^^**^^Tầng 9 CLB "Kết bạn thật vui - Tìm người như ý" Nếu mà chưa có người yêu - Vào đây tìm thấy được vừa 1 đôi - Tình yêu tìm thấy đây rồi - Nào cùng nâng chén chúc mừng Kết hôn - V

• 0 Lượt chia sẻ
  • 72.8K Lượt đọc
  • 1.41K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Gửi MEJJ,

Anh là dân môi trường, mới chỉ nghe nói là người ta kêu gọi hạn chế sử dụng "túi linông" trong đi chợ, mua sắm và bao gói sản phẩm... vì trong môi trường tự nhiên, chất liệu nilông thường bị phân huỷ trong một thời gian khá dài, thấy trong chữ ký của em có sử dụng "bao nilông", không biết là khái niệm này dùng cho môi trường hay sức khoẻ nhỉ:Thinking:, nghe nó cứ ấy ấy thế nào ấy:Battin ey:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Gửi MEJJ,

Anh là dân môi trường, mới chỉ nghe nói là người ta kêu gọi hạn chế sử dụng "túi linông" trong đi chợ, mua sắm và bao gói sản phẩm... vì trong môi trường tự nhiên, chất liệu nilông thường bị phân huỷ trong một thời gian khá dài, thấy trong chữ ký của em có sử dụng "bao nilông", không biết là khái niệm này dùng cho môi trường hay sức khoẻ nhỉ:Thinking:, nghe nó cứ ấy ấy thế nào ấy:Battin ey:
    • 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Gửi MEJJ,

Anh là dân môi trường, có được nghe nói là toàn thế giới đang kêu gọi hạn chế sử dụng "túi linông" trong đi chợ, mua sắm và bao gói sản phẩm... vì trong môi trường tự nhiên chất liệu nilông phải mất một thời gian khá dài để phân huỷ nên nó sẽ gây ô nhiễm môi trường. Anh thấy trong chữ ký của em có nói là hạn chế sử dụng "bao nilông", không biết bạn chế sử dụng "bao nilông" trong trường hợp nào nhỉ? hạn chế vì ý nghĩa môi trường hay ý nghĩa của WHO nhỉ? nghe nó cứ ấy ấy thế nào ấy....:Thinking:
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienbinh1410 Xem bài viết
    Hi mọi người, năm mới - tầng mới cho em xin một chân mem. mới với ạ.
    Welcome em và chúc mừng năm mới nhé:Rose::Rose::Rose:
    Tầng 9 CLB Kết bạn thật vui - Tìm người như ý

322173ul1svytggs
    :Rose:Chúc mừng đám cưới Điệp, Cánh Cam P.74, Anh An P.77:Rose:
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEJJ Xem bài viết
    @ Thienbinh1410: Mời vào , mời vào, uống nước nhá! Sáng mồng 1 vào xông nhà là phải tiếp đón cẩn thận :Smug:

@Chị Cua: Chị Cua ơi có khách, có khách. Bạn này chắc sinh ngày 14-10, cùng tháng sinh với em :Rose:, để đến tháng 10 tổ chức sinh nhật chung nhờ

Tối qua chị với anh người yêu đi chơi lễ hội hoa thế nào?
    Chị ko chen nổi em ui, đến hàng Bài thì phải quay về vì quá đông, xe gửi 50k mà còn bị đuổi ko cho gửi nữa đó. Thôi chả dám xem hoa nữa đâu :Silly:

322173ul1svytggs
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

E đã về....Morning nhà mình ạ.....hi hi.:Smiling:
    • 9 năm
    • 8,206 Bài viết

• 6,959 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, cho em tham gia vơi ạ, hi hi cám ơn anh chị đã đọc cmt :Battin ey:
    • 2,114 Bài viết

• 1,574 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng năm mới tới cả nhà nhất là tới hội trưởng.Gặp lần đầu hơi ấn tượng đó,phụ nữ thường có 1 trong 4 tướng quý,hội trưởng nhà này có tới 2 trong 4.Ây da hiếm gặp hiếm gặp :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

https://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi WHITE TIGER Xem bài viết
    Chúc mừng năm mới tới cả nhà nhất là tới hội trưởng.Gặp lần đầu hơi ấn tượng đó,phụ nữ thường có 1 trong 4 tướng quý,hội trưởng nhà này có tới 2 trong 4.Ây da hiếm gặp hiếm gặp :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    Chuyện đại bàng của bọn e mà lại.....a khen cả ngày ko hết đâu....:Laughing::Laughing::Laughing:
    Hnay tu tỉnh trông nhà cho mọi người..he he....:Laughing:
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Chào mừng bạn nhé....:Laughing::Laughing:
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Welcome bạn Elber, mùa đông rùi mà bạn để avatar nhìn như sắp đi bơi í nhỉ..:cool:

