TIN TÀI TRỢ.

Hội cha mẹ Đơn Thân Mậu Ngọ 1978 (tầng 4)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 82.6K Lượt đọc
  • 1.25K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chillisalt Xem bài viết
    Nhà dường như còn mình XL trực nhỉ, thỉnh thoảng đón khách và tâm sự cho mọi người ấm lòng. Sức khỏe tốt lên thì hôm nào đi cà phê với tôi đi, tôi đã tìm đc nhà mới rồi, sắp tới sửa sang cho tổ ấm mới của hai mẹ con nữa XL ơi, 1 chút vui và 1 chút buồn...
    thế ah, hẳn nào dạo này thấy bà im ắng quá, không thấy đâu. tôi dạo nay bận quá, mới làm thêm công việc mới. hôm nào tôi a lô cho bà nhé. mẹ con bà ở đâu thì báo cho tôi biết để tôi sang nhé. cố gắng lên nhé bà
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

[QUOTE=titmitsuot;26850568]2 tháng đã trôi qua rồi...có những lúc cảm thấy vô vọng cùng cực...
    Cuộc sống vốn không hề dễ dàng, mỗi lần trải qua thất bại thì lại cảm thấy mình kém cỏi!
    Tự an ủi rằng ngoài sự kém cỏi của bản thân thì có cả sự thiếu may mắn - yếu tố khách quan ko phụ thuộc vào mình.
    Cố lên nào mình ơi!
    cố lên bạn nhé, ai cũng có thành công và thất bại mà.
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nhà này chỉ có mỗi mẹ xuân lớp hôi ư ?
    lâu quá ko ai vào chán nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Tháng 5 chưa nằm đã sáng, tháng 10 chưa cười đã tối. Mong ước thời gian 1 ngaỳ 48 tiếng để làm được nhiều thứ. Trung thu bố đến mua quà và chơi với con được 10 phút ( như là khách), rồi đi chụp ảnh cưới. Hôm sau bảo đóng tiền cho con thì kêu chưa có. Hic. pótay.com rồi.
    • 534 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Còn mình những ngày này chỉ mong ngày có 20 tiếng thôi, đi làm 10 tiếng, ngủ 7 tiếng, còn 3 tiếng đủ để chăm sóc, dạy dỗ con học hành...mình sợ và ghét những khoảng thời gian thừa... cái cảm giác ko biết phải làm gì thật kinh khủng...
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin chào! cho mình nhập khẩu với nha các mẹ. Mình cũng tuổi Mậu Ngọ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Nhà này chả có ai ngoài mình cứ đi ra đi vào thế này. Hôm qua rình săn vé giá rẻ của vietjet mà không săn được,chắc nhiều người truy cập quá. mình vẫn cứ phải duy trì nhà này để có chỗ mọi người vào 888. Ai đi du lịch hoặc công tác trong và ngoài nước thì a lo nhé. Đảm bảo thuận tiện và giá rẻ bất ngờ.
    • 534 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Ngày mai lẽ ra là kỷ niệm 10 năm ngày cưới của mình!
    Các con vẫn hỏi "bao giờ mẹ về với bố?"
    Buồn!
    • 13 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đi làm 10 tiếng thì money đè chít người, kêu má về cho baby chứ ai để các bé hỏi thế.
    • 534 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Hạnh phúc với mình giống như nước trong lòng bàn tay, rớt từ từ qua kẽ tay mà ko làm thế nào giữ lại được...

Ước gì đôi bàn tay kia đủ che chắn cho những sai lầm của mình...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nhân ngày 20/10 tui thay mặt đảng ,thay mặt chính phủ thay thay thay ,xin chúc những chị em nhà NGỰA luôn vui vẻ sống chan hòa ,mạnh khỏe ....và xinh đẹp ,,,,
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 9839 Xem bài viết
    nhân ngày 20/10 tui thay mặt đảng ,thay mặt chính phủ thay thay thay ,xin chúc những chị em nhà NGỰA luôn vui vẻ sống chan hòa ,mạnh khỏe ....và xinh đẹp ,,,,
    Thay mặt nhà ngựa xin trân thành cảm tạ lời chúc của bạn, chị em nhà ngựa luôn giữ vững phong độ trong mọi lĩnh vực dù khó khăn đến đâu. Xin đa tạ đa tạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuan lop Xem bài viết
    Thay mặt nhà ngựa xin trân thành cảm tạ lời chúc của bạn, chị em nhà ngựa luôn giữ vững phong độ trong mọi lĩnh vực dù khó khăn đến đâu. Xin đa tạ đa tạ.
    Còn mỗi mẹ xuân lop là quét nhà rọn cửa thui a,...mọi ng mải đi kiếm tiền hết rùi sao nhỉ
    • 113 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

XL co o sg, co cafe thì ới mình với nhé. Mình dang nuôi con 4thang tuoi ko bit co nhiu thoi gian để cafe ko nữa, sap het năm rui, mà o nhà chắc chết lun wa. Minh dang nuôi con 1 minh, cảm ơn bạn đa mời nhé. dt minh dây : 0909884922 Tâm
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Ôi sao lại pót cả sđt thế kia. Sđt thì pm thôi bạn nhé, vì cũng có 1 số ng không tốt chuyên rình rập các diễn đàn. Nhất là box này hơi nhạy cảm.

Chúc mừng ngày Phụ Nữ VN hơi muộn nhé cả nhà. Chúc chị em trong nhà luôn tươi trẻ, hạnh phúc và kiếm thật nhiều xiền, các cháu luôn khỏe mạnh và ngoan ngoãn.
    Tâm như nguyệt
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng ở sài gòn quận bình tân. Con mình được 1 tuổi rồi. Mebesonca ở quận mấy vậy. Khi nào có dịp mình cùng cafe nha.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nay, mình thấy trong lòng trống vắng và buồn quá! Mong sao hết giờ làm để mình về nhà mà ôm con vào lòng, nghe con đọc thơ cho lòng bớt cô đơn.
    • 113 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ui, minh nguoi co bit gi dau, lâu lâu xet lên 1 tí theo doi coi chị em tâm sự thế nào thui, bạn cũng bít là nuôi con dại thì làm gi lăn tăn được nhỉ? Cảm ơn bạn đã nhắc nhở nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 9839 Xem bài viết
    Còn mỗi mẹ xuân lop là quét nhà rọn cửa thui a,...mọi ng mải đi kiếm tiền hết rùi sao nhỉ
    uh, cái nhà này giờ còn 1 mình mình thôi, những người cũ thì mải kiếm Bác nên chưa về nhà được bạn ạ
    • 113 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methanhhi Xem bài viết
    Hôm nay, mình thấy trong lòng trống vắng và buồn quá! Mong sao hết giờ làm để mình về nhà mà ôm con vào lòng, nghe con đọc thơ cho lòng bớt cô đơn.
    mình đây còn buồn hơn nè, tự iq rùi cái ji cũng sẽ qua thôi