Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội cha mẹ Đơn Thân Mậu Ngọ 1978 (tầng 4)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 83.8K Lượt đọc
  • 1.25K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi otngot78 Xem bài viết
    Chúc cả nhà mậu ngọ năm mới an khang,thịnh vượng nhé.Hôm nào tổ chức bữa tiệc gặp nhau đầu năm đi XL ơi.
    Cám ơn nhà Ớt nhé, có lẽ từ giờ tới cuối năm cả nhà bận rôn quá, chưa sắp xếp được lịch off, ngay cả XL cũng thế, hết việc này đến việc kia. Hay là để ra giêng ngày rộng tháng dài, gặp nhau cả thể đê nhảy????
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweetwait Xem bài viết
    Tớ cũng là ngựa , tớ nhập hội với cả nhà nhé, chúc cả nhà năm mới thành công, vui vẻ tặng hoa cả nhà nè
    Chào mừng bạn đến vớinhaf Ngựa chúng tôi, chúc bạn năm mới hạnh phúc nhiều tiền nha
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi FatFather Xem bài viết
    Chào ngày mới!

Và xin phép thay mặt cả nhà chào người mới.
    Nghe đồn là cô XL mấy ngày nay bị "mất mạng", cho nên nhà cửa có vắng vẻ chút.

Còn 17 ngày nữa là được nghỉ rồi! Kakakaka
    Hôm nay tiếp tục chương trình tìm chỗ cho người ta vào SG ăn Tết tránh rét thôi.
    Hic nghe nói mất mạng mà giật cả mình, kekkekk may mà vẫn có trong cái ngoặc kép đấy, lạnh tê tái, cũng đang mong về miền nắng ấm đây, kekekke
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi otngot78 Xem bài viết
    Mẹ XL đâu rồi nhỉ? chắc dạo này bận quá hay sao nên để cửa nhà vắng vẻ quá.Chúc mừng thêm 1 thành viên mới nhà Ngọ nhé.Hôm nào tụ tập 1 bữa gặp mặt chứ nhỉ? Fatfather or XL đứng ra tổ chức cho mọi người đi nhé.Mình rất muốn gặp họ nhà mình sớm.
    Ơi tôi đây, có mặt ngay, nhưng mà vụ offline chắc để sau tết đi nhỉ vì nhà mình ai cũng bận, người thì chuẩn bị về quê, người thì khai trương nhà hàng, người thì chuẩn bị đi chơi, ui nhiều việc quá mẹ nó ah, mà tết đến nhanh quá, nên chưa kịp làm gì cả, ra giêng ngày rộng tháng dài, gặp nhau thích hơn mẹ nó ah. Chỉ sợ khi đó a lo, mẹ nó lại bảo bận lắm thì ....
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 15 năm
    • 1,106 Bài viết

• 3,695 Được cảm ơn

Cho em tham gia vào nhà mình với nhe. Chả thấy hội canh thân hoạt động gì cả. Cả nhà welcome em nhé, làm em út cho sướng
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ponkint Xem bài viết
    Cho em tham gia vào nhà mình với nhe. Chả thấy hội canh thân hoạt động gì cả. Cả nhà welcome em nhé, làm em út cho sướng
    Kaka, nhanh tay nhanh chân chào mừng em út đến với cả nhà!

Còn 15 ngày nữa là nghỉ, kakakakaka.
    Tâm như nguyệt
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 100 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Ui bùn thật đấy mẹ XL ah,mình muốn gặp mặt mọi ng sớm,thôi đành để ra giêng vậy,nhớ alo cho mình đấy nhé.Chào mừng em út nhé,hôm nào tụ tập nha.
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Xin gửi đến cả nhà xem về thông tin này http://vnexpress.net/gl/vi-tinh/2012...-khi-tham-con/

Không bình luận được!
    Tâm như nguyệt
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Ai xài mạng Mobifone trả trước thì bấm *101*9# OK nhé, được thêm vài chục nghìn vào tài khoản khuyến mãi đấy! nghe nói là sim phải dùng trên 1 năm mới có hiệu nghiệm, tuy nhiên sim nào dùng lâu quá (trên 8 năm) thì cũng không được.
    Tâm như nguyệt
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ponkint Xem bài viết
    Chào mừng em đến với nhà chị, chúc em năm mới vui vẻ thành công, và em kg quên pm cho chị sđt khi nào nhà chị off chịu sẽ í ới em nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Xin gửi đến cả nhà xem về thông tin này http://vnexpress.net/gl/vi-tinh/2012...-khi-tham-con/

