TIN TÀI TRỢ.

Tình yêu không biên giới - Ai có người yêu là người nước ngoài cùng vào chia sẻ nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 55.4K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,777 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Tớ thay mặt cả nhà lập hội mình nhé, cả nhà vào buôn tẹt ga đê,khoe người yêu, khoe chồng nhiệt tình mà ko sợ ném đá nhé....:LoveStruc:

Bọn mình trước lạ sau quen, sẽ tám nhiệt tình nhé!:Angel:....Hi vọng sẽ có điều kiện đc đi ăn cưới những ai sắp cưới nhé...hehherooling::Battin ey::Battin ey:

Mọi người giới thiệu nhau để bít tên nhau cho dễ gọi, dễ xưng hô (kèm ảnh thì càng tốt :Battin ey nhé!:Smiling::Angel:

p/s:tránh trường hợp ở những topic có yếu tố nước ngoài từ trước đến nay đã bị khóa,tớ đề nghị mọi người ko trả lời những cmt đá đểu,châm chọc,soi mói,khích bác nhé!mọi người đoàn kết,giúp đỡ nhau nhé!....
    :Rose::Rose::Rose:
    i20NaZqlp7
    :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,022 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Oh, tưởng được bóc tem, ai ngờ hic hic :cool:
    :cool: Là kẻ yêu màu đen, nhưng sợ bóng tối - Thích đắm mình trong nước, nhưng lại không biết bơi :cool:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

ủng hộ chị Hà nào . chiếm hẳn mặt tiền luôn nè
    Em tên Mail ạh , hihi , chị nào đoán ra tên thiệt của em hông ? hihi , chắc em nhỏ nhứt ở đây rồi , cuối 8X đầu 9X ạh. em ở Xì Gòn , đang là SV và làm free lance thôi .

Rất vui được làm quen zớii các chị .

Ng yêu cách em đúng 12 tiếng :Battin ey:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myachin123 Xem bài viết
    Oh, tưởng được bóc tem, ai ngờ hic hic :cool:
    cũng được mặt tiền chị ui. Giới thiệu tên đi chị ơi chị cao cao này :Smug:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 671 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi, em thik nhà mình ở mục 'Tình Yêu' cơ. Chứ ở mục Hội Độc Thân nó vùng sâu vùng xa sao í'. Hic.

Mà tên 'tình yêu k biên giới' nge thật là hay. :Angel:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Imamura_Ha Xem bài viết
    Tớ thay mặt cả nhà lập hội mình nhé, cả nhà vào buôn tẹt ga đê,khoe người yêu, khoe chồng nhiệt tình mà ko sợ ném đá nhé....:LoveStruc:

Bọn mình trước lạ sau quen, sẽ tám nhiệt tình nhé!:Angel:....Hi vọng sẽ có điều kiện đc đi ăn cưới những ai sắp cưới nhé...hehherooling::Battin ey::Battin ey:

Mọi người giới thiệu nhau để bít tên nhau cho dễ gọi, dễ xưng hô (kèm ảnh thì càng tốt :Battin ey nhé!:Smiling::Angel:

p/s:tránh trường hợp ở những topic có yếu tố nước ngoài từ trước đến nay đã bị khóa,tớ đề nghị mọi người ko trả lời những cmt đá đểu,châm chọc,soi mói,khích bác nhé!mọi người đoàn kết,giúp đỡ nhau nhé!....
    :Rose::Rose::Rose:
    em thích cái p/s của chị Hà ạhh :Rose::Rose::Rose:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongtron Xem bài viết
    Ôi, em thik nhà mình ở mục 'Tình Yêu' cơ. Chứ ở mục Hội Độc Thân nó vùng sâu vùng xa sao í'. Hic.

em cũng không hiểu sao vô luôn hội độc thân nữa. sao Mod không cho mình ở CLB vợ chồng nhỉ ?

chắc tại chưa cưới :Thinking::Thinking::Thinking:
    • 1,022 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ILUMTILM Xem bài viết
    cũng được mặt tiền chị ui. Giới thiệu tên đi chị ơi chị cao cao này :Smug:
    Haha, em này tên Thư đúng hem ... Chị tên Ly ... mà đừng gọi là chị cao cao hic hic, cũng không cao lém đâu em ơi ... hi hi hi. Bắt tay làm quen, chúc mừng nhà mới nào ... :cool:
    :cool: Là kẻ yêu màu đen, nhưng sợ bóng tối - Thích đắm mình trong nước, nhưng lại không biết bơi :cool:
    • 1,022 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongtron Xem bài viết

Yeah - cái tên thật là hay ... chắc đất ở mục TÌNH YÊU đắt đỏ quá đó mà ... nên bọn mình dành xây biệt thự ở đây vậy he he he.

