Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tết của cha mẹ đơn thân ở Sài Gòn ntn?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.58K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 351 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chào các bố , mẹ đơn thân.
    Tết này hai mẹ con em không về quê. Hôm qua em cho Bảo Ngọc nhà em ngủ đến chiều với " âm mưu" đón giao thừa xem pháo bông . Ấy thế mà đến 10h BN " dụi" mắt liên tục vì cơn buồn ngủ ập đến theo thói quen. Nay mùng 1 tết lại ...vòng vòng trước nhà vì không biết đi đâu!! Nghĩ d8ến mồng 2, 3 tết như thế này mà ...phát rầu !! Các bố, mẹ có biết nơi nào náo nhiệt , ồn ào, ầm ĩ không ...mách em với! Hai mẹ con ham vui lắm ạ!!!
    Ôi tết!!!
    titaiquancafemevatibeti

Alone on my way

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 618 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebaongoc Xem bài viết
    Tết này hai mẹ con em không về quê. Hôm qua em cho Bảo Ngọc nhà em ngủ đến chiều với " âm mưu" đón giao thừa xem pháo bông . Ấy thế mà đến 10h BN " dụi" mắt liên tục vì cơn buồn ngủ ập đến theo thói quen. Nay mùng 1 tết lại ...vòng vòng trước nhà vì không biết đi đâu!! Nghĩ d8ến mồng 2, 3 tết như thế này mà ...phát rầu !! Các bố, mẹ có biết nơi nào náo nhiệt , ồn ào, ầm ĩ không ...mách em với! Hai mẹ con ham vui lắm ạ!!!
    Ôi tết!!!
    Mùng 5 tết có lịch off của VTK SG đó. Chị vào xem đi :4:
    CHI-MATTRANG
    Chuyện đời thường vẫn thường bất trắc
    Chuyện trớ trêu ấy cũng thường thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 351 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lilili Xem bài viết
    Mùng 5 tết có lịch off của VTK SG đó. Chị vào xem đi :4:
    Ở đâu thế llilili, em vào xem với!!!
    titaiquancafemevatibeti

Alone on my way
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,637 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Ở đâu thế llilili, em vào xem với!!!
    Vào topic Câu lạc bộ VTK ở Sài Gòn xem nhé. Binhanhn làm hội trưởng, họp mùng 5 tết ở nhà binhanhn. mebaongoc đi cho vui nhé.
    Tròng trành nhưng không chìm.

Tôi cầm mặt trời và ném.
    • 723 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Ôi tết!!!
    Trời đất SG thiếu gì chốn chơi vui ngày xuân đâu mà mẹ nó than quá trời vậy. Hôm qua mình được gửi cho đoạn camera quay đường hoa Nguyễn Huệ, đẹp mê hồn luôn, gần thì đi Đầm Sen, mà nếu chịu khó chút thì hai mẹ con lên xe bus đi Suối Tiên chơi bảo đảm nhóc sẽ rất thích mà, hay vào khu người Tàu ở Q.5 xem hội trống cũng hay lắm...Mình đang mong có năm nào đó đưa con gái vào SG dịp Tết để thưởng thức các thú chơi xuân của SG.
    Mùng 5 đi off với VTK-SG đi, ham vui sẽ được vui mà.
    Trả lại nắng trong tim
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,951 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Tết SG tuy nắng vẫn vui, MMM có nhìn thấy hai mẹ con Tôm ở đường hoa không. Mẹ con nhà nào mặc áo dài xinh nhất ý. Hi hi
    Mẹ yêu Tôm nhất trên đời :LoveStruc:
    Con yêu mẹ nhất trên đời :LoveStruc: