Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

^^**^^Tầng 9 CLB "Kết bạn thật vui - Tìm người như ý" Nếu mà chưa có người yêu - Vào đây tìm thấy được vừa 1 đôi - Tình yêu tìm thấy đây rồi - Nào cùng nâng chén chúc mừng Kết hôn - V

• 0 Lượt chia sẻ
  • 74.9K Lượt đọc
  • 1.41K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 493 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Hnay e moi co tg ol viet doi dong tan man cuoi nam.Cuoi nam chac ai cung ban nen it vao nha,hnay e moi thay co ko khi tet dang ve den nha .Chang biet noi j hon ngoai chuc toan a c e nha ket ban nam moi manh khoe,hanh phuc va thanh cong.Nha dc vui ve nhu ngay hnay phai ke den su nhiet tinh cua chi Cua rat nhieu,cam on nha minh noi chung ,c Cua va dac biet nhom chim se mang lai cho to rat nhieu tieng cuoi va su thoai mai trog log,moi ng jup to thay yeu doi tro lai.Chuc ca nha ket ban an tet vui ve,sang nam moi moi su nhu y.HAPPY NEW YEAR.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 66 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Không có gì thay đổi ngày mai sẽ là mồng một là tết.
    Chúc nhà mình một năm mới an khang thịnh vượng.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,553 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Trung Vũ.*****>>>*****Chúc Mừng Năm Mới-Happy New Year-Dành tất cả những lời chúc tốt đẹp sẽ đến với mọi người:Một Năm Mới An Khang - Thịnh Vượng - Vạn Sự Như Ý - Tỷ Sự Như Mơ - Triệu Điều Bất Ngờ " ...Happy New Year.*****>>>***** Trung Vũ
    Bản chất nông dân nhưng dòng đời xô đẩy.

Có khi nào trên dòng đời tấp nập ta vô tình giẫm chân lên nhau

Biển học mênh mông quay đầu là bờ.

Hỏi thế gian tình ái là chi mà đôi lứa nguyện thế sống mái.

Chàng ở nhà phụ mẹ bán nước, ghi đề ... làm bóng.

Em có lấy anh người con trai không đô ???

Chàng chờ đợi 1 tình yêu hoàn hảo còn nàng đơn giản chỉ là tình yêu.

Hạnh phúc và nỗi đau tận cùng cũng chỉ là nước mắt.

Quyết tâm tâm hồn luôn phẳng lặng không giận bởi vì Giận thì hư thận
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 444 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

"Và, chúng ta lại đón giao thừa ... :LoveStruc: "

TRANH THỦ LƯỚT WEB MỘT TÍ TRONG LÚC ĐỢI NINH XONG NỒI MĂNG VÀ LUỘC XONG EM GÀ. MỌI THỨ CŨNG HÒM HÒM RÙI, KHÔNG BIẾT GIỜ NÀY NHÀ MÌNH MỌI NGƯỜI ĐÃ CHUẨN BỊ ĐẾN ĐÂU RỒI! MEJJ THÌ TỪ HÔM QUA ĐẾN GIỜ 70% THỜI GIAN LÀ Ở CHỢ VÀ TRONG BẾP (CẢ BẾP NHÀ MÌNH, CẢ BẾP NHÀ HỌ HÀNG), THẾ MÀ VẪN TẬN DỤNG ĐƯỢC 30% THỜI GIAN CÒN LẠI ĐỂ THEO CHỊ CUA ĐI SHOPPING ĐƯỢC MÔT CÁI TÚI XÁCH TAY SIÊU ĐẸP, VÀ NHIỀU THỨ LỈNH KỈNH NỮA

THỜI TIẾT RÉT RÉT THẾ NÀY MỚI ĐÚNG VỊ TẾT NHỈ!

HẾT THỜI GIAN NGHỈ RỒI , EM TRANH THỦ MẤY CÂU. CHÚC NHÀ MÌNH NĂM QUA THẮNG LỢI VẺ VANG, NĂM NAY TIỀN TUYẾN ( THẬT RA CHỦ YẾU LÀ HẬU PHƯƠNG :Battin ey SẼ CÀNG THẮNG TO!

