TIN TÀI TRỢ.

mình muốn rủ 1 bà mẹ đơn thân đi du lịch Tây Bắc hay Đà Nẵng bằng oto con hay xe máy??????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.27K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

công việc bề bộn!!!
    mình muốn đi cho thoái mái!muốn rủ 1 bà mẹ đơn thân đi du lịch đi chơi 2 ngày!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao đọc mà chẳng thấy ai trả lời mình vậy???
    • 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bác rụ mẹ nào đi ĐN bằng ô tô con đi, khi về cho mẹ con e đi ké ra hn với. Hay bác đợi mẹ con e ra hn rồi cùng đi nhá dưng mà e mang cả thằng con e đi ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 230 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dang_dien Xem bài viết
    sao đọc mà chẳng thấy ai trả lời mình vậy???
    Nhìn nick của bạn ai mà dám đi cùng bạn mới là lạ chứ
    huERhuERp7
    • 243 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    toi dang rat thich di day
    nhung ma ban la nam hay nữ đây
    toi la single mum 'toam di du lich mottj minh
    đang có ý định đi đa nẵng đây
    nếu bạn là phụ nữ thì OK ngay còn nam thi ..hihi
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình là Nam!lập nic này là do lúc gia đình lục đục!ok!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

áp lực công việc với gia đình lên muốn đi du lịch cho tinh thần thoải mái!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 346 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Trong số các học viên đoàn bay 919, chú này là thô nhất và đầu tư kém nhất

Trên cung đường từ Hà Nội đi Đà Nẵng, "giá cả" khá rẻ mà, nhất là đoạn Kỳ Anh - Hà Tĩnh có hẳn 1 tập đoàn "Cọ xòe ô che nắng" đón khách 24/24 giá cực bèo. Thích thì đi chứ câu kiểu này nghe chừng hơi nhọc em ơi
    con chào các cô các chú con tên là:
    nguyễn ngọc lynh linh
    Con xinh gái và trắng lắm... bởi zậy bố của con toàn xem "lén" hình của con lúc bố đi công tác- rồi cười một mình không à!
    https://lynhlinh.blogspot.com
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đang rủ xem bạn nào di cùng?thích đi bằng gì?đã có kết luận đi bằng gì đâu ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xin_chao Xem bài viết
    bác rụ mẹ nào đi ĐN bằng ô tô con đi, khi về cho mẹ con e đi ké ra hn với. Hay bác đợi mẹ con e ra hn rồi cùng đi nhá dưng mà e mang cả thằng con e đi ah.

he he. em đi nè. có được hok vậy ta. nhưng em nói trước rằng. em có hàm răng dài thiệt dài, ( cái hàm răng mà bố chết cũng cười, mẹ chết cũng cười, hàm răng chỉ thích đi đám cưới thui, hok thích đi đám ma đâu vì sợ người ta oánh bảo em cười ). mắt em to và lồi, môi em dày như hai quả chuối hột, nước da em đen thui. Túm lại là hình thức em rất rất chi là méo mó . méo mó thía. anh có mời hok oh bla bla
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn Mai_gia!thích thì nhích chứ làm gì mà dọa nhau vậy!mình o Hà Nội!xin cái Thiện chí để gặp nhau bàn luận ạ!!!!
    • 614 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Lại còn vì chuyện gia đình lục đục mà rủ 1 bà mẹ đơn thân nữa. Thế này khác gì vẽ đường cho hươu chạy đâu bác
    ♫♫♫ Tôi không có gì đặc biệt ♫♫♫

。☆ ☆。。☆ ☆。 Ngoài cái miệng hay cười và tính... lười bản năng . 。☆ ☆。。☆ ☆。
    • 65 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bác ơi, gia đình bác lục đục thì bác làm ơn giải quyết cho xong cái lục đục đó rồi hãy rủ người đàn bà khác đi chơi nhé. Chúng tôi là single mom chứ kg phải là "nai tơ" đâu ạ. Mặc dù chúng tôi kg có chồng nhưng cũng kg có nghĩa là thiếu hơi đàn ông thì chịu kg nổi đâu. Xin lỗi bác chứ tôi cực kỳ ghét những người mà gia đình chỉ mới vừa có chuyện một chút là vội vàng đi kiếm đàn bà khác. Mà nếu bác thèm thì bác nên kiếm "gái" đi chung với bác, chỉ cần bỏ tiền ra thì bác muốn đi đến đâu, mấy em đó cũng chìu hết.
    NOTHING GONNA CHANGE MY LOVE FOR YOU.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đã ly hôn xong rùi bạn ạ!chứ không phải lục đục ạ!muốn rủ 1 bà mẹ đi du lịch chứ không phải là tìm chỗ lọ chỗ kia!bạn Mecutin2006 hiểu sai vấn đề rùi ạ!nếu mẹ nào muốn đi du lịch lang thang cho tinh thần thoải mãi thi ok!
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc các mẹ 1 tuần mới vui vẻ,thành công!!
    • 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thực ra e thấy bình thường nếu là cùng đi chi phí chia đôi chỉ là bạn đồng hành thôi nhưng mà sợ khó ý, trước đây e hay đi bụi thấy an toàn nên e nghĩ đơn giản hay e đi với những người an toàn nhỉ hehe. Thôi chúc bác chủ top có bạn đồng hành, mà ko có ai đi cùng xách balo đi 1 mình lo gì bác đi bụi mới thích chứ đúng cảm giác giảm xì trét ah
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,084 Bài viết

• 15,140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao ko rủ 1 ông bố độc thân í nhỉ?
    Sao cứ phải là bà mẹ độc thân nhể? Thế bà mẹ ko độc thân, nhưng cũng đang điên vì gia đình lục đục thì có đc duyệt hem?

PS: ko có ý gì đâu nhưng mềnh rất dị ứng với những ng nói ngọng hoặc viết sai chính tả. Cảm giác nông cạn và máu nhóm D.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 84 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

mẫu thuẫn quá lúc xì bảo lục đục lúc xì bảo đã ly hôm! pác này ............???????????
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 197 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chẳng mẹ nào dám đi đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 180 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Mình dự chủ top là một người khá cẩu thả, nhưng thấy mấy mem théc méc nên mình le te nói hộ chủ top: ý bạn chủ top nói là cái nick "đang - điên" này lập ra lúc bạn ý đang lục đục với vợ, còn thì bây giờ họ đã ly hôn rồi. Còn hiện tại bạn ý có "đang điên" hay không thì chắc chả ai biết được.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2