TIN TÀI TRỢ.

Mẹ đơn thân Mậu Ngọ - 1978

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.1K Lượt đọc
  • 1.22K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May16 Xem bài viết
    hết Dừa Ngó, đến Thịt Ngó, số bà lận đạn về ăn uống làm con zai khổ lây, hihi. :Laughing:
    Bà xem Khanhtn và Xuânlop đang ủ mưu gì mà ngồi im thế ko biết :Surprise::Thinking: Cẩn thận nghe bàonttella:
    ... A có hay chăng và A có biết chăng nơi đây trái tim E đang lạnh câm.
    Vì quá yêu A ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

hết Dừa Ngó, đến Thịt Ngó, số bà lận đạn về ăn uống làm con zai khổ lây, hihi. :Laughing:
    ơ thế ko sợ béo à - cả bữa trưa ăn bao nhiêu rồi - các mợ thấp bé nhẹ cân thôi - chứ cứ ục à ục ịch thì có mà vỡ thớt à :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    ORDER ĐẶC BIỆT KIỂM NGHIỆM TRƯỚC MUA SAU
    Tel: 0902.285.385 - Hỗ trợ tư vấn qua yahoo: khanhtn83
    Dầu gió Minyak Angin Aromatherapy SafeCare - Indonesia - Chăm sóc an toàn cho gia đình bạn!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Ðang đọc: 6 (6 thành viên và 0 khách) xuan lop, mequynhanh78, May16, duabe, bebun, khanhtn
    Lần này đón khách bình thường, chỉ có nước đun sôi để nguội thui!!!!!!!Chanh rụng bờ ao thanh tao anh cũng lượm!!!!!hy vọng có khách vào dừng chân rối xây cho vài viên gạch,chứ cứ nồng hậu quá, thịt thà họ ăn họ cũng ngán, các mẹ ơi nhiều khách chưa?
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuan lop Xem bài viết
    Ðang đọc: 6 (6 thành viên và 0 khách) xuan lop, mequynhanh78, May16, duabe, bebun, khanhtn
    Lần này đón khách bình thường, chỉ có nước đun sôi để nguội thui!!!!!!!Chanh rụng bờ ao thanh tao anh cũng lượm!!!!!hy vọng có khách vào dừng chân rối xây cho vài viên gạch,chứ cứ nồng hậu quá, thịt thà họ ăn họ cũng ngán, các mẹ ơi nhiều khách chưa?

Bà này cứ như ma thuắt ẩn thuắt hiện . Báo cho bà biết tin không hiểu vui hay buồn sau 1 hồi chát chít HP đã gọi điện cho tôi :Applause::Applause::Applause:
    Vì quá yêu A ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Tui vừa nhắn tin cho Khanhtn mua Thịt nhanh nhanh nhanh để mình còn Ngó.
    ba Giang đang nhóm lửa hử???:Surprise::Surprise:
    tui chỉ giỏi việc rửa bát thui.
    to Bà Hạnh: tui vừa xây nhà vừa đánh tài liệu vài hôm nữa tui thi.:Laughing::Laughing:
    to bà Hằng: tui bận thế này, bê mâm cơm lên chửa chắc đã ăn được huống chi nhóm lửa
    to Khánh: EM có dáng của ông chủ nhà hàng, em thực hiện chuyên môn của mình đi, đừng để các chị phải giục nữa:Applause::Applause::Applause::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

hức - trong khi mình vửa trực vừa làm - mà lại còn bắt đi mua thịt nữa - chắc mọc thêm 2 cái chân nữa cũng ko kịp
    Dầu gió Minyak Angin Aromatherapy SafeCare - Indonesia - Chăm sóc an toàn cho gia đình bạn!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequynhanh78 Xem bài viết
    Bà này cứ như ma thuắt ẩn thuắt hiện . Báo cho bà biết tin không hiểu vui hay buồn sau 1 hồi chát chít HP đã gọi điện cho tôi :Applause::Applause::Applause:
    Chúc mừng bà:Rose::Rose::Rose::Rose:Thành công rực rỡ!!dưng mà nội dung thế nào mới là điều quan trọng!!!!!!Hãy vững bước bà nhé:Applause::Applause::Applause::Applause::Appla use:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,905 Bài viết

