TIN TÀI TRỢ.

Hạnh phúc lớn nhất của người phụ nữ là làm mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.61K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E đã trải qua 1 cuộc hôn nhân không hạnh phúc, đã đường ai người ấy đi hơn 1 năm rồi, người ta đã có 1 hạnh phúc mới và bây giờ e rất muốn là 1 single mom
    Thấy những đứa trẻ nô đùa tinh nghịch, e ước gì mình được làm mẹ chúng, khát khao cháy bỏng được một lần gọi tiếng con yêu. Biết sẽ có nhiều lời ra tiếng vào nhưng Hạnh phúc lớn nhất của người phụ nữ là làm mẹ, không ai có thể lấy đi cái quyền ấy, nên e rất mong nhận được sự chia sẻ chân thành và nghiêm túc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,041 Bài viết

• 2,687 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy là bạn muốn bạn hạnh phúc hay con của bạn được hạnh phúc? Hạnh phúc của con trẻ là 1 gia đình trọn vẹn. Bạn mong được chia sẻ chính xác về gì đây? Về ước mơ làm single mom để có hưởng quyền làm mẹ?!!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 873 Bài viết

• 1,741 Được cảm ơn

đọc tiêu đề hiểu 1 kiểu, khi đọc nội dung lại hiểu cách khác. chẳng hiểu ý bạn này là gì?
    Bạn muốn 1 bạn nam nào đó giúp bạn thành SM đúng ko?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 790 Bài viết

• 1,559 Được cảm ơn

quyền là của bạn, suy nghĩ thật kỹ trước khi làm nhé, bạn có thể tham khảo top "
    Em muốn làm 1 single mom... Có thế̉ giúp em không????" để có thêm kinh nghiệm nhé
    Xuân có trăm hoa Thu trăng sáng
    Hạ có gió lành Đông tuyết rơi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Theo mình, bất đắc dĩ mới phải làm SM thôi, chứ bạn ly hôn 1 lần mà chưa có vướng bận con cái gì thì việc đi bước nữa quá đơn giản, tội tình gì lại muốn sinh con ra mà ko có bố? Bạn chưa ở trong trường hợp của SM nên bạn ko hiểu được những thiệt thòi của một đứa bé không có cha đâu. Khuyên bạn chân tình, hãy bỏ ý định đó đi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 873 Bài viết

• 1,741 Được cảm ơn

mong muốn có 1 gia đình trọn vẹn mới khó, chứ trở thành 1 SM thì khó gì. Bạn ly dị mà chưa có con đấy cũng là cái may cho bạn để bắt đầu lại từ đầu. còn bọn tôi ư????? bạn thử hỏi tất cả những SM ở đây đi. cảm giác thật sự thế nào????????????? có mấy ai hạnh phúc???????? cứ nói với nhau rằng "phút chạnh lòng", nào đâu chỉ 1 phút. lúc nào chẳng thấy chạnh lòng
    • 790 Bài viết

• 1,559 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TuanMinhTuanKhoi Xem bài viết
    mong muốn có 1 gia đình trọn vẹn mới khó, chứ trở thành 1 SM thì khó gì. Bạn ly dị mà chưa có con đấy cũng là cái may cho bạn để bắt đầu lại từ đầu. còn bọn tôi ư????? bạn thử hỏi tất cả những SM ở đây đi. cảm giác thật sự thế nào????????????? có mấy ai hạnh phúc???????? cứ nói với nhau rằng "phút chạnh lòng", nào đâu chỉ 1 phút. lúc nào chẳng thấy chạnh lòng
    yêu bà chị thế, cứ nói thẳng ra làm gì, người ta đã qua một lần dang dở thì ắt hẳn đã hiểu được nhiều chuyện rồi, trước khi đưa ra câu hỏi thì chắc cũng đã đọc nhừ hết các tóp ở đây rồi, haizz
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 873 Bài viết

• 1,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhanglun Xem bài viết
    yêu bà chị thế, cứ nói thẳng ra làm gì, người ta đã qua một lần dang dở thì ắt hẳn đã hiểu được nhiều chuyện rồi, trước khi đưa ra câu hỏi thì chắc cũng đã đọc nhừ hết các tóp ở đây rồi, haizz
    Chị nói cảm giác của mình thôi mà. đọc các top cũng hiểu đấy. nhưng cứ phải trải nghiệm như chị em mình mới thấm. cứ nói ra cho bạn ấy chuẩn bị tâm lý. Quyết định lại vẫn chưa muộn đâu. Mong bạn ấy suy nghĩ lại
    • 790 Bài viết

• 1,559 Được cảm ơn

mong bạn ấy sẽ có quyết định đúng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)