Không bình luận được!
    Thật phũ phàng, con người cần đối xử với nhau có văn hóa, không nên như vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi machixinh Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    EM có một việc muốn vào đây nhờ các mẹ một chút. Em đang có một đề tài nghiên cứu làm khóa luận tốt nghiệp về các bà mẹ đơn thân (trong khu vực Hà Nội). Em cần phải đi phỏng vấn 20 bà mẹ đơn thân để lấy tư liệu cho bài nghiên cứu của mình. Mẹ nào có thể giúp em cho em phỏng vấn thì có thể pm cho em hoặc gọi đến số 01675623303 của em ạ. Em chỉ xin ghi âm và xin tên của các mẹ, cam kết bảo đảm mọi tư liệu các mẹ chia sẻ sẽ chỉ được sử dụng trong bài khóa luận của em, tuyệt đối không sử dụng cho mục đích khác và đảm bảo bí mật cho các mẹ. Rất mong các mẹ có thể giúp em để em hoàn thành khóa luận. Lịch Pv và địa điểm sẽ hoàn toàn do các mẹ quyết định ạ.
    Toàn người bận thôi em ơi, chuẩn bị tết nhất rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

FF ơi, đón tiếp XL cho chu đáo nhé, nếu không bọn tui xử đó , kekeke, để còn giao lưu Nam - Bắc chớ
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Gà gáy canh năm rồi mà không ngủ được, hôm nay tâm trạng quá, làm việc thâu đêm, ngẩng lên đã gấn sáng. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé!
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May16 Xem bài viết
    FF ơi, đón tiếp XL cho chu đáo nhé, nếu không bọn tui xử đó , kekeke, để còn giao lưu Nam - Bắc chớ
    Yên tâm đi, hehe. Tui không có lừa bán bà ấy qua Campuchia đâu.
    Tâm như nguyệt
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi machixinh Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Em vào đây có chuyện muốn nhờ các mẹ giúp. Em đang làm luận văn tốt nghiệp về đề tài bà mẹ đơn thân (ở Hà Nội) và phải đi phỏng vấn 20 bà mẹ đơn thân để lấy tư liệu. Mẹ nào có thể cho phép em phỏng vấn thì liên lạc với em qua sdt 01675623303 hoặc yahoo: machixinh được không ạ? Em xin phép chỉ ghi âm và xin tên của các mẹ. Mọi vấn đề về thời gian và địa điểm đều do các mẹ quyết định. Em xin đảm bảo mọi thông tin các mẹ chia sẻ với em sẽ chỉ được sử dụng trong bài khóa luận của em, tuyệt đối không sử dụng cho mục đích khác. Các mẹ có yêu cầu gì để đảm bảo bí mật em xin hoàn toàn chấp thuận. Em xin chân thành cảm ơn ạ.
    Nick này spam tất cả các topic, đề nghị mod khóa nick lại đi.
    Tâm như nguyệt
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 649 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

Mọi người bận rộn với việc sắm sanh Tết nhất quá nhỉ. Iem vào up nó lên giúp các bác tẹo (nếu các bác hem thik cũng đừng có mắng em nhá).
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cuncon_09 Xem bài viết
    Mọi người bận rộn với việc sắm sanh Tết nhất quá nhỉ. Iem vào up nó lên giúp các bác tẹo (nếu các bác hem thik cũng đừng có mắng em nhá).
    Uhm, chỉ mong cho nhà có khách tới cho có không khí vui vẻ tí, tks bạn nhiều.
    Tâm như nguyệt
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Uhm, chỉ mong cho nhà có khách tới cho có không khí vui vẻ tí, tks bạn nhiều.
    Nhà mình dạo này, có người trực nên không khí ấm cũng qua cơ, thks nhà FF nhiều, ngoài này mọi người bận rộn quá. kekkekke
    • 466 Bài viết

• 864 Được cảm ơn

ghé thăm nhà mình 1 chút, dạo này bận rộn quá nên hơi bị lười, trong khi các mẹ FF, XL dù bận vẫn chạy qua chạy lại nhà mình, hèm nghĩ mình thật đáng ăn đòn, chúc cả nhà mình cuối tuần vui vẻ, đầu tuần đón cái Tết ông công ông táo ấm cúng....