TIN TÀI TRỢ.

Giật mình với đơn thuốc bệnh viện da liễu TW và thái độ bác sỹ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.76K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 508 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Mấy hôm nay thằng cu nhà tôi sắp tròn 5 tháng tuổi nó bị chàm đầy mặt mặc dù đã đi khám ở viện da liễu TW trước đấy rồi có mua thuốc về bôi nhưng chả thấy khỏi mà chỉ thấy càng nặng thêm đợt này còn loét ra, chiều nay vợ tôi bồng cháu đi khám lại. Khám xong bác sỹ kê đơn mua thuốc cái tuýp thuốc bằng ngón tay trỏ giá 200K, về mở ra đọc hướng dẫn sử dụng giật hết cả mình.Giật mình vì hướng dẫn sử dụng chống chỉ định cho bé dưới 2 tuổi..., Vợ chồng tôi bức xúc lắm.Nhất là vợ tôi. Vì chứng kiến trực tiếp cái cảnh lúc khám cho cháu bác sỹ buôn dưa lê hơn ở chợ và cũng đã hỏi han một số điều về loại thuốc này mà vẫn bị bỏ ngoài tai.Tôi post hình lên chia sẻ cho mọi người.
    canhbao copy2.jpg
    Xin lỗi các Bố vì dùng nick mẹ pót bài em quên ko để ý nick lỡ ấn post rồi nên em xin đính chính.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi đã từng khám ở da kiễu TW, cuối cùng cũng như bác, về Đa khoa Đức Giang vẫn tốt hơn!
    webnongsan.com
    0936208339
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình nghĩ khám cho bé thì đến viện nhi chứ ? Ở đó người ta chuyên khoa nhi mà !