Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội các mẹ mong có bé từ năm 2008 - Tầng 34 - Nhà mới lên tầng, các mẹ quây quần, bên đàn con thơ, còn nhiều mẹ chờ, bé con về nhé...!!!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 30.4K Lượt đọc
  • 1.44K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Lên tầng thôi cả nhà ơi...Chúc nhà mình lên tầng các mẹ toại nguyện, tập 1, tập 2 đều may và mắn..Chúc các bé yêu ngoan ngoan hay ăn chóng lớn...:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Bổ sung thêm nhà cũ...hehhe
    Nhà cũ đây
    • 1,464 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Hơ hơ nhanh chân xí 1 phòng đã
    Chúc cả nhà mình cùng có niềm vui trong tần này nhá:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    ]First and last love
    Nhà 2008 của tớ
    :LoveStruc: :LoveStruc:
    Zin iu quý của bố mẹ luôn mạnh khỏe con nhé. Bạn Zin 6M: 9.3kg, 71cm, 9M: 9.5kg, 77cm. 3 tháng chả lên đc tẹo nào huuuuuuuuuuuu:cool:10M: 9.6kg, 78cm, 12M: 10,5kg, 13M: 11kg, 78cm
    5d9kp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,135 Bài viết

• 592 Được cảm ơn

Em vào oánh dấu đã.
    Chúc mấy thành viên còn lại sớm loa tin vui, mong được thấy ngày nhà mình người người toại nguyện, nhà nhà vui.:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    mGgIp10 5B2tp10

Blog của em Kit đây ạ https://vn.myblog.yahoo.com/socnau231979

15pj04w
    2j11lq1
    • 2,390 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Chúc nhà mới luôn tràn ngập tiếng cười hạnh phúc, :Kiss:
    Giảo Cổ Lam Cao Bằng, Chè Đắng, Chè Dây
    Mật ong rừng nguyên chất

Số 1 Khương Đình,TX,HN 0913.738.082
    • 1,898 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Em chân thứ 2 này!!!! Chúc nhà mình luôn trẻ, tươi, và Thành công rực rỡ với chỉ tiêu, mong mún của mình............yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhh:Battin ey::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,065 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Điểm danh một phát. Chúc các bé hay ăn chóng lớn. Các mẹ bầu bí con khỏe mẹ khỏe, mẹ tròn con vuông. Các em chưa bầu thì tháng này vác ba lô ngược:LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose:
    Bố mẹ mong hai con luôn luôn mạnh khoẻ :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

mHZIm8
    • 1,898 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

IMG_2824-1[/QUOTE]

Cho bông hoa của chị Trà vào đây cho mấu!!!! tặng chị Chuông này!!!! ĐI Philip về có " giải thưởng "
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,293 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Mừng nhà mới

Chúc các mẹ và các bé khỏe mạnh, hay ăn chóng lớn.

Mong lắm ngày Tép, HLC, Chị Kitty, Haviet báo 2V
    NB: 3,5kg(50cm) -- 1m: 5kg (55cm) -- 2m: 6kg (60cm) -- 3m: 7kg (64cm) -- 4m: 8,1kg (69cm)
    -- 5m: 8,8kg --6m: 9kg-- 7m: 9,4kg -- 8m: 10,1kg-- 9m: 10,2kg (dài 75cm)-- 10m: 10,9kg-- 11m: 11,1kg (77cm) -- 12m:11,2kg (cao 80cm)
    - 14m: 11,7kg (cao 84cm)

Blog của Ốc con đây ạ https://vn.360plus.yahoo.com/thutra198/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,105 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose:Hê nhô nhà mới, em vẫn bận nhé, hẹn mọi người thứ 2 tuần sau nhé:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

CON YÊU BỐ MẸ MONG CON NHIỀU LẮM:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    Quần áo cho con yêu, Made in VN, Made in china, Made in Cambodia, giá hấp dẫn : https://shop4baby.net/

event

Hạnh phúc sẽ mãi bền lâu, Ta luôn tin thế mà…
    Mình sẽ có những đứa con trông rất ngoan hiền
    • 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

sieuthiNHANH2009070818828ywvlmmm3yz20527

Đậu ơi, kiểu này bù xù lắm :Sad:
    • 1,898 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Đã bảo là ko để bù xù thế từ Nhà trc rồi mà lị!!!! Nhg cắt kiểu này xem, tóc chải mượt...Biết đâu xinh vài chân kính. Lại kím đc papa cho em Mềo. Lại khối anh mơ màng, Bố Chuột ghen lồng lộn:Silly:
    • 1,898 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

:Silly::Silly::Silly::Silly::Silly: Hứng chí em lại pose 1 phát nữa, chào từng mới này:Laughing::Laughing::Laughing:
    Cả nhà đừng NÉM ĐÁ em!!!
    sieuthiNHANH2009070818828m2eymwjlyw5243397
    • 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaViet2006 Xem bài viết
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose:Hê nhô nhà mới, em vẫn bận nhé, hẹn mọi người thứ 2 tuần sau nhé:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Đi đâu thế hả em...Bận lắm à...:Kiss:

Bầu này đỏm đáng phết..Chị thích mấy áo bầu sặc sỡ thế này lắm cơ...:Silly:
    Untitled-1
    • 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi soya-itbeo Xem bài viết
    :Silly::Silly::Silly::Silly::Silly: Hứng chí em lại pose 1 phát nữa, chào từng mới này:Laughing::Laughing::Laughing:
    Cả nhà đừng NÉM ĐÁ em!!!
    sieuthiNHANH2009070818828m2eymwjlyw5243397
    :Laughing::Laughing: Helô em yêu...:Kiss:
    • 1,898 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Min: Em lại hông thích lắm hoa toa. Hoa văn cũng thít, nhg mờ hoa nhí thôi, hoa dây, hoặc là hoa chân xíu xíu. Trông dễ thương. EM ko tự tin khi mặc " nổi nổi ". Mầu thì một mầu, Đỏ với Đen, Đỏ với trắng, Hồng với Nâu. Cam với Nâu, hay Xanh với Trắng. Tím với trắng.....đại khái là " Cháu yêu chú bộ đội " ------> ĐƠN GIẢN:Laughing::Battin ey::Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 615 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Chào cả nhà, e đi làm rồi mới có time vào nhà 8888. Hên quá lần đầu tiên được ở tầng 1. Chúc cả nhà mình, nhiều niềm vui mới, các con ăn ngoan, các mẹ xinh đẹp, mẹ nào chưa có, thì bé nhanh về, mẹ nào ôm bụng, mẹ tròn con vuông (dốt mà cũng bày đặt làm thơ nè, mấy chị em đứng cười e nhé :Silly::Silly::Silly::Silly
    • 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Lên đường thôi
    IMG_8558

Tới khách sạn rồi, leo thang mệt phết..MaMa ơi cổ vũ cho con nào...:Applause:

IMG_8574

Tới phòng rồi...nệm êm quá cơ..phê quá...:Silly:

IMG_8576

Tắm táp sạch sẽ nhé, tối nay tớ đi party với MaMa nè..

IMG_8583

Xinh chưa nào..Cái cái tóc 2 sừng này của tớ giá bằng 5 cái băng đô của MaMa tớ đấy :Laughing:

IMG_8653

Hôm sau..
    Ra biển chơi nào...Cũng tự tin bikino 2 mảnh như MaMa nha

IMG_8667

MaMa bảo lúc nào cũng sẽ che chở cho tớ như thế này này, Yêu MaMa lắm ý :LoveStruc:

IMG_8672

Ăn trưa rồi...Tớ đang chơi chi chi chành chành với MaMa, vui phết ý...

IMG_8679

Đến giờ về..Phải tạm biệt mọi người thôi..BiBi nha ..muah..muah...:Kiss::Kiss:

IMG_8701
    • 1,105 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Em được kẹp giữa bà bầu và bà mẹ trẻ em:Smiling::Smiling::Smiling::Smiling:
    Thanks Chi May và Chị Min nhé:Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling:

CON YÊU BỐ MẸ MONG CON NHIỀU LẮM:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    Quần áo cho con yêu, Made in VN, Made in china, Made in Cambodia, giá hấp dẫn : https://shop4baby.net/

event

Hạnh phúc sẽ mãi bền lâu, Ta luôn tin thế mà…
    Mình sẽ có những đứa con trông rất ngoan hiền
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 615 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hồi nảy lúc post bài e còn thấy ở tầng 1 cơ mà hóa ra giờ e ở tầng 2, đúng là mạng với mẽo :Sad:.