Hội những bà vợ có chồng làm công an!

• 55 Lượt chia sẻ
  • 66.2K Lượt đọc
  • 263 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

0 có đâu c

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chồng mình cũng àm c.a nhưng cũng 0 ăn hối lộ bao giờ. chồng mình còn hiền lắm bạn, 0 ai tin là công an.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, em. đọc bài các chị em mình cảm thấy mông lung quá , không biết làm sao bây giờ. chuyện mình là như vậy; thời gian vừa qua mình đang trong quá trình ly thân với chồng (xin nói thêm chồng mình la người nước ngoài , và là sếp ở một công ty nước ngoài tại vn, bản thân mình cũng có quốc tịch nước ngoài, cũng có hùn vốn với bạn mở cty riêng. Lúc này do buồn và cũng có chuyện gia đình cần người giúp đỡ mình có tiếp cận môt anh làm ở bộ công an, anh đã giúp đỡ mình rất nhiều , luôn lắng nghe mình nói nên lâu dần hai đứa cũng nảy sinh tình cảm với nhau và anh ngỏ lời yêu mình. Mình nói là đâu phải anh không biết hoàn cảnh của em em còn đang trong quá trình ly hôn chồng và có quộc tịch nước ngoài, chờ đợi em để làm gì vì mình không có tương lai. Mình nói sơ qua về anh ấy : Theo mình biết thì anh có cấp hàm thiếu tướng, làm sếp lớn (chuyện này mình biết sơ vì nhiều lần đi café với nhau , lính anh goi hoài đến nỗi ổng phát bực kêu để trên bàn chút về ổng ký, và ổng có một hai lấn mình thấy xe công vụ lại đón anh hoặc đưa anh lại chỗ mình , anh nói không được phép như vậy nhưng bất cứ khi nào minh cần , gọi điện cho anh anh đều bắt máy hoặc có họp thì cũng nhắn tinh lại là anh bận chút goi lại cho mình, mình biết ảnh làm tổng cục V (làm gì thì mình mù tịch và mình cũng không thích hỏi vì biết co hỏi anh cũng không nói hết do đặc thù công việc? minh da qua nha anh cung nhieu tuoi roi còn sống voi ba me va độc thân [có lý do chính đáng nhưng mình không tiện nói ra ở đây] ba me anh cung là chiến sĩ cách mạng. anh nói hãy cho anh thời gian 4 năm để anh xong nhiệm kỳ này rồi lúc đó em gai quyết xong việc của mình , anh sẽ danh chính ngôn thuận rước em về nhà, anh không có lựa chọn khác va mong em tin anh . em thật sự không biết ổng làm gì , em thấy ong toàn mặt thường phục và đồ hiệu, chỉ những cuộc họp lớn mittinh, hop ngoai ha nội thì anh mới mặc cảnh phục. Chuyện gì em nhờ anh cũng làm cho em, anh nói anh sẽ không cho phép bất cứ ai làm tổn thương em cho du người đó là ai anh cũng sẽ bảo vệ em, nói chung ổng nói chuyện rất lãng mạn và ngôn tình khi nói chuyện với em, còn nói với lính thì thôi rồi khỏi nói còn hơn Trương Phi, em khong muốn vì em mà ảnh hưởng sự nghệp của anh , anh nói: Anh yêu em anh sẽ biết cách làm thế nào để giữ em lại chỉ mong em tin anh cho anh chút thời gian, nhiệm kỳ cùa anh đến 2021, mình hỏi quy định ngành khó khăn lắm không ? Dính tới yếu tố nước ngoài co bất lợi cho anh ? Nếu minh không lấy ổng, chỉ ở chung thì có sao không? quan điểm của minh không quan trọng tờ giấy kết hôn, chỉ quan tam tình cảm với nhau, không cưới cũng không sao nhưng ổng k chịu, ổng nói ổng co cách xử lý. mình khong muốn làm cản bước ổng.
    • vomaithy Khách
    • 1 năm
    Lấy ck công an như mang cả quả núi nặng trên vai.có con còn nặng hơn gấp trăm gấp nghìn lần.cuộc sống thì cô đơn luôn luôn thường trực. Sai lầm lớn nhất của đời