TIN TÀI TRỢ.

Lập hội cha mẹ đơn thân quận hà đông!!!!!!!!!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 30 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nhà mình ơi hôm nao off cho mình tham gia với mình là SD ở văn quán!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cho mẹ con Bống tham gia với. Bống 7 tháng tuổi.
    • 31 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ai đứng lên tổ chức đi? VQ mình k biết địa điểm nào hay cả?
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cả nhà để lại yh và sđt đi.
    • 7 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui, Hothiethoa & Kiwi ơi, có khi nào mấy nữa mấy nhóc con nhà tụi mình khoe với nhau "mẹ tớ cũng có trong Hội, ko phải Hội phụ huynh lớp mình đâu". Mong cho các con vui, khỏe, các mẹ nhỉ,
    Đừng thở dài hãy vươn vai mà sống
    Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu
    • 45 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nhà mình họp thì pm cho mi hc. Hé
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mợ ơi em ở bên XĐ có tham gia đc k ah? Nếu đc thì khi nào of ẹp thì ới em với nhé!
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho minh tham gia voi. Minh cung sap thanh single mom. Minh dang o tam nha anh chi o Ha Dong. Minh xin gia nhap hoi va mong mn cho y kien ve chuyen cua minh voi nhe.
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chuyen cua minh day: be nha minh nam nay 7t, be gai. Be song sung suong tu nho. Bay h minh va bo be chia tay, minh trang tay, ko nha cua. Bo be van o nha cu. o voi bo, be dc huong thu vat chat nhung be yeu minh hon. Be muon o voi minh. Voi minh bay gio thi chua sao vi minh con it von. Nhung sau nay se cang ngay cang kho nen tam thoi minh chua dam nuoi be. Be o voi bo va minh di di ve ve mac du nha bo be va nha anh minh rat xa. Minh va chong chac chan chia tay vi nhieu chuyen nhung chua lam thu tuc. Va minh rat muon nuoi be. Nhung lai so be kho, so bat be phai song xa moi truong quen thuoc , so rat nhieu thu. Minh thuc su be tac va mong nhan dc loi khuyen tu cac ne de minh co them suc manh. Minh cam on ca nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 30 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cả nhà ơi off ở Hồ Văn Quán đi!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 84 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autocars Xem bài viết
    Cả nhà ơi off ở Hồ Văn Quán đi!
    Hai mẹ con em là khoái cái món đạp vịt ở Hồ VĂn Quán lắm!
    Hôm nào off ẹp giề ở đó, cho em xin 4 chân,hic! Mà thời tiết thí này chắc đi cafe , chém lạnh! hic
    • 99 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình cũng thích món đạp vịt nhưng 2 bố con hay đạp ở Hồ tây, rảnh thì PM
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cu9999 Xem bài viết
    Hai mẹ con em là khoái cái món đạp vịt ở Hồ VĂn Quán lắm!
    Hôm nào off ẹp giề ở đó, cho em xin 4 chân,hic! Mà thời tiết thí này chắc đi cafe , chém lạnh! hic
    Chuyện bao đời biết cả mà sao vẫn trẻ mãi không già, chảy đi sông ơi, chảy đi sông ơi......:Kiss:
    • 310 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Văn Quán có cái hồ nhưng không có gì để vui chơi giải trí. Xung quanh hồ là các quán cafe và nhà hàng, không có gì cho các bé chơi đâu?
    • 99 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Chúc mừng các bố, mẹ nhân ngày NOEL, đừng buồn nữa nhé
    Chuyện bao đời biết cả mà sao vẫn trẻ mãi không già, chảy đi sông ơi, chảy đi sông ơi......:Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 265 Bài viết

