Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội thêu thùa tầng 30: Thu nồng nàn, Đông quyến rũ, cùng ấp ủ, thêm Khủng long, cùng chung sức, cùng đồng lòng, đưa nhà thêu, thêm lớn mạnh.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 84.8K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 896 Bài viết

• 1,118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mới xây mà lên trang nhanh dã man. Nhìn thành phẩm của nàng NMTD và món đồ ăn của chị Sóc nhí mà mình muốn tự kỷ quá. Chắc đập đầu vào gối thôi. Order 1 đám rồi làm rồi xấu hổ hông dám up lên phe. hihihihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,802 Bài viết

• 25,856 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    maithang5 : hic...nàng mà nói thế mai mốt mình lại không dám show hàng đó,vì sợ nàng đập đầu vô gối bị bẹp gối đó, heheheh....chài ai, xấu đẹp gì cứ khoe hàng cho cả nhà ngắm đi chứ, có gì còn góp ý với nhau để lần sau làm đẹp hơn, chứ không thì tay nghề sao nâng cao lên được.

chị Socnhi : em ra DN vào sáng thứ 6, làm việc nguyên ngày, sáng thứ 7 em vào lại vì có việc rùi nên chắc lần này không gặp được chị quá, hic...mà chưa gì có người hỏi em : lần này ra có kem sầu riêng ăn nữa hông? làm em tức cười muốn chết, em nói chi tiền công tác phí nhiều lên tí mới có kem ăn, hahahahaha.......ah, chị cho em xin cái địa chỉ ăn bê thui ngon thiệt ngon hôm trươc em May quảng cáo ở DN đi chị, lần này ra năn nỉ cho ăn bê thui cho đã thèm mới được.

ui, hôm nay mình gõ tiếng việt được rùi.
    • 2,058 Bài viết

• 7,760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Là lá la la... sướng quá, bữa nay tự gõ dấu ở WTT được rồi, không phải quá giang web khác nữa

@ Sariha : lúc nào rảnh em gửi cho chị cái chương trình gì đó mà vào fb không bị chậm máy nhá, cám ơn em nhìu
    @ mrmon : nghe nói chị em nhà mình tụ tập ở fb làm chị cũng muốn đu qua đó coi. Lần trước làm cái nick xong vào đó thấy lạ lẫm, máy tính chạy chậm rì rì nên chán chả vào nữa ...
    @ chị Socnhi : ghét chị quá đi khoe bánh nướng làm em thèm, mùa trung thu năm nay nhà em không ăn và không mua cái bánh nào vì giờ chả biết nhân họ làm bằng cái gì nữa, năm ngoái thấy khui ra cả khách sạn 5 sao cũng nhập nhân bánh trung thu trộn sẵn của TQ từng bao từng bao, muốn mùi vị gì có vị đó. Cho nên thôi đã nghi ngờ thì khỏi ăn ... giờ chị giở bánh nhà làm làm em thèm quá chừng
    @ meGaubum : đĩa sườn ram ăn với cơm nóng mùa mưa là hết chỗ chê đó nha
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 672 Bài viết

• 624 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chào cả nhà. Em muộn màng, vừa lội bộ mấy chục trang 1 mình ở nhà cũ, tới gần cuối mới phát hiện ra, sợ..ma quá chừng hahaha.. Sang nhà mới lại thấy rộn ràng, khí thế, vui thật..
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,653 Bài viết

• 5,599 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocnghi2908 Xem bài viết
    Chị up lại hình giúp Ngọc Nghi nhé

8049194064_aed501230b_z

8049189185_25c515e8a5_z

8049188899_db7546eb08_z
    • 373 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả nhà ơi, có chị nào còn bản chart giấy của bức Lan Hồ Điệp ko thì thanh lý cho e với ạ ! Huhu, e dọn nhà kiểu gì mà h chart chỉ còn 1 tờ, 1 tờ biến mất tăm, e hỏi chart giấy vì muốn sưu tầm về sau nữa ạ.
    Với lại e đang làm dở bức cô dâu chú rể này mà cu con nhà em nó xé mất tờ chart nên chị nào có chart này cho e xin luôn với ạ !
    [IMG]products_614[/IMG]

E cảm ơn các chị ạ !
    • 862 Bài viết

• 7,225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKen1839 Xem bài viết
    Cả nhà ơi, có chị nào còn bản chart giấy của bức Lan Hồ Điệp ko thì thanh lý cho e với ạ ! Huhu, e dọn nhà kiểu gì mà h chart chỉ còn 1 tờ, 1 tờ biến mất tăm, e hỏi chart giấy vì muốn sưu tầm về sau nữa ạ.
    Với lại e đang làm dở bức cô dâu chú rể này mà cu con nhà em nó xé mất tờ chart nên chị nào có chart này cho e xin luôn với ạ !
    [IMG]products_614[/IMG]

E cảm ơn các chị ạ !
    Mẫu đám cưới đây bạn nhé: http://www.mediafire.com/?w3057vevbeyxabr

Mẫu Lan hồ điệp

35176

Link down: http://www.mediafire.com/view/?akcu1ra61mwenoa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 653 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Buổi sáng ăn sáng uống cafe no nê rồi mà vào xem mấy món ăn của Mẹ Bum và chị Sóc nhí em vẫn thòm thèm, công nhận bánh trung thu mà tự làm nó ngon hơn nhiều chị Sóc ha
    Cả nhà ơi vào fb thì cũng nhớ up bên này với nha, máy của mình k vào fb được hic
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 653 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meGauBum Xem bài viết
    Chị up lại hình giúp Ngọc Nghi nhé

8049188899_db7546eb08_z
    Chị Nghi ơi cái kẹp bật này quấn bằng rubang nhỏ nhất hả, bông hoa chị làm đẹp ghê
    • 862 Bài viết

• 7,225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me-Kim Xem bài viết
    Chị Nghi ơi cái kẹp bật này quấn bằng rubang nhỏ nhất hả, bông hoa chị làm đẹp ghê
    quấn bằng ruy băng bản 1cm đó em, ^^
    • 1,132 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới nhé, hehe cả tháng vừa rồi em mải mê với Bnahs trung thu mà bỏ bê việc thêu thùa. Tuần này bắt đầu tay khung tay kim rồi. hihi Hôm qua em lục tủ đc 2 cái vỏ gối tựa lạc tông, Bây h đang biến hóa nó thành chung 1 tông đây. Tối nay chụp ảnh mời các mẹ ngắm nhé.
    chúc nhà mới luôn nhiều tiếng cười vui
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 893 Được cảm ơn

kephoavai

Lục lại trong máy thấy hình này khoe (lại) với cả nhà. Kiểu hoa này làm nhanh cấp kỳ. Cách làm hoa thì coi chỉ dẫn của bạn BBR nhé.

http://hongbbr.blogspot.com/2011/05/...u-mut-khe.html
    • 2,735 Bài viết

• 4,564 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @Mẹ Gấu Bum: ăn cơm trưa rồi mà nhìn đĩa sườn của chị ko ngăn nổi cứ nuốt nước miếng ừng ực à..

@Chị socnhi: em xin lỗi chị vạn lần, hồi nãy mới nhìn lại 2 cái bánh của chị, em mới nhận ra đó là bánh trung thu

@Chị Đẹp: đúng rồi chị ơi, bê ngon lắm, món cháo nấu bằng xí quách cũng ngon ko kém, chị hỏi sớm rồi hình như đặt trước cho chắc cú, vì em thấy cũng nhanh hết lắm

@Chị Lucky: đồ hàng chị đã được chuyển, còn khi nào nhận được thì em hỏng biết nha
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,735 Bài viết

• 4,564 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À, cả nhà giúp em, sao em quấn ru-băng vào cái kẹp bật, ko biết xử lý đầu cuối thế nào cho ổn nữa
    Với lại nhà mình có ai vô tình biết được cái thun đen đen (mà người ta dán sẵn vào băng đô có ruban đen) bán ở đâu thì chỉ cho em với, hiện giờ em đang tận dụng cái ruban nhung đen bản 4cm của chị Đẹp share để làm 2 đầu của băng đô cho êm tai, mà thấy hao và cộm quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,088 Bài viết

• 4,002 Được cảm ơn

@Chị May: lúc em quấn ruyban, em làm theo hướng dẫn của c.Đẹp OK mà. Em dính keo vào điểm đầu của kẹp, khi quấn thì canh đến đầu kia của kẹp thì mình kéo qua luôn. Khi quay trở lại điểm đầu thì mình cũng dính keo vào.

@All: em mới mò vào HTT đọc bài tổng kết CKV bên đó, thì thấy nhà mình có 3 giải nè:

1. Chị Melamphuong được giải 1 tác phẩm ngộ nghĩnh
    vKBBpbsDB1MahKHnGYqG

2. Em shiroineko được giải 2 Best Collection
    d69a9b62c021a30c6c176eb65aa64547_45190939.sdc10514

3. Bemylove được giải 3 tác phẩm ngoài Xstitch
    46185409

Chúc mừng... chúc mừng....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 34 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sariha Xem bài viết
    1. Chị Melamphuong được giải 1 tác phẩm ngộ nghĩnh
    vKBBpbsDB1MahKHnGYqG
    Tác phẩm này nhìn ngộ nghĩnh đáng yêu quá đi mất thôi, máu bon chen lại nổi lên rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 34 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Em không bon chen được mấy trang đầu để khoe tác phẩm, nên khoe ở hẻm vậy

Bức giỏ hoa tim tím hôm nọ đã được đóng khung đây
    2012-10-04T10-48-04

Còn đây là bông hồng tặng mẹ nhân ngày Nhà giáo
    2012-10-01T09-51-05

2012-10-04T10-48-21
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 34 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Còn đây là Phúc Lộc Thọ kết cườm. Làm cái này nhanh phết ạ.
    2012-10-04T12-30-32
    2012-10-04T12-30-38
    2012-10-04T12-30-43
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 252 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mayflowers Xem bài viết
    À, cả nhà giúp em, sao em quấn ru-băng vào cái kẹp bật, ko biết xử lý đầu cuối thế nào cho ổn nữa
    Với lại nhà mình có ai vô tình biết được cái thun đen đen (mà người ta dán sẵn vào băng đô có ruban đen) bán ở đâu thì chỉ cho em với, hiện giờ em đang tận dụng cái ruban nhung đen bản 4cm của chị Đẹp share để làm 2 đầu của băng đô cho êm tai, mà thấy hao và cộm quá.
    Mới có set ruyban nhí nên mình cũng lọ mọ tết được mấy cái băng đô rồi. 2 đầu mình dùng ruyban nhung đen 1 cm ok lắm. vừa chuẩn và đẹp nữa. bọc vào và khâu 2 bên ý. để tối mình chụp hình lại nhé.
    C'est la vie
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,173 Bài viết

• 1,256 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới, em điểm danh để các chi quên em.
    Sẻ mãi không thay đôỉ: 1 Chồng 2 Con 3 Lầu 4 Bánh:Smiling: