TIN TÀI TRỢ.

Hội cha mẹ Đơn Thân Mậu Ngọ 1978 (tầng 4)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 82.6K Lượt đọc
  • 1.25K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Lâu lâu mới vào nhà ngựa, phần vì lười, phần vì bận con, hihi, năm sắp hết, tết sắp đến rồi, chẳng thích tết tý nào cả, gặp ai mình hỏi cũng bảo thấy sợ tết, nên có lẽ mình cũng giống mọi người, chắc ko đến nỗi lập dị lắm. Keke, :Laughing:, lại thêm một tuổi, sợ già quá đi mất. :Thinking:
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Nhà Ngựa mình lên kế hoạch cho năm mới đi, còn có cái đích mà phấn đấu chớ. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong-my Xem bài viết
    Mình xin được gia nhập hội cha mẹ đơn thân Mậu Ngọ. Mình ở HN, gia tài còn lại của mình là hai con, 1 gái, 1 trai. Bố các cháu đã bỏ ba mẹ con mình lên thiên đàng được gần 3 năm rồi. Mình đã từng rất suy sụp, đau đớn....nhưng tự nhủ mình phải sống cho con và cho cả anh ấy nữa nên lại cố gắng. Cứ leo lên đỉnh ngọn núi này lại nhìn thấy vô vàn ngọn núi khác mà ngọn nào cũng cao vút và gập ghềnh...Vì con, lại tự nhủ: "tôi ơi, đừng tuyệt vọng"
    Người ta chỉ hỏi bạn có mấy đứa nhỏ, chứ không ai hỏi bạn có mấy ngôi nhà, có mấy cái xe, có bao nhiêu tiền, nên bạn có 2 đứa con là tài sản vô giá, hãy sống vì chúng, hãy cố gắng lên cũng chỉ vì bọn trẻ. bạn hãy nghĩ đơn giản một chút thì sẽ thấy vựot qua được hết mọi khó khăn mà thôi, và khi đã đi qua, ngoảnh lại nhìn thì thấy cũng rất bình thường thôi mà, chằng có gì là không làm được khi mình thật sự quyết tâm và bền ý chí. Chúc 3 mẹ con mạnh khẻ và chúc bạn thành công.
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May16 Xem bài viết
    Mẹ quỳnh anh đã chít lạnh chưa dấy???:Laughing:
    Chắc chưa vì tôi mới gặp bà hôm thứ 6 mà .Với cả giờ vẫn trả lời đc là vẫn bình an vô sự yên tâm đi bà ạ hehheh .
    ... A có hay chăng và A có biết chăng nơi đây trái tim E đang lạnh câm.
    Vì quá yêu A ...
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Thôi lên giường đi ngủ thôi lạnh quá à quên mất trước khi lên giường tôi vừa kịp làm 1 bát phở Gà + 3 quả trứng gà trần no căng bung roài .Chúc cả nhà ngủ ngon nhé !

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW609IW6.html
    Vì quá yêu A ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May16 Xem bài viết
    Nhà Ngựa mình lên kế hoạch cho năm mới đi, còn có cái đích mà phấn đấu chớ. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Có chứ. Tôi lên kế hoạch đầu tiên cho sang năm nè. Quý 1: cố gắng mua được con xe LEAD đi cho sướng. Quý 2: tổng kết tiền nong vào Sài Gòn chơi 1 chuyến. Quý 3: Giảm eo bánh mì, cho người thon thả chút. Quý 4: tậu 1 ông chồng hoặc ông bồ( đã li hôn) xứng đôi vừa ý để làm của để dành cho riêng mình.:LoveStruc::Applause:
    Kế hoạch quá rõ ràng rồi.:Laughing: Giờ chỉ thực hiện thôi, bác dẫn đường chỉ lối, nên niềm tin vào Bác nhiều quá. Trước măt, tết này đi tìm hình của Bác cái đã. E hèm. :Thinking:. Ngủ để lấy sức nào. :Laughing::LoveStruc:
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequynhanh78 Xem bài viết
    Thôi lên giường đi ngủ thôi lạnh quá à quên mất trước khi lên giường tôi vừa kịp làm 1 bát phở Gà + 3 quả trứng gà trần no căng bung roài .Chúc cả nhà ngủ ngon nhé !