• 838 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Shiningmoon Xem bài viết
    Chuyen cua minh day: be nha minh nam nay 7t, be gai. Be song sung suong tu nho. Bay h minh va bo be chia tay, minh trang tay, ko nha cua. Bo be van o nha cu. o voi bo, be dc huong thu vat chat nhung be yeu minh hon. Be muon o voi minh. Voi minh bay gio thi chua sao vi minh con it von. Nhung sau nay se cang ngay cang kho nen tam thoi minh chua dam nuoi be. Be o voi bo va minh di di ve ve mac du nha bo be va nha anh minh rat xa. Minh va chong chac chan chia tay vi nhieu chuyen nhung chua lam thu tuc. Va minh rat muon nuoi be. Nhung lai so be kho, so bat be phai song xa moi truong quen thuoc , so rat nhieu thu. Minh thuc su be tac va mong nhan dc loi khuyen tu cac ne de minh co them suc manh. Minh cam on ca nha.
    Bạn ơi, hãy kiếm một công việc để làm, nếu chia tay yêu cầu bố bé trợ cấp nuôi con. Nếu chồng bạn thương con sẽ lo cho bé đầy đủ, bạn chỉ cần lo cho bản thân mình thôi. Khi chia tay mẹ nuôi con là tốt nhất. Vì không ai thương con bằng chính mẹ ruột đâu. Đàn ông sau khi ly dị chắc chắn sẽ tìm tập 2, nhất là với những người đàn ông thành đạt có tài sản. Lúc ấy, con mình ở với dì sẽ thiệt thòi lắm. Hãy cố gắng lên bạn nhé. Còn nếu hàn gắn được thì cũng nên cố gắng. Mình cũng ở VQ-HĐ cũng muốn chia tay, nhưng vì sợ con khổ nên không dám đành cam chịu thiệt thòi vậy.
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tết dương lịch được nghỉ nhiều. các bố, các mẹ thu xếp thời gian để SM, SD Hà Đông gặp mặt nhau nhé
    Ym của em : tra.sua_online. Mọi người để lại ym hoặc sđt cho tiện liên lạc nhé
    Yêu Bống của mẹ.
    • 240 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hôm nay mình mới biết có ngôi nhà cho các SM,SD ở hà đông cho mình tham gia với nhé, vào đây học hỏi kinh nghiệm sống và chia sẻ những vui buồn với các bố mẹ có cùng hoàn cảnh,bạn bè nhiều nhưng họ không giống mình nên nhiều khi co những chuyện muốn chia sẻ cũng khó vì họ có ở hoản cảnh như mình đâu nên khó hiểu tâm trạng, cảm ơn chu top nhá đã xây nhà, chúc cả nhà ăn tết dương lịch vui vẻ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    - Lôi cái này lên, gần tết rồi ... Hôm nào nhà mình tụ tập đê, đầu xuân tụ tập rồi măm măm cái gì đó rồi lang thang vãn cảnh khắp nơi cho vui ...

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp
    lòng ta đành chôn giấu ! 2

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !
    qua tháng năm dài ... 12 12 12

Rồi ta bỗng hiểu
    một điều ... thật chân lý !

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta
    và ... luôn vẫn ở quanh ta !!!

-----------------------------
    Lucky368_TQH 9/2010

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 84 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cả nhà sm, sd Hà đông đâu rùi! Các bố mẹ single ui! Chúc cả nhà sang năm mới Quý Tỵ, mạnh khỏe, may mắm,làm ăn phát đạt, ấm áp thật nhiều, bình yên thật nhiều! HUm nào nhà mình tụ tập đê các bố mẹ, ngày xuân thêm ấm áp, tình củm, tết nè nghỉ cũng dài dài .......,mấy ngày đầu xuân lạnh was, em chưa đi vãn cảnh ở đâu cả!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,830 Bài viết

• 8,547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Lúc nãy mình cùng con gái phóng xe đi lấy xăng và lượn vòng tìm siêu thị để mua vài bịch bỉm đi thăm bé gái

https://www.webtretho.com/forum/f343/.../#post28452452

Lòng vòng khắp Hà Đông và Văn Quán chả mua được đành gọi điện cho một mẹ khác cũng ở VQ nhờ mua giúp ... lang thang một lúc thì vòng về nhà hàng Lotteria Văn Quán ngồi và ăn kem ... Kem ngon, nhưng gọi mãi mấy mẹ VQ mà chả ai thưa máy

Măm xong 2 cha con đi về thì mấy mẹ lại gọi nhưng gần đến nhà nên chẳng thể quay lại được nữa ... Haizzzzzzzzzzzz ............ đầu xuân buồn thật

Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp
    lòng ta đành chôn giấu ! 2

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ... 106

Lòng buồn !
    qua tháng năm dài ... 12 12 12

Rồi ta bỗng hiểu
    một điều ... thật chân lý !

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta