Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội chợ 30/11 ở UNIS đây ạ...Ới các mẹ cùng hội,cùng thuyền..nhanh chân...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.63K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 762 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Tiếc thế biết vụ này muộn quá, hôm nay thấy ảnh bà chị họ post ảnh đứa cháu chơi ở đấy em mới biết là có vụ này,lên đây hóng hớt mới biết cụ thể, tiếc ghê chẳng đc đi, chủ yếu là chỗ chạy nhảy cho kon bé nhà em ý mà
    chika11 :Rose: Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con:Rose:chika10

GjFAp7

NB: 3,5kg - 1M: 5kg - 2M: 6kg - 3M14D: 7,4kg - 4M: 7,8kg - Lẫy - 4,5M: 8kg - 9M: 9kg 70cm vịn và đứng dựa tường -13,5M- đi vài bước rồi bò cho nhanh, 10kg non vì ốm ho quặt quẹo 2 tuần
    Qd4dp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 568 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

ha ha, các mẹ nó mua sắm ác liệt nhỉ? nhà tớ chả mua gì sất, chỉ toàn ăn là ăn thôi, và cho lũ trẻ chạy chơi trên sân cỏ...vài nhà tụ lại, các con đá bóng với nhau, bố mẹ bù khú rượu bia + chén...Kết luận: không thu hoạch được gì nhưng bù lại vui vaf mệt (phơi nắng từ 10h đến 3pm cơ mà)..:Laughing:
    If you wanna see a rainbow- you gotta go through the rain
    If you wanna feel love - you gotta go through the pain.
    :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 422 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Bống- Bo07: Tớ mua ở hàng gì ý quên mất rồi, ngay sát nách Ipa Nima mà, bán nến là nhiều nhất. Đèn đấy giảm 50% so với giá ở showroom đấy. Chỉ nhớ là showroom ở số 5 Đõ Hành. Mình cũng chen chân được một cái túi ở Ipa Nima đấy. Càng nghĩ càng phê.

Năm ngoái không mua gì, chỉ chơi các trò, ăn và uống thôi, năm nay ngược lại, chỉ mua thôi, uống duy nhất một ly rượu chanh với rum ở ĐSQ Cuba. Thế mà số tiền tiêu ở hai hội chợ cũng gần tương đương. Thế mới lạ chứ. :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 568 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shortcake Xem bài viết
    Bống- Bo07: Tớ mua ở hàng gì ý quên mất rồi, ngay sát nách Ipa Nima mà, bán nến là nhiều nhất. Đèn đấy giảm 50% so với giá ở showroom đấy. Chỉ nhớ là showroom ở số 5 Đõ Hành. Mình cũng chen chân được một cái túi ở Ipa Nima đấy. Càng nghĩ càng phê.

Năm ngoái không mua gì, chỉ chơi các trò, ăn và uống thôi, năm nay ngược lại, chỉ mua thôi, uống duy nhất một ly rượu chanh với rum ở ĐSQ Cuba. Thế mà số tiền tiêu ở hai hội chợ cũng gần tương đương. Thế mới lạ chứ. :Thinking:
    Hic, hoá ra nhà chị cũng đi, thía mà 2 chị em mình ko gặp nhau nhẩy? Còn món ăn gì ngon mà dễ làm share cho em với chị ơi. Có topic nào chủ đề ăn uống ko cho em tham gia với, nếu chưa có thì bầu chị là Đội Trưởng luôn nhá.:Laughing:
    • 518 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucy.thuy Xem bài viết
    Hic, hoá ra nhà chị cũng đi, thía mà 2 chị em mình ko gặp nhau nhẩy? Còn món ăn gì ngon mà dễ làm share cho em với chị ơi. Có topic nào chủ đề ăn uống ko cho em tham gia với, nếu chưa có thì bầu chị là Đội Trưởng luôn nhá.:Laughing:
    Oh, mình tìm mãi mà không có đồng hương Ciputra. Hôm nay tóm được bạn rồi. Nhà mình ở E05. Cu nhớn nhà mình cũng đang học Unis đây. Bé nhà bạn đang học ở đâu đấy? Mình lập hội Ciputra di
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 568 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhoatom Xem bài viết
    Oh, mình tìm mãi mà không có đồng hương Ciputra. Hôm nay tóm được bạn rồi. Nhà mình ở E05. Cu nhớn nhà mình cũng đang học Unis đây. Bé nhà bạn đang học ở đâu đấy? Mình lập hội Ciputra di
    Hi chị, nhà em cách đây 3 tháng thì ở C1, giờ chuyển lên chung cư E01 cuối Ciputra rồi. Em ủng hộ 2 chân 2 tay về vụ lập topic các mẹ tại Ciputra, chị làm đội trưởng đi:Laughing:

Cu nhà em đang học Kinderworld vì còn nhỏ, cũng đã xin vào Unis nhưng mới được trong waiting list thui chị à. Nhưng sáng thứ 7 nào cũng cho bọn trẻ vào Unis chơi. :Angel: Sân trong đó ko ở đâu sánh bằng chị nhỉ? :Smug:
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3