TIN TÀI TRỢ.

Hội những người đang thất nghiệp

• 8 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 1.43K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 35 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cho em đặt cục gạch nhá, 1 tháng 8 ngày nữa là em đủ tiu chuẩn vô hội

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có vẻ như Hội thất nghiệp đã đủ người để offline một bữa rồi các bạn nhỉ? Các bạn nghĩ sao?
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thất nghiệp lấy xiền đâu ra off ta ?:Thinking::Thinking:
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dễ mà, chè chén mỗi người 2000 đồng, xin đừng nói không có xiền đổ xăng nhé!
    • 1,696 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Bên công ty minh dang tuyen nhan vien Quan ly nhan su ban nao can viec thi lien he nhe. Luong khong cao nhung cong viec on dinh. Cong ty minh san xuat ve may mac, cong ty nha nuoc.
    Trong cuộc sống có rất nhiều điều trùng hợp, sẽ có một ngày 2 đường thẳng song song sẽ gặp nhau::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,329 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguahoang2009 Xem bài viết
    nhà mình off trà đá nào
    • 752 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoLinh2008 Xem bài viết
    Bên công ty minh dang tuyen nhan vien Quan ly nhan su ban nao can viec thi lien he nhe. Luong khong cao nhung cong viec on dinh. Cong ty minh san xuat ve may mac, cong ty nha nuoc.
    Ơ bạn ơi cho mình đi làm với, đang cần gấp 1 công việc ổn định với mức lương không quá thấp. Cảm ơn bạn trước nhá :Smiling:
    Nhân tiện, tớ đang cần gấp một nữ bán hàng quần áo giày dép làm ca ở 126 Chùa Bộc, lương 1tr + doanh thu, bạn nào có người quen thì giới thiệu cho tớ nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoLinh2008 Xem bài viết

Bạn ở HN hay SG thế ? Nếu ở SG thì cho mình ứng tuyển nha
    Thật không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,745 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi prettyduckling Xem bài viết
    nhà mình off trà đá nào
    Không có tiền, mình có được mời không?, nhà này thất nghiệp toàn tập đây, ở nhà 3 mẹ con hít khí trời, trời mênh mông, nên được cái không ngày nào bị đói, vẫn cầm hơi qua ngày.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,203 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Ờ off trà đá đi. Mình ngồi nhà hóng. Không đổ xăng chạy đi off được. Xa quá :P
    FAN HOÀI LÂM
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 923 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Thôi bỏ 2000đ ra làm gì, em mang chè từ nhà, bác nào mang ấm, bác nào gần đó thì cho xin ít nước nóng đun trà, ít đá cho mát và ít chén để share.
    Love_360_Mi5singU103 Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103

Em có khóc
    đâu anh...
    là nụ cười
    ...tan...ra...đấy chứ!

• 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tree142 Xem bài viết
    Thôi bỏ 2000đ ra làm gì, em mang chè từ nhà, bác nào mang ấm, bác nào gần đó thì cho xin ít nước nóng đun trà, ít đá cho mát và ít chén để share.
    Bác Tree142 có ý kiến hay đấy. Vậy mình đề nghị off ở Mỹ đình nhé? Tối mùa hè này mát lắm. Mình đăng ký chiếc chiếu, mời các bác phân công phích nước nóng, chè, chén, nước đá, ... Nào ta cùng lên danh sách nào:

1. nguahoang2009
    2.
    3.
    ......

Chương trình nghị sự Agenda (đề nghị các bác góp ý và bổ sung):
    1. Thất nghiệp và đại khủng hoảng kinh tế toàn cầu
    2. Thất nghiệp và thất nghiệp quý tộc
    3. How to survive and enjoy the status of unemployment (Làm thế nào để tồn tại và thưởng thức khi thất nghiệp)
    4.
    5.
    ........

Nào tất cả chúng ta hãy cùng hướng đến một "Đại hội thất nghiệp" tiết kiệm nhưng hoành tráng!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

chào cả nhà, e xin bon chen 1 chân với, e thất nghiệp gần 1 năm rùi, híc
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 12,148 Bài viết

• 4,403 Được cảm ơn

Nào tất cả chúng ta hãy cùng hướng đến một "Đại hội thất nghiệp" tiết kiệm nhưng hoành tráng!
    hi e thích nhất câu này :Applause:, tiếc là không tham gia cùng cả nhà đc :Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 923 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

:Rose::Rose::Rose:
    Chí lí, chí lí.
    Love_360_Mi5singU103 Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103

Em có khóc
    đâu anh...
    là nụ cười
    ...tan...ra...đấy chứ!

• 1,696 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeHoangAnh Xem bài viết
    Ơ bạn ơi cho mình đi làm với, đang cần gấp 1 công việc ổn định với mức lương không quá thấp. Cảm ơn bạn trước nhá :Smiling:
    Nhân tiện, tớ đang cần gấp một nữ bán hàng quần áo giày dép làm ca ở 126 Chùa Bộc, lương 1tr + doanh thu, bạn nào có người quen thì giới thiệu cho tớ nhé.
    Bên mình ổn định nhưng mức lương không hấp đẫn cho lắm. Người chưa có kinh nghiệm thì lương khoảng 1,9 tr thôi.
    Trong cuộc sống có rất nhiều điều trùng hợp, sẽ có một ngày 2 đường thẳng song song sẽ gặp nhau::Rose::Rose::Rose:
    • 1,696 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0369 Xem bài viết
    Bạn ở HN hay SG thế ? Nếu ở SG thì cho mình ứng tuyển nha
    Tiếc quá công ty mình ở Hà nội. Cám ơn bạn đã quan tâm
    • 1,696 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Bác Tree142 có ý kiến hay đấy. Vậy mình đề nghị off ở Mỹ đình nhé? Tối mùa hè này mát lắm. Mình đăng ký chiếc chiếu, mời các bác phân công phích nước nóng, chè, chén, nước đá, ... Nào ta cùng lên danh sách nào:

1. nguahoang2009
    2.
    3.
    ......

Chương trình nghị sự Agenda (đề nghị các bác góp ý và bổ sung):
    1. Thất nghiệp và đại khủng hoảng kinh tế toàn cầu
    2. Thất nghiệp và thất nghiệp quý tộc
    3. How to survive and enjoy the status of unemployment (Làm thế nào để tồn tại và thưởng thức khi thất nghiệp)
    4.
    5.
    ........

Bác này ý tưởng hay ghê...
    • 377 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Có bác nào cần việc thì PM cho tớ nhé ! Bên tớ đang tuyển dụng 1số vị trí sale và nhân sự trong ngành báo chí.
    Cùng mình làm đẹp tự nhiên nhé!
    • 1,696 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvynd Xem bài viết
    Có bác nào cần việc thì PM cho tớ nhé ! Bên tớ đang tuyển dụng 1số vị trí sale và nhân sự trong ngành báo chí.
    Ví trí nhân sự bên bạn lương bao nhiêu? Mình có kinh nghiêm trên 6 năm muốn thay đổi môi trường làm việc.