TIN TÀI TRỢ.

Mẹ đơn thân Mậu Ngọ - 1978

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.9K Lượt đọc
  • 1.22K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10,757 Bài viết

• 995 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuan lop Xem bài viết
    anh nào vậy?có đơn thân kg?cho bọn minh sdt liên lạc đi. yahoo ?
    Sẽ cung cấp thông tin cho các mẹ sau nhé!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

xin phép khánh đến muộn một chút - khoảng 10h30 Khánh đón em thi đại học về - có thể gặp mọi người muộn một chút.
    chúc buổi off ngày mai thành công tốt đẹp
    ORDER ĐẶC BIỆT KIỂM NGHIỆM TRƯỚC MUA SAU
    Tel: 0902.285.385 - Hỗ trợ tư vấn qua yahoo: khanhtn83
    Dầu gió Minyak Angin Aromatherapy SafeCare - Indonesia - Chăm sóc an toàn cho gia đình bạn!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

uh.Lúc nào đi thì gọi cho chị.Bọn chị cám ơn em
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Tình cờ online, cũng tình cờ vào mục "ly dị"....
    Hiện giờ tôi đang một mình nuôi con, khó khăn có, vất vả có, nhưng tâm tư lại rất thanh thản...
    Tôi đã lấy phải một ông chồng không phải là con người. Bao nhiêu tiền chúng tôi kiếm được, sau khi đã dành dụm được 1 khoản kha khá thì tậu được xe máy, xe hơi. Vậy mà gã đánh bài một đêm: 1 con SH khi tôi mang thai được hơn 6 tháng. Cú sốc quá lớn, tôi suýt mất con mình. Tôi vẫn còn nhớ dáng vẻ của hắn khi quỳ xuống van xin tôi tha thứ trong bệnh viện... Nghĩ đến con trẻ, tôi không đành nhìn thấy con mình ra đời mà không có cha. Tôi tha thứ cho hắn. Có lẽ vì lúc đó tôi còn yêu hắn, tôi còn niềm tin là sẽ cải sửa được hắn bằng tình yêu của mình; hơn nữa, con trẻ không bao lâu nữa sẽ chào đời...
    Nhưng các bạn ơi, tôi đã sai lầm. Ngày tôi chuyển dạ, hắn không có mặt! Tôi không liên lạc được với hắn: hắn tắt điện thoại di động để không ai làm phiền hắn đánh bài!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

điểm danh nào - thanks all - buổi off đc diễn ra tốt đẹp - mình đầu to nhất hôi :Laughing::Laughing::Laughing:
    Dầu gió Minyak Angin Aromatherapy SafeCare - Indonesia - Chăm sóc an toàn cho gia đình bạn!!!
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Dù trời mưa to nhưng buổi off của các Mẹ đơn thân Mậu Ngọ đã thành công tốt đẹp với sự có mặt cua Khanhtn và cái đuôi không thể thiếu của Mequynhanh78:LoveStruc:. Mình xin nêu cao tinh thần của May16 dù đã mang bầu ở tháng thứ 7 không quản trời mưa to đã có mặt đầu tiên:Applause: ( hix không biết có phải đầu tiên ko nữa ) Và tinh thần vì bạn bè của Xuanlop:Applause: . Mặc dầu phải chạy xô 1 số nơi nhưng Khanhnt đến tham dự trên danh nghĩa khách mời danh dự của nhà Mậu Ngọ chúng tôi :Battin ey lại còn là Mỳ Chính Cánh nữa chứ ) Và cũng cám ơn cái đuôi của Mequynhanh78 dã đi theo để giữ gìn sắc đẹp ( nhưng là giữ cho cái đuôi đó:Thinking: )
    Tăng 1: thành công với sự giới thiệu làm quen của các mẹ v ới những cốc sinh tố và nước hoa quả và 1 quả Dừa Xiêm ngó :Sad:
    Tăng 2 : Sau 30' chờ đợi taxi để đi ăn ( tại Khanhtn cứ đòi đi taxi thôi mệt quá đi thôi :mad: ) thì cả nhà Mậu ngọ và khách mời đã an tọa tại Restaurant ..... bằng phương tiên Xe Máy ( ko thấy taxi đâu onttella Và các món ăn được các mẹ Mậu Ngọ cùng khách mời thanh toán sạch sẽ ( Các món ăn thì bí mật nhé :Laughing: )
    Tăng 3 : Với những giọng ca vàng và những bản tình ca bất hủ của các mẹ va` 1 bố đã khép lại buổi gặp mặt đầu tiên của nhà Mậu ngọ.
    Xin chân thành cám ơn các Mẹ cùng Khách mời đã chung vui giúp cho buổi Off thành công !:Rose::Rose::Rose:
    Tăng 4 : Mọi người ra về bịn rịn............