322173ul1svytggs
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi WHITE TIGER Xem bài viết
    Còn mình thì ấn tượng quả avatar của bạn lày..còn lại được đúng 10%:Laughing:

Trích dẫn Nguyên văn bởi thao_hien Xem bài viết
    Chuyện đại bàng của bọn e mà lại.....a khen cả ngày ko hết đâu....:Laughing::Laughing::Laughing:
    Hnay tu tỉnh trông nhà cho mọi người..he he....:Laughing:
    Em ui là em, ló chê đểu đấy chứ khen gì :Battin ey: Cũng có vẻ tinh vi ra phết chả hiểu thùng này có đặc ko hay lại rỗng toác :Sigh:

322173ul1svytggs
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 562 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cuahanoi1980 Xem bài viết

Em ui là em, ló chê đểu đấy chứ khen gì :Battin ey: Cũng có vẻ tinh vi ra phết chả hiểu thùng này có đặc ko hay lại rỗng toác :Sigh:
    :Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 2,114 Bài viết

• 1,574 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cuahanoi1980 Xem bài viết

Chỉ cần có phần là được rồi,chứ nhiều khi bảo gặp thất vọng chả còn được tí nào thì chết

Chê đểu là thế nào, hôm trước đã nói là

Béo thì đẹp
    Ốm dễ thương
    Cao thì sang
    Lùn quý phái

Hội trưởng vừa đẹp vừa quý phái còn gì nữa,nói sai ở đâu nào :Laughing:
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

https://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 444 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ha_noi_tim_em Xem bài viết
    Gửi MEJJ,
    Sao chữ ký của em lại dùng:

"Kêu gọi cùng nhau hạn chế sử dụng bao nilông"

Anh là dân môi trường thấy người ta nói là cùng nhau hạn chế sử dụng "túi nilông" trong đi chợ, bao gói sản phẩm....., khái niệm "bao" nilông thì ... nghe cứ ấy ấy... thế nào ấy...:Thinking:
    Gửi MEJJ,

Gửi MEJJ,

Anh là dân môi trường, có được nghe nói là toàn thế giới đang kêu gọi hạn chế sử dụng "túi linông" trong đi chợ, mua sắm và bao gói sản phẩm... vì trong môi trường tự nhiên chất liệu nilông phải mất một thời gian khá dài để phân huỷ nên nó sẽ gây ô nhiễm môi trường. Anh thấy trong chữ ký của em có nói là hạn chế sử dụng "bao nilông", không biết bạn chế sử dụng "bao nilông" trong trường hợp nào nhỉ? hạn chế vì ý nghĩa môi trường hay ý nghĩa của WHO nhỉ? nghe nó cứ ấy ấy thế nào ấy....:Thinking:
    = ) ) :Applause:
    Anh vào link ở chữ ký của em để đọc bài và hỏi thêm mọi người nhé, em không phải chuyên gia về vấn đề dùng từ và không giỏi văn chương như anh đâu ạ :Battin ey:
    Đời người là một chuyến đi, và chuyến đi ấy vui vẻ hay buồn chán là tùy thuộc vào bạn và người bạn đồng hành !
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 444 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Chị Cua đang trên đường đi mua vé xem phim, seo mà hợp mình xế hok biết! Nhà miềng có ai đi hok thì đăng ký đi nhé! :Battin ey:
    Đời người là một chuyến đi, và chuyến đi ấy vui vẻ hay buồn chán là tùy thuộc vào bạn và người bạn đồng hành !
    • 598 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Chào cả nhà!Ko bít mem mới này có được chào đón ko ah!
    Anh yêu em không phải em là ai mà là a là ai khi anh ở bên em.

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-***-*-**--*-*

sigpic283787_7
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 172 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

nha menh nh ng moi dug la nam moi co khac.chua c nao ve ah?hnay sao e thay di dg ve chag ret ty nao la seo nhi hihi
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Scorpions234 Xem bài viết
    Chào cả nhà!Ko bít mem mới này có được chào đón ko ah!
    Welcome mem mới nhá...:Rose::Rose::Rose::Smiling:

322173ul1svytggs
    • 4,069 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Sonic_ Xem bài viết
    nha menh nh ng moi dug la nam moi co khac.chua c nao ve ah?hnay sao e thay di dg ve chag ret ty nao la seo nhi hihi
    Hí hí, hôm nay ngồi cạnh cứ giật đùng đùng vui nhỉ, em mà có anh nào mời xem phim kinh dị thì eo ui..."anh, em sợ quá.."giật tay" anh...em sợ lắm í...iiiiiii :Laughing::Laughing::Laughing:

322173ul1svytggs