TIN TÀI TRỢ.

Giả sử mà buồn quá, với bị thất tình mãi thì có được vào hội SD tìm 1 bố để tâm sự cho đỡ tự kỉ không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.18K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 395 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

trở lại vấn đề tìm 1 SD để tâm sự. đơn giản chỉ là tâm sự thôi nhá, ko có ý gì khác.
    e rảnh nên hay lang thang các trang mạng. rồi kiếm người chat chit, chém gió lung tung. be đã nói là chỉ làm quen với các a độc thân hoặc đã ly dị, thế mà có lần e đang chém gió với 1 a- mà theo a ấy nói là a ấy đã ly dị vợ đc mấy năm rồi thì bà gọi lại ngay, kêu cô là ai mà sao lại à ơi với ck tôi. e đứng hình luôn. thế mới thấy mình vẫn còn nhẹ dạ cả tin quá. các ông cứ toàn đi lừa lọc các c e đang rối bời tâm sự, cần sẻ chia. thế giới online ảo tung chảo quá. ko biết đâu là thật, đâu là giả. cũng có nhiều lời mời gặp mặt để cà phê nhưng hok dám gặp. sợ mình nhẹ dạ cả tin lại bị dụ dỗ lừa gạt thì chết.
    https://mp3.zing.vn/bai-hat/long-me-n.../zwz978uf.html
    con mất mẹ như vầng trăng mất đi ánh sáng...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Xin chia sẻ với em.
    Môi trường ảo thật giả, tốt xấu lẫn lộn, tốt nhất là lấy thông tin từ nguồn đáng tin cậy và không quá vội tin người.
    Đàn ông hay phụ nữ cũng đều có người xấu, người tốt, và có cả những người không xác định được là tốt hay xấu nữa. Vì vậy, không nên gặp vài người xấu rồi đánh đồng tất cả.
    Tâm như nguyệt
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 748 Bài viết

• 1,339 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng đấy. Chị ko biết thế nào chứ ở trong này chị chắc chắn là người tốt rôi. Còn Fatfather thì chị chưa biết anh ý là xấu hay tốt vì anh ý chưa chăn chị ( người xấu) và cũng chưa cho chị cái gì cả ( người tốt)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Hic, thế là phải suy nghĩ xem tặng bạn Ắc-Cu cái gì thì mới được công nhận là người tốt đây
    Tâm như nguyệt
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 395 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

c accuru chờ nhận quà chứng nhận làm người tốt của a fatfather nhé. nhận được rồi thì nhớ thông báo cho c e biết là bác ấy là ng gì nhé c.
    https://mp3.zing.vn/bai-hat/long-me-n.../zwz978uf.html
    con mất mẹ như vầng trăng mất đi ánh sáng...
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hqvungtau Xem bài viết
    nhưng mà hình như bây giờ thịt thà nhiều quá nên mọi ng chuyển sang ăn rau rồi, mà rau sạch thì luôn là món hàng hiếm.chắc thế nên các ông mới tích cực trồng rau sạch để ăn nhỉ.
    Đầy rau có thuốc trừ sâu, thuốc tăng trưởng đội lốt sau sạch đó nhé ạ, cứ ở đó mà trồng.
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hqvungtau Xem bài viết
    trở lại vấn đề tìm 1 SD để tâm sự. đơn giản chỉ là tâm sự thôi nhá, ko có ý gì khác.
    e rảnh nên hay lang thang các trang mạng. rồi kiếm người chat chit, chém gió lung tung. be đã nói là chỉ làm quen với các a độc thân hoặc đã ly dị, thế mà có lần e đang chém gió với 1 a- mà theo a ấy nói là a ấy đã ly dị vợ đc mấy năm rồi thì bà gọi lại ngay, kêu cô là ai mà sao lại à ơi với ck tôi. e đứng hình luôn. thế mới thấy mình vẫn còn nhẹ dạ cả tin quá. các ông cứ toàn đi lừa lọc các c e đang rối bời tâm sự, cần sẻ chia. thế giới online ảo tung chảo quá. ko biết đâu là thật, đâu là giả. cũng có nhiều lời mời gặp mặt để cà phê nhưng hok dám gặp. sợ mình nhẹ dạ cả tin lại bị dụ dỗ lừa gạt thì chết.
    thức tế có nhiều trường hợp, các chị đi đánh ghen với các em, mà các anh thì bánh bơ, Lúc các anh chát chit lừa gạt con nhà người ta thương ít nghĩ đến hậu quả vợ mình đau lòng, còn em nào đó thì đau người , vì bị vợ mình tẩn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 748 Bài viết

• 1,339 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi FatFather Xem bài viết
    Hic, thế là phải suy nghĩ xem tặng bạn Ắc-Cu cái gì thì mới được công nhận là người tốt đây
    Tặng cho tớ bộ Hoa âm hệ liệt rồi tớ cấp cho cái này này

certificate-page-0
    • 450 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Tớ tìm mãi mà chả thấy, hic. Để chiều nay đi tìm tiếp vậy.
    Tâm như nguyệt
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 748 Bài viết

• 1,339 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Uh. Tớ cũng tìm ở Hn nhiều mà toàn hết và ko có. Mua online cũng ko được. Cậu mua rồi cho tớ mượn cũng ok. Tớ ko muốn bỏ qua quyển nào của Bộ Phi Yên cả
    • 155 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Em cũng chỉ cần người tâm sự thôi nên không lo bị chăn dắt gì cả, cơ mà vào mấy topic như thế này toàn mốc hết rồi. Còn mấy topic rủ nhau cafe offline lại không thấy hợp hi vọng con không nội tâm như mẹ, mệt mỏi lắm.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thi mới tham gia thui cơ mà e thay các mợ các cụ nổi lên 1 tg là đi tàu ngầm hết ợ. cụ nào còn lang thang thì chắc bài ko có dập dòm chờ bốc. khả năng ăn tái phỏm là ít ko cẩn thận lại bị ù đền.hihi. vạn sự tùy duyên. gl 4 a

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mit.minhanh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn, tôi xin đưa ra tỉ lệ như sau:
    Thất: <1%
    chăn rau và tìm máy bay >99%
    Tuy nhiên sẽ có sai số... chúc bạn tìm được người phù hợp
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2