TIN TÀI TRỢ.

Hội các Mẹ có con học ở các trường mầm non quận 12

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.2K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

oi, me tigerlam nói đúng đó,con nào cũng thuong het,nhung hop ly nữa,,bé e nay 16tháng ,cũng chưa nói,hiểu biết nhanh,cung lanh le,to mo ,nghich lam ....phân vân QUANG TRUNG lam,chị gan nha cung khen QUANG TRUNG nhưng nghe e nói muốn giu thêm gio mỗi ngay 6hruoc va ngay thu 7..chị ay nói : hoc phí thêm đó cao lắm ....hic nhà e ,ngay gan truong MN XANH VIET luon,nhung hàng xóm ko ai gửi hết!!khó hiểu....bụt nhà ko thiêng hay sao nhỉ??

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E mới vô hỏi trường mầm non hoa mai 2 ở gần bv q12 ,thaasy rộng và thoáng , cho con học khu chất lượng cao gần 2,6tr tháng cũng ok mấy chị à,cos máy lạnh nữa

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hoa mai 2 nhan be từ mấy tháng tuổi vay chi thienan0914?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cũng tính gửi con vô trường Hoa Mai 2 nhưng thấy chi phí cao wa ma ko biết chất lượng ok ko
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 327 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

HOA MAI 2 nhận bé tứ 18 tháng trở lên vào tháng 6. học phí lớp chất lượng cao tầm 2tr9.
    Em vừa tham quan bên đó xong
    thấy csvc ok, lớp 20 bé, khuyết điem là: học phí hơi cao, vì nếu 17h làm ra 17h30 đón bé thì tính thêm phí, 1 thang cũng 300k nữa thì học phí hơn 3tr.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lớp 18 tháng mà những 20 bé hả mẹ Todacky? Có mom nào biết trường nào quận 12 nhận bé 18 tháng mà lớp học chừng tầm 5 đến 10 bé ko, học phí đắt chút cũng đươc.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 327 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trường Hoa Mai 2 số 26 tân Chánh Hiệp 21 đang bán hồ sơ mở lớp mới đó cm. Sáng nay em mới gọi, con em mới 17 tháng chưa đủ 18 tháng, không biết có đăng ký dc ko hay phải đợi 1 tháng nữa. Cũng phân vân chưa muốn cho con đi học
    • 29 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ligernguyen Xem bài viết
    Lớp 18 tháng mà những 20 bé hả mẹ Todacky? Có mom nào biết trường nào quận 12 nhận bé 18 tháng mà lớp học chừng tầm 5 đến 10 bé ko, học phí đắt chút cũng đươc.
    Nhà mn ở đâu? Có gần chợ giảng dân ko? Chỗ bến xe buýt hiệp thành ý. Mình là gv trong trường mn Hoa Sen 1, là trường tư thục nhưng chất lượng cũng khá.lớp 18 tháng khoảng 10_ 12 bé, có máy lạnh.2 cô.hp khoảng 1tr2, hoặc 1tr3 j đó ( mình chỉ qtâm tới việc day nên ko biết hp chính xác ), nếu gửi ngoài giờ, tới 6h tối đón thì thêm 100k/ tháng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hóng quá con e tháng 6 này 18thang đag tim trg gửi mà e tìm hiểu mấy trg gần nhà. Vào coi thấy 1 lớp đông hs quá nheo nhóc khóc ròng k ai dỗ. Mấy đứa khác thấy b khóc cũng khóc theo e nhìn mà k dám cho con đi học. E vừa bc vào thì thấy cô giáo siết kéo tay 1e nhỏ thấy p.huynh vào bỏ ra ôm bé vào lòng. E bỏ đi ra k hỏi han j thêm nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy chị ơi,có truong NGOI SAO XANH mới mờ ,đông hưng thuận 17,q12
    1t7 1 tháng,co phong may lanh,hoc phi xay dung 1 nam 800k
    co nhan them gio va cho an chieu
    16-17h39 đón bé
    mnguoi ai tham quan cho y kien them voi

truong Thien ngan ,tren nguyen van qua,truong nhỏ nhưng có bé e lam trong truong nói an uong rat tot ,hieu truong co tam ~1tr7 /1thang

mnguoi y kien them di a>be e 19,5th roi
    • 996 Bài viết

• 1,180 Được cảm ơn

Mình sắp chuyển về Q12, dự kiến 2 vc làm ở Tân Bình. Cũng đang nghiên cứu xem trường ở Q12 nào được cho con học.

Trường Sao Mai các sơ dạy có học tiếng Anh hay gì ko hả các mẹ?

Có trường công Sơn ca 2 hay gì gần BV q12, mà cô giáo nói phải cả bố và mẹ công chức và hộ jkhaaur Q12 mới vô được. Hic hic
    Chĩn 2
    OC9op7
    Chĩn 1
    uZMEp7
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

SAO MAI bên phuong trung mỹ tây,sơ thì ok lam nhưng ko nhận dạy thứ 7-tầm 4h30 la phải đón bé
    HOA MAI 2 gan bviện q12 thấy ok,phí cũng cao nhưng chất luong thi ko biet sao?mẹ nào có bé đang học cm với
    có trường sơ ở chợ LAC QUANG (tan binh-q12 nua đó mẹ Thich-Sushi oi)

có ai biet truong ANH DAO nguyen van qua ko ah?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 327 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

hic, vẫn chưa cho con đi học vì chưa biết trường nào. MẦM NON SƠN CA 6-NGUYỄN THỊ ĐẶNG, mn cho con học trường này ko ạ. chắc phải có hộ khẩu, mình mới về chưa có hk ở đây
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhóc nhà mình cũng sắp đến tuổi gửi trẻ rồi, hóng các tư vấn từ các mẹ !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 327 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Ờ q12 khó tìm dc trường như các quận khác qua ha cm, em gái mình dạy mầm non nhưng ở q1 nên ko cho con đu theo dc, ở các quận gần trung tâm thấy chương trình của mấy trường đó mê lắm, học phí hơi cao chút nhưng đáng tiền, ở q12 trường 3tr thấy cũng ko thỏa mãn
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kéo lại topic này lên để hóng thông tin. Có mẹ nào cho con học trường mầm non trong khu chung cư Thái An 1-2 bên Nguyễn Văn Quá cho mình ý kiến với. Đang định tìm hiểu để gửi con học mà sao không thấy thông tin gì hết
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nào có con đang học trường MN Quang Trung Q12, cho em xin review với ah.
    Em dang tính cho bé học lớp Mầm ah
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 150 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

C ơi. Gởi bé vào trường sơn ca 6 cần thủ tục j vậy c? Trường bán hồ sơ lúc nào? E
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 150 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

C ơi. Gởi bé vào trường sơn ca 6 cần thủ tục j vậy c? Trường bán hồ sơ lúc nào? E mún gởi bé mà hk ở gvap gởi trường này có đc k?
    C chia sẽ cho e tí kinh nghiệm nha
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trường SƠN CA 6 ưu tiên hộ khẩu thuộc các khu phố đúng tuyến, sau đó thì tới kt3, khai giảng nhận hồ sơ đầu năm, giờ muốn học phải chờ xem có bé nào nghỉ mới vào dc.
    Đúng trường công có khác, vào hỏi thăm như kiểu đi xin của ng ta, phòng hành chánh còn ra hậm hực với bảo vệ là ko dc cho người vô. Không giống trường tư mình tới tham quan thì mình là khách Vào các trường thì BGH và cô giao hỏi han em bé, cưng nựng, còn vào trường này hỏi thăm để xin vô học, bà cô trong đó nhìn con bé kiểu như bị nó làm phiền ý.
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6