TIN TÀI TRỢ.

Hội các mẹ Hà Nội sống tại Sài Gòn - Khu biệt thự số7 đây - Hạnh phúc, vui vẻ, yêu thương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43K Lượt đọc
  • 1.3K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,399 Được cảm ơn

Mừng nhà mới của hội nhé

flowerposy1

Mừng người nhà của Manly bình phục nhé.
    Tầng 6:https://www.webtretho.com/forum/showt...=1#post7609335
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 273 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Smod3 Xem bài viết
    Mừng nhà mới của hội nhé

flowerposy1

Mừng người nhà của Manly bình phục nhé.
    Tầng 6:https://www.webtretho.com/forum/showt...=1#post7609335
    Cảm ơn mod. :Rose::Rose::Rose:
    Em dọn dẹp nhà mới đón các bác vào đây.
    Chúc mừng hội trưởng.
    :Angel: :Rose:
    Ba mẹ yêu hai hoàng tử nhỏ nhất trên đời.:Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Nhà mình dạo này lu bu quá nên không lên tầng mới được, may có smod, cám ơn smod nhiều. Chúc mừng nhà mới hội HN ở SG.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 650 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

mừng nhà mới! chúc cả nhà mình vạn sự vui tươi,ai cũng phởn để 88 chuyện vui hihih :Laughing::Laughing:
    • 650 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

oài nhân dịp vui bác Oanh làm cái bánh em to to vào mừng nhà mới mừng đủ mọi thứ nhé hehhe , bánh to tiền nhỏ hehe:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,070 Bài viết

• 1,192 Được cảm ơn

nhà cháu làm miếng đất mặt tiền nào!
    Chúc cả nhà vui tươi, hạnh phúc trong căn biệt thự mới của chúng ta!:Applause::Applause::Applause:
    • BL
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,556 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Em vào xí một góc con con thôi:LoveStruc:.
    @manly: Ông sao rồi chị?
    • 1,348 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Chào các bác em qua nhà mới điểm danh cái ah

Cảm ơn bác Manly vụ kia nha- chúc ông nhà bác chóng khỏe, còn người nhà em ra hà nội mổ rồi vì theo nhà chồng e nói là y thuật ngòai hà lội mới cao minh:Crying::Crying::Crying::Crying:
    --------------------------------------------------
    HAPPY TIGER !!!
    ---------------------------------------------------
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 196 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mừng nhà mới ,mừng cả nhà đều vui vẻ hạnh phúc và 88 khỏe @Lux : Cám ơn em nhiều nhé, bánh của em đắt hàng quá, ai ăn cũng khen ngon,đến giờ là khg còn vết tích gì ,sạch sẽ hết rồi. Chị còn được bố mẹ chồng khen nữa chứ(khoái quá)Khi nào có bột mỳ chị đặt em đế nhé . Tặng em hoa này(icon hoa đâu mất tiêu rồi)
    Nhẫn một lúc - Gió yên sóng lặng
    Lùi một bước - Biển rộng trời cao
    201051_619736110_oclteqrz
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,951 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Vào mừng nhà mới tý, đăng kí hộ khẩu đây luôn. Gớm, sao mà bác kiếm cái tạm trú giờ cũng khó ghê. Vừa vào nhà mới đã có băn khoăn muốc tham khảo đấy, có ai biết chất lựong học thêm ở Trần Đại Nghĩa với Trung tâm bồi dương 218 cái nào tốt hơn kô? Bác đang lăn tăn vụ của Tôm đây.
    To O : bác mua cho em cái nắp lò rồi nhé, xịn hơn cái kia.
    Maly: qua bác đến sớm quá nên kô gọi em dậy hỏi han tý, nghe ông đang bình phục là vui rồi.
    Mẹ yêu Tôm nhất trên đời :LoveStruc:
    Con yêu mẹ nhất trên đời :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,234 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Vào chào nhà mới cái rồi chuồn chuồn đã ! Vẫn theo lịch 8/8 nhé.Bé Yêu, thôi đặt 1 cái kem xoài to đi chứ bác ko làm cái bé đâu, nó ko chuẩn nên đồ nghề ko có phải làm thủ công mệt lắm. Ăn ko hết gọi QK7 sang giúp.
    Hà Nội mùa này lắm những cơn mưa !
    • 3,184 Bài viết

• 1,437 Được cảm ơn

điểm danh cái nhỉ. bác Oanh em đưa cô em bạn bác tới luôn nha.
    moi cac me xem trong hinh
    https://www.flickr.com/photos/23906004@N04/

mình là mẹ bêbê a.

eNortjKzUjI0tDSyNFayBlwwFY8C1g,,23
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,031 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OanhBK Xem bài viết
    Vào chào nhà mới cái rồi chuồn chuồn đã ! Vẫn theo lịch 8/8 nhé.Bé Yêu, thôi đặt 1 cái kem xoài to đi chứ bác ko làm cái bé đâu, nó ko chuẩn nên đồ nghề ko có phải làm thủ công mệt lắm. Ăn ko hết gọi QK7 sang giúp.
    Dạ bác, cứ khi nào bác rảnh thì làm cho em nhé, em để em xơi chứ không nhân dịp gì cả nên không định ngày.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 937 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhan_hn Xem bài viết
    Vào mừng nhà mới tý, đăng kí hộ khẩu đây luôn. Gớm, sao mà bác kiếm cái tạm trú giờ cũng khó ghê. Vừa vào nhà mới đã có băn khoăn muốc tham khảo đấy, có ai biết chất lựong học thêm ở Trần Đại Nghĩa với Trung tâm bồi dương 218 cái nào tốt hơn kô? Bác đang lăn tăn vụ của Tôm đây.
    To O : bác mua cho em cái nắp lò rồi nhé, xịn hơn cái kia.
    Maly: qua bác đến sớm quá nên kô gọi em dậy hỏi han tý, nghe ông đang bình phục là vui rồi.
    May quá, vẫn còn ô nhà mặt tiền .

Bác binhan, theo em biết về chất lượng thì học thêm bên TT Lý Tự Trọng tốt hơn bên Trần Đại Nghĩa đấy bác.
    Vika
    • lux
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,256 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Em thò mặt vào điểm danh tí. Mấy tuần rồi em down quá. Hy vọng cuối tuần này ọp ẹp với nhà mình thì em sẽ khá lên được.
    HERE & NOW
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 726 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Hôm thứ bảy vừa rồi em cùng mấy người bên CMTL đi thăm ba chị Manly em xin túm tắt tình hình báo cáo các bác: Em hơi bị giật mình vì biết ba chị Manly 81 tuổi (thông tin này chắc các bác đều biết), trông bác mặc dù nằm trên giường bệnh nhưng da dẻ "mịn màng, hồng hào" ngưỡng mộ, ngưỡng mộ. Bác nói chuyện được bình thường, hiện tại ăn cháo và uống sữa. Chị Hương bảo mọi việc rất tốt, khối u nằm ngoài phổi hơi to so với chụp cắt lớp, nhưng đã cắt đi an toàn. Bây giờ sẽ vẫn nằm viện chờ hồi phục thôi. Em xin có vài dòng vậy ạ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người đã hỏi thăm, ba em cũng tạm ổn theo như em mamsua thông báo ah :Kiss:
    @binhan: bác ơi, bác vừa đưa đến là em đang ăn sáng, bác không gọi em để em tâm sự tý :Smiling:, con em xa quá không đi học trường 218 được nữa cũng tiếc :Sad:, lại vào lớp giỏi nữa làm cáng tiếc, cô giáo chủ nhiệm gọi đt về mấy lần kêu đi thi, nói cháu học trong lớp ngoan lắm mà bố nó 1,2 không cho đi, bao xa, học được mấy chữ mà xa tít mù, thôi thì về trường làng vậy, đành tạm biệt giấc mơ TĐN :Crying:, có ai biết chỗ nào luyện thi tốt mà khu tân bình không ah :Smiling:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,951 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Manly Xem bài viết
    Cám ơn mọi người đã hỏi thăm, ba em cũng tạm ổn theo như em mamsua thông báo ah :Kiss:
    @binhan: bác ơi, bác vừa đưa đến là em đang ăn sáng, bác không gọi em để em tâm sự tý :Smiling:, con em xa quá không đi học trường 218 được nữa cũng tiếc :Sad:, lại vào lớp giỏi nữa làm cáng tiếc, cô giáo chủ nhiệm gọi đt về mấy lần kêu đi thi, nói cháu học trong lớp ngoan lắm mà bố nó 1,2 không cho đi, bao xa, học được mấy chữ mà xa tít mù, thôi thì về trường làng vậy, đành tạm biệt giấc mơ TĐN :Crying:, có ai biết chỗ nào luyện thi tốt mà khu tân bình không ah :Smiling:
    Ơ, bác thẩy cửa vẫn đóng tưởng trông ông về mệt còn ngủ. Bác mà có gặp em cũng nói được dăm câu vì 8h30 Tôm thi xong rồi phải phi về. Cũng vì cái xa mà bác đang mới đau đầu nghĩ xem có nên tiếp kô đấy. Thấy tôm học ở đó rất tiến bộ mà ham học nên bỏ cũng tiếc, chỉ sợ cho qua TDN học chị ý lại ham 88888. Bác chỉ mê TDN mỗi cái gần cơ quan bác, lại nghe chị vika bảo học cũng bt chứ đâu có căng lắm.
    • 1,348 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

@ bác oanh: bác " mộng tưởng" quà sinh nhật là cái gì? bác thổ lộ cho e nghe cái lào?
    --------------------------------------------------
    HAPPY TIGER !!!
    ---------------------------------------------------
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,951 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Bác đang cần một số thông tin sau cho một người bạn:
    - làm thế nào kiếm được o sin
    - Trường mầm non quốc tế hoặc tư thục nào tốt ở quận 2
    Nhà mình có ai có thông tin gì chỉ bảo cho bác cái nhé, bác cảm ơn nhiều, nhiều