Tớ cũng có 1 cái biệt thự ở đây "Danh sách 1/2 trái tim" mà nó khá là ế ẩm ... hic hic ... muốn đổi tay làm bà mai mà sao lận đận quá đi mất hic hic :mad:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myachin123 Xem bài viết
    Haha, em này tên Thư đúng hem ... Chị tên Ly ... mà đừng gọi là chị cao cao hic hic, cũng không cao lém đâu em ơi ... hi hi hi. Bắt tay làm quen, chúc mừng nhà mới nào ... :cool:

:Applause::Applause::Applause: Đúng rồi chị Ly ơi . cao hơn em 1cm cũng là cao rồi , huống chi chị cao thế . chị đang ở đâu ?
    • 1,022 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

:Applause::Applause::Applause: Đúng rồi chị Ly ơi . cao hơn em 1cm cũng là cao rồi , huống chi chị cao thế . chị đang ở đâu ?
    Hehe, ở sì gòn giống em đó, he he he ...
    • 1,777 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

hehhe,uh,Mod_CLB8 đặt tên cho bọn mình đấy, (cả hội cảm ơn Mod nhé!) cái này trước hết phải cảm ơn bạn bébo ,sau thì là ý tưởng của bạn ukulete gợi ý lập hội nhé!:Angel:

tớ cũng hơi băn khoăn khi vào box hôi độc thân,nhưng thôi ko sao, có đất, có nhà cho bọn mình tám là đc rùi...nhỉ?...hehhe...chăm chỉ, nhiệt tình xây nhà nhớ...post ảnh đê....:Battin ey::Battin ey:

À, có 1 kinh nghiệm này ko bít mọi người đã bít chưa, tớ làm quà ra mắt nhé, zai vừa gửi cho tớ xong,hay lắm...hêhhh...mọi người xem nhớ....:Battin ey::Battin ey::Battin ey:

http://www.youtube.com/watch?v=NcGWRIp8qdk
    i20NaZqlp7
    :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

chị em ở bên top kia vắng mặt hết rồi :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 517 Bài viết

• 1,301 Được cảm ơn

Hallo cả nhà. Chúc mừng nhà mới nào.
    Nhờ Mod ghép topic kia vào đây cho nó theo dòng sự kiện thì vui nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 517 Bài viết

• 1,301 Được cảm ơn

Ô mà tớ thấy cho cái hội này sang bên "các bạn có cùng sở thích" hợp lý hơn.
    Not available, sao còn gọi là độc thân được.
    Chẹp, thôi đâu cũng được, có nhà là tốt roài.

Nào cả nhà update profile xem nào.

Tớ tên Ly. Ở Hà Nội.
    Tuổi thì chắc tớ già nhất rồi. SN 1980.

Yêu cả nhà mình :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Imamura_Ha Xem bài viết
    hehhe,uh,Mod_CLB8 đặt tên cho bọn mình đấy, (cả hội cảm ơn Mod nhé!) cái này trước hết phải cảm ơn bạn bébo ,sau thì là ý tưởng của bạn ukulete gợi ý lập hội nhé!:Angel:

tớ cũng hơi băn khoăn khi vào box hôi độc thân,nhưng thôi ko sao, có đất, có nhà cho bọn mình tám là đc rùi...nhỉ?...hehhe...chăm chỉ, nhiệt tình xây nhà nhớ...post ảnh đê....:Battin ey::Battin ey:

À, có 1 kinh nghiệm này ko bít mọi người đã bít chưa, tớ làm quà ra mắt nhé, zai vừa gửi cho tớ xong,hay lắm...hêhhh...mọi người xem nhớ....:Battin ey::Battin ey::Battin ey:

http://www.youtube.com/watch?v=NcGWRIp8qdk

em cho hẳn link vô chữ kí luôn rồi , đi vòng vòng 888 để PR mới được .
    giai nhà em ở ava đấy ạhh . lệch lắm luôn. em 1m57 , hắn 1m93 :Smug::RollingEy:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiah Xem bài viết
    Ô mà tớ thấy cho cái hội này sang bên "các bạn có cùng sở thích" hợp lý hơn.
    Not available, sao còn gọi là độc thân được.
    Chẹp, thôi đâu cũng được, có nhà là tốt roài.

Nào cả nhà update profile xem nào.

Tớ tên Ly. Ở Hà Nội.
    Tuổi thì chắc tớ già nhất rồi. SN 1980.

Yêu cả nhà mình :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

hihihi , vậy là có những 2 chị Ly rồi . làm sao để phân biệt bi chừ ?
    yêu là trẻ chị ơi . luôn hạnh phúc nhe chị :Angel:
    • 645 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiah Xem bài viết
    Hallo cả nhà. Chúc mừng nhà mới nào.
    Nhờ Mod ghép topic kia vào đây cho nó theo dòng sự kiện thì vui nhỉ.
    :Rose::Rose: Ý kiến chị Ly hay này . Chị Hà mess cho mod nhen .
    em đề nghị lập hội trưởng đê
    • 1,022 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

hihihi , vậy là có những 2 chị Ly rồi . làm sao để phân biệt bi chừ ?
    yêu là trẻ chị ơi . luôn hạnh phúc nhe chị :Angel:
    Hehe - Đúng rồi, yêu là trẻ muh ... Tớ thì 82 ... cứ gọi tớ là Lee cũng được hehe ... để dễ phân biệt với bạn Ly HN. Bắt tay cái ... ôm hun cái (rất thích ôm hun, thông củm giúp nhé) :Kiss:. Yêu cả nhà quá đi mất :Kiss:
    • 1,022 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

:Rose::Rose: Ý kiến chị Ly hay này . Chị Hà mess cho mod nhen .
    em đề nghị lập hội trưởng đê
    Hehe, ngồi chờ chuyển nhà ... he he he ... Sao mà cảm thấy lâng lâng ghia á :Rose: