TIN TÀI TRỢ.

Tìm bạn gái đi chơi Noel 2013, xinh xinh chút :)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.32K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Muốn tìm một bạn gái hoặc SM đi chơi Noel tại Hà Nội.ai có như cầu thì pmm nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 873 Bài viết

• 1,741 Được cảm ơn

nói rõ yêu cầu và thù lao nhé cưng!!!! biết đâu có vài chị rảnh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Em là em mới chuyển giới về xong nè , xinh lắm ý cưng à ! Đi ko cưng
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nói về thù lao thì em ko có đâu à. Còn đi chơi ăn gì uống gì thì em mời thôi. Nam nữ bình đẳng mà. Hiện đại rồi với lại mình cũng là người lịch sự mà. Đi chơi vừa nói chuyện vừa tìm hiểu. Em hay chi nào có nhu cầu pm em gửi số dđ cũng sắp tối rồi
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hi chuyển giới cũng ok chứ sao. Cũng là con người mà. Chẳng lẽ chuyển giới xong là ko còn tý gì nữa à
    • 1,041 Bài viết

• 2,687 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhung1800 Xem bài viết
    Nói về thù lao thì em ko có đâu à. Còn đi chơi ăn gì uống gì thì em mời thôi. Nam nữ bình đẳng mà. Hiện đại rồi với lại mình cũng là người lịch sự mà. Đi chơi vừa nói chuyện vừa tìm hiểu. Em hay chi nào có nhu cầu pm em gửi số dđ cũng sắp tối rồi
    Nhiều số đt quá thì bốc thăm xổ số hả? Hay phải số đẹp nữa . Đt cùi bắp hok gởi hình được, mà xinh quá lo hok bình đẳng nổi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 437 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn này nói chuyện có vẻ lịch sự văn minh và hiện đại nhắm...

Đảm bảo đi không bị lợi dụng giề đâu...

LỜ VỜ có linh cảm chắc chắn đấy

Mọi người cứ mạnh dạn PM đê....

PS: Nhạy cảm , tinh tường số 1 là Cún...HÉ HÉ...
    GIVE LOVE...GET LOVE
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty_sona Xem bài viết
    Nhiều số đt quá thì bốc thăm xổ số hả? Hay phải số đẹp nữa . Đt cùi bắp hok gởi hình được, mà xinh quá lo hok bình đẳng nổi
    ĐT của mình cũng cùi mà nhưng một số cái ko cùi
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LOVE1982 Xem bài viết
    Bạn này nói chuyện có vẻ lịch sự văn minh và hiện đại nhắm...

Đảm bảo đi không bị lợi dụng giề đâu...

LỜ VỜ có linh cảm chắc chắn đấy

Mọi người cứ mạnh dạn PM đê....

PS: Nhạy cảm , tinh tường số 1 là Cún...HÉ HÉ...
    Sao nghe mà có vẻ có sự mỉa mai ở đây thế nhỉ. hic
    • 790 Bài viết

• 1,559 Được cảm ơn

Nhầm nhọt gì ở đây không nhỉ??? hay ý của bạn í là đón cả mẹ và con đi chơi tối nay nếu vậy thì chắc Ibox bạn này sẽ chị đầy chỉ sau ít phút xác nhận
    Xuân có trăm hoa Thu trăng sáng
    Hạ có gió lành Đông tuyết rơi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 87 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Em không xinh nên lót dép hóng vậy
    Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 437 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao nghe mà có vẻ có sự mỉa mai ở đây thế nhỉ. hic
    Eò....LƠ VỜ hem có thói quen mỉa mai ai đâu Anh ah...Chắc do A tưởng tượng ra vậy thoai....

Nghe cách hành văn thì có vẻ là người Hà Lội...

Thôi thì E khoanh phạm vi cho Anh ở Hà Nội cho gần nhá...

Mất công chị em Miền Trung , Nam inbox...

PS: Có cái topic rủ đi chơi thui mà A ko chu đáo đầu cuối...Vậy thì ...Chị em không hiểu Anh có CHU ĐÁO được HẾT MỀNH tối NÔEM NÀY HEM NHỈ... ????
    GIVE LOVE...GET LOVE
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LOVE1982 Xem bài viết
    Eò....LƠ VỜ hem có thói quen mỉa mai ai đâu Anh ah...Chắc do A tưởng tượng ra vậy thoai....