(Em tường thuật không hay các mẹ Mậu Ngọ và láng giềng thông cảm đừng ném đá em ạ:Crying
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

:Silly::Silly::Silly::Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Mặc dù trời mưa nhưng mình camr thay rat y nghia.Buoi op hom nay cam thay dam am lam.Cam on moi nguoi.Cam on Khanh da nhiet tinh cung bon chi.Hy vong lan sau dong hon nua.chan wa khong viet duoc tieng viet
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

welcome chị :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    đi chơi với mọi người mới thấy ý nghĩa mình là giai :Laughing::Laughing::Laughing:
    lên kế hoạch lần tiếp theo đi chị rooling:rooling:rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách)
    khanhtn, Lưng ong
    các chị đâu ??? ra tiếp khách nào
    lưng ong
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

..... sau 1 ngày đi off và .....
    kết quả :
    DSC00198
    onttella:onttella:onttella:onttella:
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhtn Xem bài viết
    ..... sau 1 ngày đi off và .....
    kết quả :

DSC00198
    onttella:onttella:onttella:onttella:

Hội Trưởng Hội "Phá Làng Phá Xóm"
    với cái chữ ký này để chị bảo bạn chị vào lập hội nhé :Applause:. thấy 2 chị em hôm nay thỏa thuận rồi còn gì
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequynhanh78 Xem bài viết
    Hội Trưởng Hội "Phá Làng Phá Xóm"
    với cái chữ ký này để chị bảo bạn chị vào lập hội nhé :Applause:. thấy 2 chị em hôm nay thỏa thuận rồi còn gì
    hihi lúc nào pm cho em xin nick chị ý nhá - e đang chờ mod pm :Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Chúc các mẹ mậu ngọ một tuần làm việc hiệu quả thành công và nhiều hưng phấn.
    -----------------------------
    Ngày Thứ Hai (Monday) là ngày thứ hai trong tuần. Từ ngữ Monday là dịch từ từ tiếng Latin dies lunae nghĩa là ngày của mặt trăng (Moon’s day). Ngày thứ Hai được dành cho vị thần canh giấc ngủ đêm đêm cho con người, đó là Mặt Trăng và tương ứng với nó là nguyên tố kim loại BẠC, thứ kim loại quý thứ hai sau vàng. Tiếng Anh là Monday, tiếng Đức là Montag có nghĩa là ngày Mặt Trăng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May16 Xem bài viết
    Tks i em nhiểu nhé :Applause::Applause:, nhiệt tình đến ngất ngây làm con trai chị chỉ muốn nhẩy ra để bắt tay chú cho chú có đồng minh(đạp bùm bụp để nghe Karaoke) :Kiss::Kiss: hôm qua đề nghị thay Avatar để show hàng cho đúng thực tế, vì hiện tại ngon lành hơn quá khứ (Ảnh), :Laughing::Laughing:
    hihi thanks chị - để em tìm cái nào pro nhất rồi thay chị nhé
    mà lên lịch lần tiếp theo đi chị :Applause::Applause::Applause:
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

hihi lúc nào pm cho em xin nick chị ý nhá - e đang chờ mod pm :Laughing::Laughing::Laughing:
    Fải có gì thì chị mới cho chứ hihihih chị ko cho ko đâu . Mời thêm 1 bữa karaoke chị pm nick cho nhé .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May16 Xem bài viết
    Ah quên, vẫn chưa yên tâm làm việc vì còn cái vụ Em Lan (cứ đòi nick là Halida) phải cùng khanhnt thành lập Công ty Chuyên môn về phá làng phá xóm đi chử nhảy? :Smiling::Smiling:
    hihi em đang xin chị quỳnh anh đây chị
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequynhanh78 Xem bài viết
    Fải có gì thì chị mới cho chứ hihihih chị ko cho ko đâu . Mời thêm 1 bữa karaoke chị pm nick cho nhé .
    gì chứ vụ đấy thì đơn giản như đan "giổ" hihi - mà lần sau em nhường các chị hát hết - em khản hết cả giọng rồi - vui quá mà sao ma ngồi yên một chỗ đc chị :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

hihi em đang xin chị quỳnh anh đây chị
    hix quỳnh anh là con gái chị đấy :Laughing:. Khanh mà gọi thế thì gọi chị là gì nhỉ :Sigh:thôi kiểu này ko pm nick chị Lan cho nữa :Nottalkin:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Tôi đây mọi người ơi!!!!!!!!!Cả buổi sáng nay máu hỏng.GỌi người đến cài lại. Giờ mới xong, nhảy vào đây luôn.Hôm qua hát quá đã luôn.Lên lịch đi.HÔm nào đi tiếp ha ha.
    to mequynhanh: Tường thuật chuẩn không cần chỉnh. Cực kỳ pro.Hơn cả anh Quang Huy.Nộp hố sơ vào VTV đi.
    to khanhtn: Em thay avảta bằng cái ảnh sau vụ off đê.CHuẩn bị giọng đi,hàng ngày luyện thanh đi, chứ lần sau ai khản cổ trước là phảo trả xiền ho ho
    to Mây16: Đi làm gì mà muộn thế?Tôi đọc gần xong 1 quyển truyện rui. Hay ghe cơ!Cám ơn 2 mẹ con.Ăn nhiều vào nhé.Vụ tôi nhờ, cố gắng giúp tôi nhé.Thks bà.
    to LAn:LẬp nick gia nhập hội bọn chị đi. Thay xe đi. Đừng đi KICK nữa!!!!!!!!ha ha