TIN TÀI TRỢ.

Hội bar - sàn giải stress cuối tuần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 979 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Không biết các chị, các mẹ trên WTT có hội này chưa? nên e cứ mạn phép lập top, có rùi thì mong mod close giùm ạ
    Như tiêu đề, có bố/mẹ nào thích bar - sàn vào tối thứ 6 mỗi tuần ko ạ? Vui là chính, giải toả stress là chủ yếu.
    Có bố/mẹ/anh/chị/em nào mún tham gia ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có thói quen đi bar để giảm stress mỗi tối cuối tuần. 1 năm trước còn hay đi, sau đó mình có thời gian học tập ở nước ngoài nên không update được thông tin các quán bar mới mở gần đây nữa. Bạn bè cũng dãn, thành ra từ bỏ thói quen đi bar giải trí. Hi vọng gặp các mems tâm đầu ý hợp trên này, có thời gian tụ họp, gặp gỡ trong thời gian gần nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 19 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu_Jin Xem bài viết
    Không biết các chị, các mẹ trên WTT có hội này chưa? nên e cứ mạn phép lập top, có rùi thì mong mod close giùm ạ
    Như tiêu đề, có bố/mẹ nào thích bar - sàn vào tối thứ 6 mỗi tuần ko ạ? Vui là chính, giải toả stress là chủ yếu.
    Có bố/mẹ/anh/chị/em nào mún tham gia ko ạ
    Nhưng bạn sống ở Tp nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 183 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

hưởng ứng ngay , xả stress sau những ngày làm việc vất vả nhưng chủ top ở đâu
    Trai - Nhưng chưa bao giờ Hỏng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m tham ra nhiệt luôn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bao j zay bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Vâng, thì cứ lập hội chung đi ạ. Đông thành viên thì cta chia phân khu. sau này thì phân khu này sẽ về phân khu kia giao lưu. Vui là chính, xả stress là chủ yếu . Các anh/chị/bố/mẹ thấy có hợp lý ko ạ.
    À mình ở HN
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YingYing35 Xem bài viết
    Mình cũng có thói quen đi bar để giảm stress mỗi tối cuối tuần. 1 năm trước còn hay đi, sau đó mình có thời gian học tập ở nước ngoài nên không update được thông tin các quán bar mới mở gần đây nữa. Bạn bè cũng dãn, thành ra từ bỏ thói quen đi bar giải trí. Hi vọng gặp các mems tâm đầu ý hợp trên này, có thời gian tụ họp, gặp gỡ trong thời gian gần nhất
    Cũng giống mình ợ, mình thì biệt tích 3 năm, về thấy số lượng Bar - Sàn HN mọc lên nhìu wa. Có lòng muốn đi thử hết tất cả các Bar, nhưng mà ko có đội :P
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

ko có ai hưởng ứng ạ chẳng nhẽ bar - sàn lại xịt thế à
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 183 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

ít người hưởng ứng quá , em thì rất là máu nhé . có ai có nhu cầu cứ ới là có liền
    Trai - Nhưng chưa bao giờ Hỏng
    • 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu_Jin Xem bài viết
    ko có ai hưởng ứng ạ chẳng nhẽ bar - sàn lại xịt thế à
    tình hình kinh tế khó khăn chung và bận bịu công việc nên dù có đam mê mấy cũng phải cắt giảm chủ top ạ. cái vụ này cũng thích này.cho oánh dấu nhé.cứ để cho mọi người làm quen chán chê đi rồi tổ chức offline. cứ quan điểm là campuchia cho dễ chơi chủ top ợ.mình ở Hà Nội. 1 tháng 1 buổi đi sàn cũng hợp lý.và chơi bời cũng giữ tiêu chí ngon_bổ_rẻ chứ hoành tráng sành điệu thì ít người tham gia được lắm.chủ top giới thiệu bản thân đi chứ nhỉ?