CÁM ƠN CHỊ CUA - MỘT CÁNH CHIM KHÔNG MỎI :Laughing: (ĐẠI BÀNG) ĐÃ DẪN DẮT HỘI MÌNH BAY LƯỢN KHẮP NƠI, BIẾT THÊM NHIỀU BẠN BÈ, CÓ NHIỀU NIỀM VUI MỚI. CHÚC CHỊ VÀ GIA ĐÌNH NĂM MỚI MẠNH KHỞE, HẠNH PHÚC, AN KHANG, THỊNH VƯỢNG.

HAPPY NEW YEAR!!!

MEJJ.
    Đời người là một chuyến đi, và chuyến đi ấy vui vẻ hay buồn chán là tùy thuộc vào bạn và người bạn đồng hành !
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Ở nhà giờ này xem Táo chầu trời ở V3T...he he.. Trời lạnh quá nên ngại đi đón giao thừa, năm nay ngắm gián tiếp thôi mọi người ơi

Sắp sang năm mới rồi, chúc toàn thể anh em nhà ta thật nhiều sức khỏe, luôn vui tươi, gặp nhiều may mắn và nhất là hạnh phúc với tình yêu của mình. Ai có người yêu thì hãy thật ngọt ngào đón năm mới đúng ngày Valentine, ai chưa có thì hạnh phúc với gia đình và bạn bè. Mỗi người có những niềm vui riêng..nhưng ai cũng sẽ thấy yêu đời và hân hoan.

Chúc nhà mình sang năm mới nhiều tin vui hơn nữa, nhiều đôi yêu và cưới hơn nữa...

Chúc riêng lũ chim sẻ ngày càng khỏe, cánh thật dầy, bay thật cao, thật xa...càng ngày càng xinh đẹp và mau có vài chú chim khác đưa đi làm tổ sớm..rồi sinh 1 lũ chim sẻ con nhá

840860duj1csq33w

854277pwel8x81ff

2638339ri42aw53bw
    Tầng 9 CLB Kết bạn thật vui - Tìm người như ý

322173ul1svytggs
    :Rose:Chúc mừng đám cưới Điệp, Cánh Cam P.74, Anh An P.77:Rose:
    • 596 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

E vừa hoàn thành xong nghĩa vụ osin. Lạnh quá, cũng ko muốn đi giao thừa.
    Năm mới chúc cả toàn thể anh chị e trong nhà ta có 1 năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý. AN KHANG THỊNH VƯỢNG.
    Có khi nào trên đường đời tấp nập. Ta vô tình vấp phải bịch kim cương?:Thinking:
    • 493 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Lanh va mua nang hat wa,nam ngoai tet cung mua nam nay cug vay,tet nay hoa ra nh ng o nha nhi e cung vua cancel di don jao thua o svd voi hoi ban vi mua to ,ret va lai dau bung nua chu.Con ko day 30p nua la sang nam moi,chuc ca nha nam moi an khang,thinh vuog,thanh dat.
    • 493 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Nam moi 2010 da toi roi.Cam jac vui xen lan cam jac xao tron trog log.Chuc ca nha them mot tuoi manh khoe ,hanh phuc,dat dc moi du dinh trog nam moi.Tieng phao jao thua tran ngap troi hn roi...Xin nang ly len chuc nhau them hanh phuc...HAPPY NEW YEAR
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

CUNG kính mời nhau chén rượu nồng

CHÚC mừng năm đến, tiễn năm xong

TÂN niên phúc lộc khơi vừa dạ

XUÂN mới tài danh khởi thỏa lòng

VẠN chuyện lo toan thay đổi hết

SỰ gì bế tắc thảy hanh thông

NHƯ anh, như chị, bằng bè bạn

Ý nguyện, duyên lành, đẹp ước mong

Trời mưa đúng không khí của 1 đêm giao thừa..một chút se lạnh cho cảm giác của ngày cuối năm....Báo cáo cả nhà là e đã về ạ...:Laughing:
    HAPPY NEW YEAR..............................!:Laughing::Laug hing:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 598 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Già trẻ gái trai đều khoái Tết,
    Cỏ cây hoa lá cũng mừng Xuân.
    Chúc mừng năm mới cả nhà!
    Anh yêu em không phải em là ai mà là a là ai khi anh ở bên em.