• 584 Được cảm ơn

ÔI hôm nay mới bít topic này, cho tớ tham gia với nhé, chính ngọ đây, tớ là thu trang 22-8-78, top đơn thân , mong cả nhà mình well come tớ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuan lop Xem bài viết
    Chúc mừng bà:Rose::Rose::Rose::Rose:Thành công rực rỡ!!dưng mà nội dung thế nào mới là điều quan trọng!!!!!!Hãy vững bước bà nhé:Applause::Applause::Applause::Applause::Appla use:
    Tôi nghĩ là thành công :Battin ey: Đời vốn kỳ là cứ thích trò chơi cút bắt :Sigh:Khéo cuối tuần tôi lại dẫn đc cái đuôi đó đi off :Laughing:
    Vì quá yêu A ...
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Vui vui vui, con trai ủng hộ mẹ đỡ đầu, bình tĩnh, tự tin Úp chít địch, hehe:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Đã úp xong con trai cứ yên tâm Mẹ kiếm bố đỡ đầu cho con trai nhé:Rose::Rose:
    Vì quá yêu A ...
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhtn Xem bài viết
    hức - trong khi mình vửa trực vừa làm - mà lại còn bắt đi mua thịt nữa - chắc mọc thêm 2 cái chân nữa cũng ko kịp
    Mỳ chính cánh của nhà sao cú thích than vãn nhỉ . ko thích khổ thì tuyển thêm Zai vào nhà chô đỡ khổ Khánh ơi:Laughing::Laughing::Silly::Silly::Silly:
    Vì quá yêu A ...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGHÉ&MẸ Xem bài viết
    ÔI hôm nay mới bít topic này, cho tớ tham gia với nhé, chính ngọ đây, tớ là thu trang 22-8-78, top đơn thân , mong cả nhà mình well come tớ
    Để giai nhà này tiếp mẹ nghé nào :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequynhanh78 Xem bài viết
    Mỳ chính cánh của nhà sao cú thích than vãn nhỉ . ko thích khổ thì tuyển thêm Zai vào nhà chô đỡ khổ Khánh ơi:Laughing::Laughing::Silly::Silly::Silly:
    em đang chờ CW gửi đây :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGHÉ&MẸ Xem bài viết
    Chào mừng Mẹ Nghé gia nhập gia đình nhà Mậu Ngọ . Bọn tôi có 3 mẹ ở đây buồn quá bà ơi . Bà vô đây xây nhà cùng bọn tôi nhá. Bà cứ yên chí xây nhà nhá tôi có nhiều dù lắm không sợ ngã đâu mà chắc chắn hạ cánh rất an toàn :Applause::Applause::Applause::Rose::Rose::Rose:
    Vì quá yêu A ...
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Con Zai chuẩn bị lên Tô Tịch ăn hoa quả dầm, Cậu, mự nào theo không nào, :Sigh::Sigh:
    Tôi chịu ko tham gia được rồi trưa mai và chiều tối mai có bà nào thích ăn uống thì ý ới nhé tôi rảnh mà :Rose::LoveStruc:
    Vì quá yêu A ...
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Toi cho con trai di an day, chuc cac me va chu khanh buoi toi vui ve nhe.
    Ùh bà đưa con trai tôi đi ăn đi . Bà mà để nó đói là bà bị véo tái đấy :Nottalkin:
    Vì quá yêu A ...
    • 1,231 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim xu xu Xem bài viết
    tớ không ham làm chị Hai, tớ chỉ không thích bị áp đặt thôi:LoveStruc::LoveStruc:
    sao ở đây cũng thấy bà vậy?
    còn thời cữơi ngựa bắn cung
    hết thời xuống ngựa lấy thun bắn con chùôn chuồnrooling:rooling:rooling:
    • 1,231 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

xin phép vào nhà các mẹ này tí nha. chúc các mẹ luôn trẻ trung xinh đẹp.khỏe & nhiều niêm vui may mắn trong cuộc sống:Rose::Rose:
    mình cũng mậu ngọ đây. vất vả đường tình duyên lắm .gian nan trên đường đòi nữa
    • 1,231 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

có vụ off ẹp nào pm cho mình với nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 772 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuinhưtết Xem bài viết
    có vụ off ẹp nào pm cho mình với nha.
    off ẹp thì nhiều lắm sợ mẹ nó ko chịu đi thôi :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: