TIN TÀI TRỢ.

Hội các Mẹ có con học ở các trường mầm non quận 12

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.2K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em 19t đang học tư thục Thiên Lộc tại Tân Thới Hiệp, nhưng cô giáo báo qua tháng 3, trên không cho nhận trẻ dưới 3 tuổi nữa( ý là trường nào dạy trẻ dưới 3 tuổi thì không nhận trẻ trên 3 tuổi và ngược lại), trường học phí con e có 1.350.000/ tháng thôi, có camera trực tuyến luôn, con học khá thích mà giờ không biết chuyển trường nào đây! Trường con các mẹ có thế không ạ! Với các mẹ Ở Tân Thới Hiệp giới thiệu cho em ít trường với! em cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đang hóng tiếp mà chưa có thông tin mới
    các mẹ cho xin thêm thông tin đi ạ
    Hoa Mai 2 hay Quang Trung???
    Trường Sao mai thì chắc khó vô zữ lắm rồi
    Xin review từ các mom ạ!
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ồ ghê vậy hả mẹ baloons, em hôm trước cũng có gọi hỏi về có nhận bé gần 2 tuổi không mà trả lời ngắn gọn là ra cổng trường mà xem thông báo ! Ui mẹ ơi, nếu đi được thì cần chi gọi tới. Trả lời kiểu vậy nếu có vô được chắc cũng không dám cho con vô học quá ! hic
    Thi công ống đồng máy lạnh, mua máy lạnh panasonic giá gốc, bảo trì vệ sinh máy lạnh, call: 0911.260.247
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ, em đang tính cho con học ở trường tài năng việt cơ sở 1 trên đường Nguyễn văn Quá, có mẹ nào biết hay có con học trường này ko ạ? e kiếm info trên mạng ko có e hoang mang quá. Nhưng trao đổi với cô thì e thấy cũng được nhưng ko có camera trực tuyến cho mẹ xem ở nhà nên cũng hơi lo huhu
    • 334 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TranCatAn Xem bài viết
    Hi các mẹ, em đang tính cho con học ở trường tài năng việt cơ sở 1 trên đường Nguyễn văn Quá, có mẹ nào biết hay có con học trường này ko ạ? e kiếm info trên mạng ko có e hoang mang quá. Nhưng trao đổi với cô thì e thấy cũng được nhưng ko có camera trực tuyến cho mẹ xem ở nhà nên cũng hơi lo huhu
    Bạn đã cho con đi học trường Tài Năng Việt đó chưa? Nhà mình ở hẻm đối diện trường. Mình cũng mới gửi con ở trường Hoa Tigôn. Nhưng trường Hoa Tigôn ko có camera nên mình đang muốn chuyển trường. Tài Năng Việt là trước kia là trường Sen Việt giải thể do lãnh đạo đấu đá, chia phe cánh gì đó. Lúc mình tới hỏi trường thì gặp cô hiệu trưởng mới mình ko có cảm tình lắm mà học phí cũng ko rẻ so với mình nên mình gửi bé ở trường Hoa Tigôn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Oggyrangsun Xem bài viết
    Bạn đã cho con đi học trường Tài Năng Việt đó chưa? Nhà mình ở hẻm đối diện trường. Mình cũng mới gửi con ở trường Hoa Tigôn. Nhưng trường Hoa Tigôn ko có camera nên mình đang muốn chuyển trường. Tài Năng Việt là trước kia là trường Sen Việt giải thể do lãnh đạo đấu đá, chia phe cánh gì đó. Lúc mình tới hỏi trường thì gặp cô hiệu trưởng mới mình ko có cảm tình lắm mà học phí cũng ko rẻ so với mình nên mình gửi bé ở trường Hoa Tigôn.
    C gửi bé ở Hoa Tigôn yên tâm k ạ? Em cũng đang tính gửi đó học. Mà học phí sao c?
    • 334 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongdang2212 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Oggyrangsun Xem bài viết
    C gửi bé ở Hoa Tigôn yên tâm k ạ? Em cũng đang tính gửi đó học. Mà học phí sao c?
    Trường ko có camera nên mình cũng ko biết sinh hoạt học hành của con thế nào. Mấy lần mình cho bé đi học muộn thì thấy bắt ngồi ghế nhiều. Đồ chơi ít. Cô dạy thì thấy dễ thương, nhẹ nhàng. Cô bảo mẫu đút ăn cho mấy bé đang khóc khóc. Con mình thì lười ăn, hầu như ko ăn gì nên mình cũng ko muốn cô ép ăn, vừa ăn vừa khóc thì tội quá. Vấn đề là bé học được gần 3 tháng rồi, đi học cũng hơi buồn thôi nhưng 2 ngày nay tới lớp lại ko chịu vô, khóc và ôm cặp chạy ra xe đòi về.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anh_trang Xem bài viết
    Các chị ơi, có ai có thông tin của Mầm non Hoàng Yến đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân ko ạ?
    Hồ sơ thủ tục có yêu cầu gì gắt gao ko ạ? khaorng thowfig ian anfo xin nhập học đc, có khó xin ko ạ?
    Giúp em với các mẹ ơi
    B oi con bạn đã học Hoàng Yến chưa cho m xin review với
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6