Nghe cách hành văn thì có vẻ là người Hà Lội...

Thôi thì E khoanh phạm vi cho Anh ở Hà Nội cho gần nhá...

Mất công chị em Miền Trung , Nam inbox...

PS: Có cái topic rủ đi chơi thui mà A ko chu đáo đầu cuối...Vậy thì ...Chị em không hiểu Anh có CHU ĐÁO được HẾT MỀNH tối NÔEM NÀY HEM NHỈ... ????
    Vâng! Nếu ko mải mia thì tốt. Gọi là đi chơi thôi mà . Choa ko hiểu cái đầu cuối đó đâu nha
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhanglun Xem bài viết
    Nhầm nhọt gì ở đây không nhỉ??? hay ý của bạn í là đón cả mẹ và con đi chơi tối nay nếu vậy thì chắc Ibox bạn này sẽ chị đầy chỉ sau ít phút xác nhận
    Vậy càng đông vui chứ sao chị. Dù sao em cũng chưa có cháu.
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tyvaty Xem bài viết
    Em không xinh nên lót dép hóng vậy
    Hi người nhận là mình xấu thì bản chất là là không xấu rồi
    Anh đã mơ về Biệt thự và vài cháu nhỏ
    • 231 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc topic này nhớ tới một bài trên VNE nên post cho mọi người tham khảo.

Biến tướng 'từ A tới Z' khi thuê người yêu đi chơi Noel

Thay vì thuê người đi chơi với mục đích trong sáng thì nhiều kẻ lợi dụng để được “chơi tới bến”, sex hay không thì lại do thỏa thuận giữa khách với nhân viên.

Cứ mỗi dịp lễ Tết, trên các trang mạng lại rầm rộ cho đăng tải những thông tin “Cho thuê người yêu đi chơi Noel”, “Dịch vụ thuê và cho thuê người yêu Tết Nguyên đán”.

Với các bạn trẻ, dịch vụ này không phải là điều xa lạ. So với cái thời mới “sơ sinh”, mọi người còn ngại ngần, e dè, thì bây giờ với sự phát triển của các diễn đàn, các trang mạng xã hội, mọi người trở nên cởi mở với nhau hơn. Chuyện cho thuê người yêu đi chơi khi có nhu cầu đã trở thành lẽ đương nhiên mà nói như ngôn ngữ các bạn trẻ là “không có gì phải xoắn!”.

Người sử dụng dịch vụ này có hai dạng: hoặc là quá lứa lỡ thì, bị áp lực từ phía gia đình về việc dựng vợ gả chồng, hoặc là những bạn trẻ chưa có người yêu, vì tò mò nên muốn thử để trải nghiệm cho biết, để có đôi có cặp cho đỡ chạnh lòng, tủi thân với bạn bè xung quanh.

Nếu tôi nói cho thuê người yêu kiểu này chẳng có gì hay ho thì thể nào cũng có người cho rằng tôi cổ hủ, lạc hậu và cực đoan.

Nhưng thuê được một cô bạn gái, một anh bạn trai ưa nhìn, khéo ăn nói làm mát mày mát mặt trước gia đình, bạn bè, chỉ làm thỏa mãn nhu cầu tình cảm tạm thời. Còn xét về lâu về dài, dịch vụ này hại nhiều hơn lợi:

Thứ nhất, những người tìm đến dịch vụ như một cách để đối phó với gia đình thì chẳng khác nào kẻ lừa dối. Cái kim trong bọc cũng có ngày lòi ra, qua mắt người lớn được một hai ngày chứ đâu thể qua mắt được cả đời. Nếu bố mẹ, người thân biết được con cái mình gian dối, có lẽ họ còn buồn hơn.

Thứ hai, dịch vụ cho thuê người yêu đang dần bị biến tướng. Thay vì thuê người đi chơi với mục đích trong sáng thì nhiều người lợi dụng để được “chơi tới bến”, thực hành luôn "từ A đến Z". Hơn nữa, người đi thuê hay người cho thuê cũng đều có khả năng sập bẫy của những kẻ lừa đảo, trộm cắp tài sản.

