TIN TÀI TRỢ.

Hội các ông bố bà mẹ đơn thân tại TPHCM đây. Mọi người vào chia sẽ nhé

• 5 Lượt chia sẻ
  • 54.4K Lượt đọc
  • 553 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã là SM đc 6 năm
    rồi, trải qua một thời gian độc lập tự làm mọi thứ, cứ nghĩ cuộc sống sẽ nhẹ nhàng đi qua. Đợt này quyết định cho con đi học xa, tự dưng có cảm giác trống vắng, và buồn buồn. Bạn nào giống mình hok? Năm nay mình 37 tuổi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của daobichvan

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cần tìm bạn Nam trên 38t, hiểu, tôn trọng, tiến xa đến hôn nhân. Chúng ta người xa lạ đồng cảnh ngộ, hãy đến làm bạn đời với nhau, tôn trọng gia cảnh, lịch sự, không gia trưởng, biết lo gia đình, có việc làm ổn định.... sống đạo đức , đang sinh sống tại Sài gòn . Cảm ơn đã xem. DT trực tiếp em : 01265760361_-j2FndWKrsbsUIhxH6gmfpdgyZ_F6iLqp3rlaRjc7a5rSsgZyswoVgtKATWuoywQe8LKKWMnbhNU4ozJJuRxikFhQ6O9g
    • 698 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MVA vừa được người bạn chia sẻ một thông tin về trao đổi/cho tặng đồ hoàn toàn miễn phí, theo MVA là rất gần gũi với mục tiêu tiết kiệm của chúng ta, MVA chia sẻ lên đây để cả nhà xem thế nào nhé
    https://www.facebook.com/groups/freecyclevn/

Hiện có feecycle Hà nội, Đà nẵng, Quảng Ninh, Cần thơ, Hải Phòng, TP.Hồ Chí Minh rồi. => ai ở địa phương nào thì kết nối với mạng lưới cho/tặng đồ ở địa phương đó nhé, vì sau khi chọn đồ mình muốn lấy online thì sau đó người cho và người nhận sẽ trực tiếp giao-nhận với nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi whitesnow85 Xem bài viết
    các b ơi,m xin chia sẻ các b thế này,làm sm rất khổ,m hiện đang có một cái chung cư hai phòng ngủ ở thủ đức,ly hôn ck là người ra khỏi nhà,hai mẹ con ở ko hết,có mẹ nào muốn ở cùng mình ko,nhg đương nhiên trước hết kết bạn để hiểu nhau chút đã,chỉ cần share tiền điện nước phí chung cư với mình,m là giáo viên,hiện có con trai 3 tuổi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của whitesnow85
    E k tìm thấy fb của c nhỉ. Cho e xin số đt đc ko?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MISS88
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cho e tham gia với. E năm nay 29t, con e được 2,5 tháng. Buồn và rối trí quá các mẹ ah.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi whitesnow85 Xem bài viết
    các b ơi,m xin chia sẻ các b thế này,làm sm rất khổ,m hiện đang có một cái chung cư hai phòng ngủ ở thủ đức,ly hôn ck là người ra khỏi nhà,hai mẹ con ở ko hết,có mẹ nào muốn ở cùng mình ko,nhg đương nhiên trước hết kết bạn để hiểu nhau chút đã,chỉ cần share tiền điện nước phí chung cư với mình,m là giáo viên,hiện có con trai 3 tuổi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của whitesnow85
    Con Minh moi 14thang.minh ko co tiền vi chua co viec lam. Chua di lam dc. Me con minh dang rat can mot cho o ban co the giup me con minh ko. Minh Cam on nhieu. 01266053149
    • 34 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình ở TP HCM và cũng ly thân hơn 1 năm rồi. Ly hôn đơn phương 1 lần mà chưa được. mình có 1 bé gái 4 tuổi.
    Mong nhập hội với mọi người để cùng nhau chia sẻ vui buồn khi làm mẹ đơn thân.
    • 34 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình ở TP HCM và cũng ly thân hơn 1 năm rồi. Ly hôn đơn phương 1 lần mà chưa được. mình có 1 bé gái 4 tuổi. Mình muốn nhập hội với mọi người để cùng nhau chia sẻ vui buồn khi làm mẹ đơn thân. Rất vui được làm quen với mọi người!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maybayvedau Xem bài viết
    Mình ở TP HCM và cũng ly thân hơn 1 năm rồi. Ly hôn đơn phương 1 lần mà chưa được. mình có 1 bé gái 4 tuổi. Mình muốn nhập hội với mọi người để cùng nhau chia sẻ vui buồn khi làm mẹ đơn thân. Rất vui được làm quen với mọi người!
    ^^ lam ban nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maybayvedau Xem bài viết
    Cùng cảnh ngộ mình làm wen nha, mình là dad đang nuôi con gái gần 4t
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào chị ạ,em năm nay 24 tuổi chỉ vừa làm mẹ đơn thân được 1 tháng em mới cưới được hơn 1 năm và con em chỉ mới 7 tháng...em đang rất lo lắng ko bít coá làm tốt vai trò mẹ đơn thân ko?mong mn cho em lời khuyên
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TinhMyTam Xem bài viết
    Cho e tham gia với. E năm nay 29t, con e được 2,5 tháng. Buồn và rối trí quá các mẹ ah.
    Chào chị ạ,tâm trạng của chị đã ổn chưa?em cũng rất giống chị đây ạ
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tronxinh8x Xem bài viết
    công nhận. .ly hôn rồi. ..buồn và cô đơn lắm. ..
    sau ly hôn. .nhiều thời gian. ..giờ giành cho mình chứ cho ai bay gio...chăm sóc sức khỏe. .sắc đẹp. ..lên kế hoạch cho tương lai. ..học thêm gì. ..tài chính the nao. .....
    Đầu óc giai đoạn đầu. .vẫn cứ nghĩ về ng.ay. ...ko muốn nghĩ. .mà cứ vẫn vơ rồi lại nghĩ. ..chẳng bít sao nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tronxinh8x
    Em cũng thế chị ạ,nhưng em ko cần kon người đoá,em chỉ tức do chọn nhầm người mất cả 1 tương lai 1 gia đình êm ấm trọn vẹn muk em vẫn mơ ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao không thấy group hoạt động vậy ?? ACE sài gòn rảnh cuối tuần CF nói chuyện cho vui nhỉ. Mình hiện đang ở thủ đức . ADD zalo mình lập group nhé 01228762167 . Rất mong làm quen mọi người