TIN TÀI TRỢ.

Hội cha mẹ Đơn Thân Mậu Ngọ 1978 (tầng 4)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 82.5K Lượt đọc
  • 1.25K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 100 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hiện tại có 1 người đang xem đề tài này (1 thành viên và 0 khách)

huongduong78:Sad:
    Hãy sống và khát vọng để thấy đời mênh mông...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mình cũng lâu lắm rồi không vào nhà quyét dọn được. Xin cám ơn các mẹ đã vào đặt gạch và quyét dọn giúp mình. Chả là dạo này mình bận quá, công việc cơ quan chạy theo thành tích nên cứ phải lao theo, đi làm cả thứ 7 và chủ nhật. Khổ lắm chứ mà có người không hiểu được lại còn giận mình.:Sad:. Buồn vô cùng. Nắng nóng thế này, thấy oải quá, hy vọng là sẽ gầy đi được chút qua vụ nóng này. Vừa đi bộ về thấy thoải mái quá cơ, chuẩn bị đi ngủ để mai còn tiếp tục chiến đấu nào. Chúc cả nhà ngủ ngon và có giấc mơ đẹp. :Kiss::LoveStruc:
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • 47 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuan lop Xem bài viết
    Chào cả nhà, mình cũng lâu lắm rồi không vào nhà quyét dọn được. Xin cám ơn các mẹ đã vào đặt gạch và quyét dọn giúp mình. Chả là dạo này mình bận quá, công việc cơ quan chạy theo thành tích nên cứ phải lao theo, đi làm cả thứ 7 và chủ nhật. Khổ lắm chứ mà có người không hiểu được lại còn giận mình.:Sad:. Buồn vô cùng. Nắng nóng thế này, thấy oải quá, hy vọng là sẽ gầy đi được chút qua vụ nóng này. Vừa đi bộ về thấy thoải mái quá cơ, chuẩn bị đi ngủ để mai còn tiếp tục chiến đấu nào. Chúc cả nhà ngủ ngon và có giấc mơ đẹp. :Kiss::LoveStruc:
    mẹ nó giảm được mấy ký rồi thế , ?? thể dục thể thao mà quý lắm đó ,
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 2conthanlan Xem bài viết
    mẹ nó giảm được mấy ký rồi thế , ?? thể dục thể thao mà quý lắm đó ,
    chắc cũng được 1 kg rồi, vẫn phải kiên trì thể dục thể thao thôi, song song cả một số việc nữa khi rảnh vào thứ 7 chủ nhật mẹ nó ah.
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • 100 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Hôm nay mưa tớ nghĩ có nhiều mẹ rảnh rỗi thời gian vào nhà, ai dè chả thấy ai cả. Nhà vắng tanh thế này, buồn quá.
    • 47 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chắc cũng được 1 kg rồi, vẫn phải kiên trì thể dục thể thao thôi, song song cả một số việc nữa khi rảnh vào thứ 7 chủ nhật mẹ nó ah.
    ra là thế , sống khỏe , sống có ích , vậy là tốt rồi mẹ nó ạ , chúc mừng nhá , hị hị
    • 47 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongduong78 Xem bài viết
    Hôm nay mưa tớ nghĩ có nhiều mẹ rảnh rỗi thời gian vào nhà, ai dè chả thấy ai cả. Nhà vắng tanh thế này, buồn quá.
    các mẹ đang đi kiếm tiền mẹ nó ạ , rảnh thì vào ngó chơi thôi . hì hì
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

chuyện của mẹ nó sao ròi ??? chúc mẹ nó tìm đc lối đi cho mình nhé
    ... A có hay chăng và A có biết chăng nơi đây trái tim E đang lạnh câm.
    Vì quá yêu A ...
    • 100 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequynhanh78 Xem bài viết
    chuyện của mẹ nó sao ròi ??? chúc mẹ nó tìm đc lối đi cho mình nhé
    Cảm ơn mẹ nó nhiều, để đi đến được một quyết định như thế là cả một thời gian vật vã, có lúc tưởng chừng ko đứng dậy được nữa, rồi lúc đứng trước sự sống và cái chết chính đứa con đã kéo mình ở lại, sau đó tớ trách mình vì sao lại ích kỷ đến thế, sao lại có những suy nghĩ nông cạn, mình phải sống tiếp tục để nuôi con mẹ nó à, mình ko cho phép mình để con bơ vơ nơi cuộc sống này được.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà May16 thêm tuổi mới trẻ khỏe yêu đời, hạnh phúc và nhiều tiền nha. Tặng hoa và quà nào :Rose::Rose::Rose:
    • 100 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Tớ bận quá hôm nay mới vào nhà dọn dẹp tí, các mẹ mải mê tìm hình của Bác quá nên nhà cửa mới vắng vẻ thế này.
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Tớ bận quá hôm nay mới vào nhà dọn dẹp tí, các mẹ mải mê tìm hình của Bác quá nên nhà cửa mới vắng vẻ thế này.
    KO fải đâu mẹ nó mà tớ ốm rồi nên có vào được đâu huhuhuuh
    Vì quá yêu A ...
    • 100 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Thế mẹ nó ốm thế nào, Tớ hay ngồi ở quán Trà Hoa chỗ Nguyên Hồng, hình như gần chỗ mẹ nó thì phải, trong giờ làm mẹ nó có hay ra ngoài được không hôm nào tớ ra đấy thì tớ alo gặp nhau tí.
    • 4,954 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Thế mẹ nó ốm thế nào, Tớ hay ngồi ở quán Trà Hoa chỗ Nguyên Hồng, hình như gần chỗ mẹ nó thì phải, trong giờ làm mẹ nó có hay ra ngoài được không hôm nào tớ ra đấy thì tớ alo gặp nhau tí.
    từ chỗ tớ ra chỗ mẹ nó chưa đây 3' mẹ nó ạ , khi nào mẹ nó ngồi ở đó thì ới tớ nhé
    Vì quá yêu A ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Mình thì đang vẫn phải tìm hình của Bác trên máy đây, cho tham gia ca phê với nhể?????:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

XL đón khách vào nhà nào? đêm hôm khuya khoắt thế này có ai còn vào dòm rồi trông nhà cùng. Ai thía???:Battin ey:
    Hiện tại có 2 người đang xem đề tài này (1 thành viên và 1 khách)

1. xuan lop*
    • 35 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mẹ XL có nhà không để tớ vào chơi nào? Muộn quá rùi, chắc mẹ nó và cả nhà ngụ rồi cũng nên. Sweet dreams to all.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình thì đang vẫn phải tìm hình của Bác trên máy đây, cho tham gia ca phê với nhể?????:Battin ey:
    Mẹ XL làm chỗ nào thế, có gần Nguyên Hồng hông để nếu tớ qua thì tớ ới.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Ốm cái gì, bày đặt mưu tính kế cho vụ thoát thân tuần sau thì có, đi đêm lắm ắt có ngày gặp ma, keke. :Laughing:
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

XL đón khách vào nhà nào? đêm hôm khuya khoắt thế này có ai còn vào dòm rồi trông nhà cùng. Ai thía???:Battin ey:
    Hiện tại có 2 người đang xem đề tài này (1 thành viên và 1 khách)

1. xuan lop*
    Hôm qua bà lại làm thơ với lẩn thẩn à????:Laughing:
    MTI2Mzk3MjM1MA

lắng đọng