Chi phí để có người yêu đi chơi trong vài ngày khá đắt đỏ nên những người dám dùng dịch vụ này toàn đa phần khá giả, giàu có. Đấy là chưa kể những vụ mua bán dâm núp bóng trong hình thức cho thuê người yêu. Những trung tâm giới thiệu, cho thuê người yêu chỉ kiểm soát “nhân viên” và khách hàng của mình ở một mức độ nhất định. Còn một khi khách và “nhân viên” đã thỏa thuận “tới bến” thì không ai có thể biết được.

Nhiều người cho rằng xã hội hiện đại, con người quá bận rộn với công việc và các mối quan hệ khác, không có thời gian cho việc yêu đương, hẹn hò nên dịch vụ cho thuê người yêu là xuất phát từ nhu cầu tình cảm chính đáng.

Nhưng nếu như việc cho thuê người yêu nó chỉ dừng lại ở mức kinh doanh, trao đổi thuần túy thì đã không có chuyện gì để nói. Quan trọng là nó đang dần bị biến tướng, khiến người ta dần có cái nhìn không mấy thiện cảm với dịch vụ hiện đại này. Có một điều lạ là ở nước ngoài những hình thức này đã phát triển từ lâu nhưng khi du nhập sang Việt Nam thì lại bị thay đổi đến chóng mặt.

Ví dụ như dịch vụ ngủ ôm không sex rất phát triển ở Nhật Bản và điều đáng lưu ý là khách hàng sử dụng dịch vụ này 100% không sex. Tất nhiên hoạt động ngủ ôm này được quản lý chặt chẽ để đảm bảo rằng nó hoàn toàn trong sáng. Nhưng ở Việt Nam thì sao? Có một thời gian báo chí lên án những tài khoản Facebook cho thuê các PG, PB (những cô gái, chàng trai đi làm quảng bá sản phẩm, dịch vụ...) để ngủ ôm nhưng thực chất có sex hay không thì lại do nhu cầu và thỏa thuận giữa khách và “hàng”.

Rồi cả hình thức massage yoni cũng bị người Việt Nam khoác lên nó vỏ bọc hoàn toàn mới. Nếu ở Nhật Bản, loại massage này chỉ dùng để chữa bệnh lãnh cảm ở phụ nữ thì ở Việt Nam, những người khỏe mạnh bình thường cũng sử dụng ầm ầm, thậm chí chồng còn đưa vợ đi. Còn đàn ông, đi massage có lợi cho sức khỏe, nhưng cũng dễ sa vào cạm bẫy. Và bây giờ, dịch vụ cho thuê người yêu cũng đang có chiều hướng phát triển tiêu cực.

Những người đứng ra tổ chức dịch vụ nên có trách nhiệm, những người sử dụng dịch vụ cũng phải hết sức tỉnh táo để tự bảo vệ mình trước những cạm bẫy của loại hình đắt đỏ này.

http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-do...l-2927948.html
    yen_zps8362c9963_zps51beded5 2_zps015d1619
    Quê hương là chùm khế ngọt - Cho con trèo hái mỗi ngày
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ba_HaiYen Xem bài viết
    Đọc topic này nhớ tới một bài trên VNE nên post cho mọi người tham khảo.
    Choa đã đọc rồi và cũng không ít người đọc rồi. Nhưng ý ở đây là gi vậy nhỉ? Hẹn hò những người đơn thân đi chơi Noel chứ đi đâu.
    • 790 Bài viết

• 1,559 Được cảm ơn

Choa đã đọc rồi và cũng không ít người đọc rồi. Nhưng ý ở đây là gi vậy nhỉ? Hẹn hò những người đơn thân đi chơi Noel chứ đi đâu.
    Thanh niên nghiêm túc
    Xuân có trăm hoa Thu trăng sáng
    Hạ có gió lành Đông tuyết rơi
    • 1,041 Bài viết

• 2,687 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vâng! Nếu ko mải mia thì tốt. Gọi là đi chơi thôi mà . Choa ko hiểu cái đầu cuối đó đâu nha
    Vậy càng đông vui chứ sao chị. Dù sao em cũng chưa có cháu.
    Bạn này đối đáp lượm liền quá, thấy cũng là thanh niên có chút anh hùng thật, nghiêm túc và cả ngây thơ... nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty_sona Xem bài viết
    Bạn này đối đáp lượm liền quá, thấy cũng là thanh niên có chút anh hùng thật, nghiêm túc và cả ngây thơ... nữa.
    Ngây thơ ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2