TIN TÀI TRỢ.

Hội cha mẹ Đơn Thân Mậu Ngọ 1978 (tầng 4)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 82.4K Lượt đọc
  • 1.25K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 624 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

ALOALO!74 xin thông báo!
    Chương trình là nhà HỔ tổ chức off line vào thứ 7 tuần này ( 22 tháng 1) mong các thành viên nhà HỔ và nhà hàng xóm tha gia ủng hộ để buổi off được đông vui. Mỗi người một chân một tay tiễn năm cũ và đón năm mới vui vẻ an lành.
    Nội dung chương trình off như sau:

Tăng 1: Tổ chức ăn lẩu thời gian bắt đầu từ 18h đến 20h ( Lanh ăn lẩu có lý đấy cả nhà - Địa điểm sẽ thông báo cụ thể sau hoặc thành viên nào có địa điểm tốt giới thiệu nhé).

Tăng 2: Karaoke sau khii kết thúc tăng 1 thời gian kết thúc tăng 2 khoảng 22h.

Tăng 3: Tùy nghi di tản ( Ai có nhà về nhà, không có nhà về ...).
    Mọi vấn đề về tài chính như sau: Chúng ta là người Việt Nam nhưng xài ngân sách của chính phủ CAMPUCHIA vì thế mỗi tăng sẽ được chia đều trên đầu người ( Khuyến khích các mẹ mang theo các con). Các con được Free 100%.

Các member đăng ký nha, kết thúc danh sách vào tối thứ 5 và trưa thứ 6 mong moi người vào Topic để có dịa chỉ cụ thể:
    1 - 74 ( 0934999963) ym: con_trai_ha_noi_74
    Niềm hạnh phúc được lớn lên, Niềm vinh quang của hành động, Sự huy hoàng của thành quả.
    <a rel="nofollow" href="https://www.webtretho.com/forum/links.php?url=https://clip.vn/watch/Ho-va-cho-la-doi-ban-than-nhat,OJL3" target="_blank">https://clip.vn/watch/Ho-va-cho-la-do...than-nhat,OJL3

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguahoanghd78 Xem bài viết
    ơiiiiiiii? hỏi nhỏ cả nhà có ai thích ăn thịt thỏ ko?:Laughing:
    Tôi thích ăn thịt mèo cơ hahha
    ... A có hay chăng và A có biết chăng nơi đây trái tim E đang lạnh câm.
    Vì quá yêu A ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

ơiiiiiiii? hỏi nhỏ cả nhà có ai thích ăn thịt thỏ ko?:Laughing:
    Tôi thích ăn thịt chuột cơ !!! hahahahah
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_trai_ha_noi_74 Xem bài viết
    [COLOR="blue"][B][COLOR="blue"]ALOALO!74 xin thông báo!
    Chương trình là nhà HỔ tổ chức off line vào thứ 7 tuần này ( 22 tháng 1) mong các thành viên nhà HỔ và nhà hàng xóm tha gia ủng hộ để buổi off được đông vui. Mỗi người một chân một tay tiễn năm cũ và đón năm mới vui vẻ an lành.
    Cảm ơn bác 74, hôm đó sinh nhật con giai nên em tổ chức cho cháu ở nhà. Chưa có cơ hội gặp các bác, các cô rùi. Chúc nhà Hổ và nhà hàng xóm tất niên vui vẻ!
    YM: mua_thu_vang_menh_mang :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathuvang_menhmang Xem bài viết
    Cảm ơn bác 74, hôm đó sinh nhật con giai nên em tổ chức cho cháu ở nhà. Chưa có cơ hội gặp các bác, các cô rùi. Chúc nhà Hổ và nhà hàng xóm tất niên vui vẻ!
    Ui, sinh nhật con zai vào thứ 7 hả mẹ ku. Mẹ ku cho địa chỉ đi tớ sang chơi nha. Chúc con zai mau lơn, mạnh khỏe nha.
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Thật kinh khủng với cái kiểu rét thế này. Lúc nào cũng run bần bật, đi trên đường chỉ nghĩ về chăn đệm ở nhà mà thèm. Sau đợt rét này mới thấy sức khỏe đã suy sụp, thôi qua được ngày nào hay ngày đó. Vừa ăn cơm no nê, chui vô chăn xem thời sự. Sau vụ này, bụng to hơn cái trống. :Sad::Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Rét nên nhà vắng vẻ quá trời, trưa nay được ăn cơm, lại được đãi bữa ngủ thân mật, chả muốn về. hic, nhưng vẫn phải về vì chủ nhà đuổi chủ nhà còn đi siệu thị và đi mua vé xe về quê. Chuẩn bị chia tay, thấy nhớ tết năm ngoái, lòng nao nao. :Battin ey::Thinking:
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuan lop Xem bài viết
    Ui, sinh nhật con zai vào thứ 7 hả mẹ ku. Mẹ ku cho địa chỉ đi tớ sang chơi nha. Chúc con zai mau lơn, mạnh khỏe nha.
    Tks mẹ Dương nhé, sinh nhật cháu tổ chức ở lớp là chính. Ở nhà thì mẹ cháu tự làm mấy món cho con: pizza, gà nướng, phở gà... rồi liên hoan trong nhà.

Trời cũng sắp hết lạnh rồi, mẹ nó yên tâm. Cứ ăn ngủ thoải mái rồi lại tập thể dục lại, đẹp ngay ấy mà!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Tks mẹ Dương nhé, sinh nhật cháu tổ chức ở lớp là chính. Ở nhà thì mẹ cháu tự làm mấy món cho con: pizza, gà nướng, phở gà... rồi liên hoan trong nhà.

Trời cũng sắp hết lạnh rồi, mẹ nó yên tâm. Cứ ăn ngủ thoải mái rồi lại tập thể dục lại, đẹp ngay ấy mà!
    Ui chao, làm to thía mà không mời khách nha, hihihi. chắc phải ngoài tết vài tháng, hết rét thì mới tậpt hể dục được chứ giờ thì thôi để cho nó to vây:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Rét nên nhà vắng vẻ quá trời, trưa nay được ăn cơm, lại được đãi bữa ngủ thân mật, chả muốn về. hic, nhưng vẫn phải về vì chủ nhà đuổi chủ nhà còn đi siệu thị và đi mua vé xe về quê. Chuẩn bị chia tay, thấy nhớ tết năm ngoái, lòng nao nao. :Battin ey::Thinking:
    hiiiiiiiiiiiii tớ ko hiểu ( chủ nhà) là nữ hay .... nhỉ....mà công nhận tốt thế kakakkaka:Laughing:
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Ui chao, làm to thía mà không mời khách nha, hihihi. chắc phải ngoài tết vài tháng, hết rét thì mới tậpt hể dục được chứ giờ thì thôi để cho nó to vây:Laughing::Laughing::Laughing:
    oài theo tớ nghĩ bạn nên tập thể dục đi.ko tết mỗi ngày bạn chén 1 cái bánh trưng thì ra tết lăn nhanh hơn đi rồi .giờ mới đc rảnh chút hôm nào ăn thịt thỏ đi cả nhà . kakakaka.có ai phải về quê ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

hiiiiiiiiiiiii tớ ko hiểu ( chủ nhà) là nữ hay .... nhỉ....mà công nhận tốt thế kakakkaka:Laughing:
    Đố biết đấy, đoán được có thưởng, (bật mí chút) chủ nhà đó làm gì cũng có mặt tớ nha, không việc gì thiếu tớ cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

oài theo tớ nghĩ bạn nên tập thể dục đi.ko tết mỗi ngày bạn chén 1 cái bánh trưng thì ra tết lăn nhanh hơn đi rồi .giờ mới đc rảnh chút hôm nào ăn thịt thỏ đi cả nhà . kakakaka.có ai phải về quê ko?
    Thịt thỏ để năm mới đầu xuân đê, có nhà May về quê rùi. Mình quyết định tết này Lăn, chứ kg đi nữa. ở Hn có nhà mình, nhà mequynhanh, nhà Muathuvang....cả Nguahoang nữa là đủ 4 chân đấy. Đan quạt được đấy !!! Đầu xuân chơi chút kiếm tí nhể, gì chứ cờ bạc mình đỏ lắm, vì đen tình mà:Laughing:
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Xuan lop ơi,

Tớ định vào Văn Miếu xin mấy chữ nho về treo. Cậu biết ai trong đó viết đẹp, chuẩn giới thiệu tớ với!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Ba an rồi không muốn về lại còn đặt điều cho tôi đuổi nữa chứ, :Laughing::Laughing:
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequynhanh78 Xem bài viết
    Để tôi mua cho rồi 1 ng thưởng và 1 người được thưởng còn tôi thì vỗ tay hưởng ứng kakakaka
    Vẫn không bao h bỏ đựoc thói quen mua xe mô kích và bơm xe nhật , khà khà :Laughing::Laughing:
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Xuan lop ơi,

Tớ định vào Văn Miếu xin mấy chữ nho về treo. Cậu biết ai trong đó viết đẹp, chuẩn giới thiệu tớ với!
    Okie. Hẹn gặp mẹ nó ở Văn miếu nha. Tớ sẽ bán cho mẹ nó chứ Duyên để mẹ nó dzui dzẻ còn nhớ đến mình chứ. kakakaka
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May16 Xem bài viết
    Ba an rồi không muốn về lại còn đặt điều cho tôi đuổi nữa chứ, :Laughing::Laughing:
    khà khà !!! Hâm lắm. Cả mẹ lẫn con, hơn phường chèo, lúc nào cũng như ngày hội:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Năm mới chúc các bố mẹ mậu ngọ năm mới an khang thinh vượng, làm ăn vào cầu, nhiều xiền và hạnh phúc nhé.:Rose:Rose:Rose:Rose:Rose:Rose:Rose:Rose:Rose:Rose :Rose:Rose:Rose:Rose:Rose:
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,912 Bài viết

• 17,321 Được cảm ơn

Năm mới Tân Mão chúc các mẹ nhà Mậu Ngọ may mắn và hạnh phúc nhiều nhiều :Rose::Rose:

sieuthiNHANH201102033305ytqzzdgyow39094_1
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)