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW609IW6.html
    Thế thì hôm nào tôi và bà đọ bụng nhé. Tôi thì vừa làm 2 bát cơm+canh xương su hào+ 4 miếng thịt gà to tướng. Ấm cái bụng roài. :Laughing:
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Đến giờ mới phát hiện thấy rằng nhà mình toàn giọng ca hay, bất hủ. Ngựa Hoang đâu, hôm nào đặt chỗ cho mấy Ngựa Vườn này thể hiện giọng ca vàng đê. May16 không hát được thì múa phụ họa cho Ngựa Hoang cũng được. Mấy cái điệu xòe xòe cụp cụp gì mà vẫn thể hiện trên TBH đó. Gì chứmấy cái món văn nghệ tớ khoái lắm. Nhưng trên tinh thần của vương quốc Campuchia mới thoải con gà mái mấy NGựa ah.:Kiss::Kiss::Rose:
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuan lop Xem bài viết
    Đến giờ mới phát hiện thấy rằng nhà mình toàn giọng ca hay, bất hủ. Ngựa Hoang đâu, hôm nào đặt chỗ cho mấy Ngựa Vườn này thể hiện giọng ca vàng đê. May16 không hát được thì múa phụ họa cho Ngựa Hoang cũng được. Mấy cái điệu xòe xòe cụp cụp gì mà vẫn thể hiện trên TBH đó. Gì chứmấy cái món văn nghệ tớ khoái lắm. Nhưng trên tinh thần của vương quốc Campuchia mới thoải con gà mái mấy NGựa ah.:Kiss::Kiss::Rose:
    enter.hiiiiiii khi nào xong hết công việc của năm nay mình xẽ lên lịch 1 hôm để văn nghệ cho vui cả nhà nhé.giờ đi ăn cơm đã .ko đói chết hiiiiiiiiiii.có sức khỏe là có tất cả mà .à quên phải ngủ chút nữa .hiiiiiii.chúc mừng sn mẹ xuanlop nhé .chúc bạn luôn vui khỏe và yêu đời :Rose:.chào cả nhà ..:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguahoanghd78 Xem bài viết
    enter.hiiiiiii khi nào xong hết công việc của năm nay mình xẽ lên lịch 1 hôm để văn nghệ cho vui cả nhà nhé.giờ đi ăn cơm đã .ko đói chết hiiiiiiiiiii.có sức khỏe là có tất cả mà .à quên phải ngủ chút nữa .hiiiiiii.chúc mừng sn mẹ xuanlop nhé .chúc bạn luôn vui khỏe và yêu đời :Rose:.chào cả nhà ..:Rose:
    Ui cám ơn nhiều nha. Cái lọ hoa tớ đặt luôn vào bó hoa đẹp nhất roài. :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Hiện tại có 3 người đang xem đề tài này (3 thành viên và 0 khách)

xuan lop*,nguahoanghd78,
    Trưa vắng, lạnh lẽo mà có 2 thành viên vào xây nhà, chăm chỉ và tích cực kg? Liệu có được thưởng không nhỉ?????:Thinking::RaisedEye
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

E hèm !!! Vắng vẻ quá, vừa làm 2 lưng cơm với cá kho, ngon quá. Chuẩn bị giao bài tập cho con gái rồi đi ngủ nào. Tiễn 1 ngày đầu tuần ảm đạm:Sad:, ngủ để dậy sớm chào đón ngày mai....hi vọng được lĩnh tiền Tết.:Thinking: Chẹp chẹp. Chúc cả nhà ngủ ngoan.
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hiện tại có 3 người đang xem đề tài này (3 thành viên và 0 khách)

xuan lop*,nguahoanghd78,
    Trưa vắng, lạnh lẽo mà có 2 thành viên vào xây nhà, chăm chỉ và tích cực kg? Liệu có được thưởng không nhỉ?????:Thinking::RaisedEye
    thưởng cho bà mỗi chữ viết 1 chén votka nhỏ bà dám nhận ko? tôi thì sợ thưởng lém ..hiiiiiiiiii:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

thưởng cho bà mỗi chữ viết 1 chén votka nhỏ bà dám nhận ko? tôi thì sợ thưởng lém ..hiiiiiiiiii:Laughing:
    Sao không? Votka nhỏ chuyện thừong xảy ra ở huyện. Có điều ai mua votka mới là quan trọng í chứ. !!!!!!!:Laughing:
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Sao không? Votka nhỏ chuyện thừong xảy ra ở huyện. Có điều ai mua votka mới là quan trọng í chứ. !!!!!!!:Laughing:
    Để tôi mua cho rồi 1 ng thưởng và 1 người được thưởng còn tôi thì vỗ tay hưởng ứng kakakaka
    Vì quá yêu A ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Để tôi mua cho rồi 1 ng thưởng và 1 người được thưởng còn tôi thì vỗ tay hưởng ứng kakakaka
    Bà mua thì tôi sẽ là người thưởng, kakaka:Laughing::Applause:
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

kakakaka nhặt vỏ chai đem bán lấy tiền để tết oánh bài.rét thế này mà tết ngồi đan quạt thi khoái phải biết hiiiiiii.ai nhận mua rượu nên cân nhắc lại nhé...hết nhiều đấy:Laughing:
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

kakakaka nhặt vỏ chai đem bán lấy tiền để tết oánh bài.rét thế này mà tết ngồi đan quạt thi khoái phải biết hiiiiiii.ai nhận mua rượu nên cân nhắc lại nhé...hết nhiều đấy:Laughing:
    Chuyện nhỏ như con thỏ
    Vì quá yêu A ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

đúng, gì chứ cái khoản đan quạt là mình cũng khoái lắm. Hầu như trưa nào cũng đan. Lạnh quá, thôi đi ngủ đây, g9 cả nhà
    • 44 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chuyện nhỏ như con thỏ
    ơiiiiiiii? hỏi nhỏ cả nhà có ai thích ăn thịt thỏ ko?:Laughing: