Hội những người yêu thích môn Yoga

• 0 Lượt chia sẻ
  • 79.6K Lượt đọc
  • 483 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Namaste!!!
    Xin chào mọi người, hôm nay có duyên vô tình lướt qua trang thấy mọi người ở đây nói chuyện rất có thiện cảm với yoga nên em cảm thấy rất vui, nếu ai có thắc mắc về YOGA, nơi tập, cách tập cũng như muốn làm giáo viên dạy YOGA em có thể tư vấn ít nhiều cho mọi người nhé. ( Em là huấn luyện viên YOGA hiện đang làm việc tại công ty "YOGA & THIỀN TRÁI TIM VÀNG" )
    Chúc mọi người luôn vui khỏe mỗi ngày với YOGA ạ ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang tập yoga nè, trước có theo lớp, theo thầy được 1 năm, giờ tự tập. Giờ ngày nào cũng tập ít nhất là 30 phút, kết hợp với đi bộ, thấy vui vẻ lắm.
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có 10 phiếu tập yoga tại CLB Cali toàn quốc muốn gửi tặng chị em phụ nữ. 0909 880 552
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào mọi người. Em mới biết đến yoga qua... sự sỉ nhục của bạn thân
    Em lân la khắp mọi nơi thì cũng học được khóa yoga thấy thoải mái cả người. Cả tuần bận rộn mà mỗi ngày em dành ra tầm 20p tập yoga. Có khi em trải thảm tập luôn ở cty lúc nghỉ ấy, em mua khóa học nên học qua app trên điện thoại tiện lắm . Đồng nghiệp ở cty toàn nhìn bảo kỳ lạ mà em tập khoảng 1 tháng thấy thoát người hẳn nên cũng vui lắm :3.
    Mọi người cùng chí hướng thì học cùng em nhá. Em tải app rồi mua khóa học trên Edumall về học tiện lắm luôn. Khóa yoga của Nguyễn Hiếu ạ. Em để link để mng cùng tham gia vs em nhá: https://social.onelink.me/681u/3b013b2

Chia sẻ mng xem cách con bạn thúc đẩy em đi học yoga ạ
    O9JAQJm6Gu7bjvl6U3hbcpifAxAvxHdQcBEnTrq-KtN-SNaQGF9coUhsXxJBy55dpm1ci7rObpR8cnKCQX_mJ66FcphMeg