527
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là bà mẹ đon thân chồng gd nguoi thân ruồng bỏ.minh mang theo con 5t và đang bầu đứa thứ 2 đc 6 tháng luu lạc vào sg ko nơi nuong tựa ko tiền bạc. Bạn biêts chỗ nào có việc gì nhận về nhà làm không gioi thiệu giúp mình với để mình có thể kiếm chút tiền trai trải cho 3 mẹ con. Mình đang rất bế tắc và tuyệt vọng.sdt của mình 01659895607
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vimip Xem bài viết
    Minh o tphcm ko giau co gi,nhung minh rat thich tre con,mjnh cung rat nguong mo cac single mom da dung cam hy sinh tat ca vi con yeu! Neu me nao o tphcm lam me don than ma gap kho khan qua hoac co don ko ai ben canh thi nt cho minh nhe,minh ko giup duoc nhieu nhung se nho nhung nguoi giau long nhan ai giup do them.
    Mình có con 5t và đang mang bầu đứa thứ hai 6 tháng. Chồng bỏ,gd nguoi thân ruông bỏ.minhf đưa con vào sg luu lạc ko nguoi thân ko noi nuong tua không tiền bạc không công việc. Mẹ con sống lay lắt qua ngày. Mọi nguòi chỉ giúp có việc gì làm ko chỉ giúp mình để mình có thể kiếm chút tiền trang trãi cho con
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyenam Xem bài viết
    Mình có con 5t và đang mang bầu đứa thứ hai 6 tháng. Chồng bỏ,gd nguoi thân ruông bỏ.minhf đưa con vào sg luu lạc ko nguoi thân ko noi nuong tua không tiền bạc không công việc. Mẹ con sống lay lắt qua ngày. Mọi nguòi chỉ giúp có việc gì làm ko chỉ giúp mình để mình có thể kiếm chút tiền trang trãi cho con
    Bạn đến nhà thờ Dòng Chúa Cứu Thế ở đường Kỳ Đồng, p9, q3. Nhà thờ đó rất nổi tiếng & người dân xung quanh khu vực đó ai cũng biết. Gặp cha Lê Quang Uy có nhà tình thương cho các single mom. Các cha & các sơ sẽ hỗ trợ chỗ ở, công ăn việc làm cho các Single Mom. Vậy nên mạnh mẽ lên, cố gắng vượt qua mọi khó khăn bạn nhé! Mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Fb của chị là gì ạ e muốn đc Nch vs chị
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichphuong2911 Xem bài viết
    có single mom nào cho em share phòng chung ko ạ, e đang rất bế tắc ko biết đi đâu về đâu, con em 5 tuổi, giờ lại mang thai, gđ bắt bỏ e thương quá ko bỏ đc, giờ e muốn tìm nơi ở để kiếm việc làm lo cho 3 mẹ con thôi ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thanhphan1221 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bichphuong2911 Xem bài viết
    có single mom nào cho em share phòng chung ko ạ, e đang rất bế tắc ko biết đi đâu về đâu, con em 5 tuổi, giờ lại mang thai, gđ bắt bỏ e thương quá ko bỏ đc, giờ e muốn tìm nơi ở để kiếm việc làm lo cho 3 mẹ con thôi ạ.
    em co con 1t, cũng đang tìm người ở chung để nuôi con
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở đâu ạ? Vì muốn giữ con mà giờ mình đang 1 thân 1 mình tại SG với bào thai 5 tháng. Mình cần người giúp đỡ qua giai đoạn khó khăn này. Bạn liên lạc mình qua sđt 0857687678 nhé! Cảm ơn và mong tin bạn!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2