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-***-*-**--*-*

sigpic283787_7
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Một ngày Valentine hạnh phúc và ấm áp bên nhau.............Chúc những đôi đang yêu, mới yêu, sẽ yêu có 1 ngày trọn vẹn....:570::561:
    http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IWZDZ60C.html

Yêu là cùng nhau chia đôi nỗi buồn
    Là cùng chung vui phút giây hạnh phút
    Dắt nhau đi trên ngày xanh
    Yêu là cùng chung bước trên con đường
    Cùng nắm tay nhau thật chặt
    Để luôn nhớ rằng
    Bước thật chậm
    Để biết yêu em nhiều hơn...
    :Smiling:

Ngày mùng 1 Tết không khí thật trong lành và nhẹ nhàng, những con đường yên tĩnh, trở về đúng nghĩa của Hà Nội, ko khói bụi, ko tắc đường, ko bon chen xô bồ.........Hà Nội của riêng em...Hà Nội của mọi người....Yêu Hà Nội lắm....:LoveStruc::LoveStruc:
    • 493 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Hn cua ngay mug 1tet moi dung la hn.Hnaymug 1 Ca nha chac di chuc tet ho hang het ca roi,e o nha trong nha.
    • 596 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Năm nay thời tiết rất đẹp, mùng 1 mưa xuân nhưng lạnh quá. E chưa đi đâu cả, ở nhà trông nhà 3 ngày tết.
    Chúc cả nhà 1 valentine thật ngọt ngào cho những người đang hạnh phúc bên tình yêu. Những người chưa có 1 nửa thì sẽ nhanh chóng có được 1 nửa thực sự.
    CHúc bày chim sẻ ngày càng bay cao bay xa dưới sự chỉ đạo của Đại bàng thân yêu.
    Có khi nào trên đường đời tấp nập. Ta vô tình vấp phải bịch kim cương?:Thinking:
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Tết này nhà mình toàn đôi, lũ lượt kéo nhau xây tổ ấm..chỉ còn lại vài chú chim sẻ non nớt mới tập bay..thôi để Đại bàng luyện cho vài tháng rồi theo các anh các chị cuối năm nay bay hết về tổ mới nhé..Tình hình là khả quan cho mấy sẻ Mejj và Vịt lắm...

322173ul1svytggs
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Hy vọng từ giờ tới cuối năm thêm vài đôi nữa... Ngoài 2 người đẹp của nhóm chúng ta chuẩn bị cưới vào tháng sau nè

322173ul1svytggs
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anbinh78 Xem bài viết
    Không có gì thay đổi ngày mai sẽ là mồng một là tết.
    Chúc nhà mình một năm mới an khang thịnh vượng.
    Chúc anh năm nay lấy vợ nhé, đúng là vào đây mát mẻ nên đã có duyên ..lấy vợ thì lấy liền tay anh ơi

322173ul1svytggs
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Morning cả nhà mình ạ....sau mấy ngày vật vã hnay e mới vào nhà mình được....e báo cáo là e ko ngờ năm nay e vẫn được tiền mừng tuổi mà lại còn nhiều nữa chứ.:Laughing:.và hqua e đã bị thua mất 300k....huhu....chết ko chừa cái tội cờ bạc...:Sad: :Sick:
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cuahanoi1980 Xem bài viết
    Tết này nhà mình toàn đôi, lũ lượt kéo nhau xây tổ ấm..chỉ còn lại vài chú chim sẻ non nớt mới tập bay..thôi để Đại bàng luyện cho vài tháng rồi theo các anh các chị cuối năm nay bay hết về tổ mới nhé..Tình hình là khả quan cho mấy sẻ Mejj và Vịt lắm...
    Khả quan gì hả c....? cho e hóng với....:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Hừm hừm...nhắn tin chúc mừng năm mới cho cả lũ chim sẻ..thế mà chỉ có Thu và Phượng nhận được..Còn lại ko thấy đứa nào hồi âm...Chắc là mải mê đen đỏ rồi

322173ul1svytggs
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cuahanoi1980 Xem bài viết
    Hừm hừm...nhắn tin chúc mừng năm mới cho cả lũ chim sẻ..thế mà chỉ có Thu và Phượng nhận được..Còn lại ko thấy đứa nào hồi âm...Chắc là mải mê đen đỏ rồi
    Ơ e cũng nhận được...e nhắn tin chúc mừng đại bàng từ trước đấy rùi mà.. e cũng thừa nhận là e mải chơi quên mất...hihi...thôi hnào tạ lỗi sau vậy...